Suala la kuwa mwanaharakati ni lazima kupinga kila kitu?


mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,303
Likes
46
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,303 46 145
nimekuwa nikijiuliza sana juu ya hii dhana ya uanaharakati bila kupata majibu kwamba kuwa mwanaharakati ni lazima upinge kila jambo. nimekuwa nikifuatilia kwa karibu sana mijadala ya kitaifa wanaharakati hupinga kila jambo. nawasilisha
 
VIKWAZO

VIKWAZO

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
1,909
Likes
34
Points
145
VIKWAZO

VIKWAZO

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
1,909 34 145
nimekuwa nikijiuliza sana juu ya hii dhana ya uanaharakati bila kupata majibu kwamba kuwa mwanaharakati ni lazima upinge kila jambo. nimekuwa nikifuatilia kwa karibu sana mijadala ya kitaifa wanaharakati hupinga kila jambo. nawasilisha
umepima vipi wanapinga kila kitu?
hivi kuna mtu anauwezo wa kujadili kila kitu kwa siku moja au masaa kadhaa?
wanachofanya wana harakati ni kuzungumzia maeneo dhaifu na ndio maana wanakuwa wanaharakati na wako makundi
mengi kila mtu ana target area inayomkela zaidi
sasa wewe kama unataka wawe washereheshaji you have done a wrong move
re think
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Cha maana ulichokiona nchi hii ni kipi hasa? barabara zilizochini ya kiwango! hospitali zisizo na viwango! Dar yenye maji safi na yanayopatikana muda wote na kwa kila nyumba! Dar ni jiji au manispaa! Mji wa Kigamboni una maji ya bomba na salama! Shule zenye hadhi ya kishule! umeme uhakika! usafiri wa mjini (public Transport) wa uhakika! Nchi yenye BOP(balance of payment)+?, Nchi ambayo sarafu yake inanguvu, Nchi ambayo inflation iko chini!, nchi ambayo exportation iko juu!, nchi yenye viwanda vingi!, nchi ambayo haijui hata unemployment rate ikoje, nchi ambayo mkuu wake wa nchi hajui kwa nini nchi take ni maskini!


HIVI WATU WENGINE HUWA MNARIDHIKA NA NINI? AU KIBURI CHA MAWAZO FINYU!!
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Sidhani kuna wanaharakati nitaowafahamu lakini sitawataja wanatumia busara katika utendaji wao!
 
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2007
Messages
2,479
Likes
26
Points
145
Kigarama

Kigarama

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2007
2,479 26 145
nimekuwa nikijiuliza sana juu ya hii dhana ya uanaharakati bila kupata majibu kwamba kuwa mwanaharakati ni lazima upinge kila jambo. nimekuwa nikifuatilia kwa karibu sana mijadala ya kitaifa wanaharakati hupinga kila jambo. nawasilisha
Inawezekana hao unaowaita 'wanaharakati" ni watanzania ambao wamekata tamaa ya maisha kiasi kwamba kila kitu kinaonekana Kimeparaganyika. Kila mahali watanzania wanaona kukata tamaa bila ya kuwa na matumaini ya kupata afueni huko tuendako.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Wanaharakati wengi ni magwanda sasa unategemea nini hapo. Wanaendeshwa na Mbowe usiku na mchana ili waipindue serikali ya Kikwete.
 
Imany John

Imany John

Verified Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
2,852
Likes
351
Points
180
Age
38
Imany John

Imany John

Verified Member
Joined Jul 30, 2011
2,852 351 180
Wanaharakati wengi ni magwanda sasa unategemea nini hapo. Wanaendeshwa na Mbowe usiku na mchana ili waipindue serikali ya Kikwete.
<br />
<br />
Habari za kazi my collage mate.
 
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
3,645
Likes
2,024
Points
280
Age
32
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
3,645 2,024 280
Kuna kipindi ktk TV flani mwanaharakat alikuwa kila jambo yy anapinga.Akaulizwa hata shule za kata na UDOM na daraja la malagarasi,ujenzi wa barabara,ujenz wa uwanja wa taifa,kununuliwa vivuko mbalimbali n.k huoni kuwa ni maendeleo hayo?.Akasema yy kazi yake ni kupinga na taasis yake imemtuma afanye hivyo.MTAPINGA HATA MAJINA YENU MWAKA HUU.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
kuuzwa mbuga za wanyama, ndege ya jeshi kutua na kubeba wanyama huku tukiambiwa serikali haikuwa na taarifa, nchi kuwa giza na kusababisha watanzania wengi kupoteza ajira huku kukiwa hakuna kiongozi yoyote aliewajibika, ufisadi wa richmond,meremeta,Majengo pacha..elimu duni, huma ya afya duni,ukiukwaji wa sheria mfano nyamogo mauji yaliyotokea na yayoendelea kutokea huko....na mengine mengi bila kusahau uhonwa suti kwa kikwete..unataka tuwsifie kwa lipi..kugawa neti!?
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
3
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 3 0
kuuzwa mbuga za wanyama, ndege ya jeshi kutua na kubeba wanyama huku tukiambiwa serikali haikuwa na taarifa, nchi kuwa giza na kusababisha watanzania wengi kupoteza ajira huku kukiwa hakuna kiongozi yoyote aliewajibika, ufisadi wa richmond,meremeta,Majengo pacha..elimu duni, huma ya afya duni,ukiukwaji wa sheria mfano nyamogo mauji yaliyotokea na yayoendelea kutokea huko....na mengine mengi bila kusahau uhonwa suti kwa kikwete..unataka tuwsifie kwa lipi..kugawa neti!?
hivi wewe bado tu unaendelea na hadithi za suti? Mi naona bora nikushonee moja ndio utapoa, inaonekana unahamu nayo sana. Nitakujulisha gesti house gani uje uchukue hiyo suti.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Kuna kipindi ktk TV flani mwanaharakat alikuwa kila jambo yy anapinga.Akaulizwa hata shule za kata na UDOM na daraja la malagarasi,ujenzi wa barabara,ujenz wa uwanja wa taifa,kununuliwa vivuko mbalimbali n.k huoni kuwa ni maendeleo hayo?.Akasema yy kazi yake ni kupinga na taasis yake imemtuma afanye hivyo.MTAPINGA HATA MAJINA YENU MWAKA HUU.
siyo kupinga kila kitu ni kuongelea yenye pugufu
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
hivi wewe bado tu unaendelea na hadithi za suti? Mi naona bora nikushonee moja ndio utapoa, inaonekana unahamu nayo sana. Nitakujulisha gesti house gani uje uchukue hiyo suti.
kwa hiyo kikwete alipewa baada ya kuplekwa gesti hii nayo kashifa nyingine..
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
3
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 3 0
kwa hiyo kikwete alipewa baada ya kuplekwa gesti hii nayo kashifa nyingine..
Wewe acha maneno mengi, chagua Rangi halafu niPM, usiogope kijana kama tatizo lako ni kuhudumiwa basi hapa ndio umefika. Suti utapata, kuku chips utapata na bia za kumwaga.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Wewe acha maneno mengi, chagua Rangi halafu niPM, usiogope kijana kama tatizo lako ni kuhudumiwa basi hapa ndio umefika. Suti utapata, kuku chips utapata na bia za kumwaga.
ngoja niongeze kwnye list kuwa khongwa suti, kupelekwa gesti na kunuliwa bia kwa raisi..nitajie mengine mama watoto
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,340
Likes
523
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,340 523 280
nimekuwa nikijiuliza sana juu ya hii dhana ya uanaharakati bila kupata majibu kwamba kuwa mwanaharakati ni lazima upinge kila jambo. nimekuwa nikifuatilia kwa karibu sana mijadala ya kitaifa wanaharakati hupinga kila jambo. nawasilisha

Wewe unapaswa kuitwa mdekio...yaani ni kama fagio,naomba ulete hapa JF issues with data,Is not the matter of bringing threads,we need type of threads which will yield constructive contributions.Tupe hapa ni vitu gani watu wanapinga tu....sio unaleta umbea hapa....
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,340
Likes
523
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,340 523 280
Wanaharakati wengi ni magwanda sasa unategemea nini hapo. Wanaendeshwa na Mbowe usiku na mchana ili waipindue serikali ya Kikwete.

Unadhani ni kama wewe unaeleta hoja za akina Nape,Ridhiwani na January hapa...? Chadema ina great thinkers na hata michango yao mingi inaonyesha,kuanzia hapa JF,bungeni na hata kwenye jamii kwa ujumla....Jana ulikuwa pale Lumumba na January+Nape ndio wamekupa hizi hoja za kitoto...?
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,219
Likes
9,843
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,219 9,843 280
mkuu hii thread inadhihilisha ulivyo gamba gumu anayefuata siasa za mkapa.mkapa ndo kila akipanda jukwaani anasema upinzani si kupinga kila kitu.na wewe ndicho ulicholenga.mwanaharakati gani uliona anapinga kila kitu?fanya mazuri uone kama husifiwi.wale walio afikiana makubaliano kati ya ccm na cuf walipewa nembo ya picha ya martin ruther king,anna kilango alipewa nembo ya picha ya martin ruther king.je martin ruther king si mwana harakati?.acha maneno yako wewe.mia
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,141
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,141 280
Hili neno wanaharakati ni neno mfano wa basi

ambalo wanasiasa wanalipanda kutafuta madaraka...basi....hakuna zaidi..

Wanaharakati wengi hupata hasara....trust me....

Ukijiunga kwa wanaharakati most of time utatumiwa tu kuwasaidia watu wapate madaraka....

Cheo kikubwa kuliko vyote ni citizenship...

Kuwa raia mwema,inatosha saana
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
mwanaharakati.....................mtetea haki za watu au?
 
SoNotorious

SoNotorious

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2011
Messages
2,425
Likes
14
Points
135
SoNotorious

SoNotorious

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2011
2,425 14 135
kwa hiyo kikwete alipewa baada ya kuplekwa gesti hii nayo kashifa nyingine..
<br />
<br />
ni kweli yule mwarabu alikuwa anamuingiza kikwete kwenye chumba chake binafsi pale hotelini, hii salva hakukanusha, wapi ze utamu!
 

Forum statistics

Threads 1,237,044
Members 475,401
Posts 29,276,472