Suala la posho ya kukaa mjengoni chadema wanafiki! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Suala la posho ya kukaa mjengoni chadema wanafiki!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maseto, Jun 16, 2012.

  1. M

    Maseto JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 710
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Nimemsikiliza Zito katika kipindi cha Wasaa wa Hamza Kasongo nikagundua kuwa ktk wabunge wote wa CHADEMA,ni Zito tu ndiyo hapokei posho za kukaa Bungeni tangu Juni 8, 2011.Kumbe hawa watu ktk hili ni wanafiki.Walitakiwa kusimamia sera yao hii kwa vitendo.
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2016
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,941
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    down the memory lane
     
Loading...