Suala la dowans linanifanya nijiulize kama tunaowasomi ambao wako committed na maslahi ya taifa


Shayu

Shayu

Platinum Member
Joined
May 24, 2011
Messages
523
Likes
808
Points
180
Shayu

Shayu

Platinum Member
Joined May 24, 2011
523 808 180
Suala la kuwalipa tuzo dowans za mabillion ya shillingi linanipa mashaka mno na watu tuliowapa dhamana ya kuliongoza taifa hili, juu ya uzalendo wao na jinsi gani wanavyojitolea kwa manufaa ya taifa hili, linanipa mashaka na umakiini wao. Hivi hatuna wanasheria makini wenye uwezo wa juu katika masuala ya mikataba au ubinafsi na ufisadi umeshika hatamu miongoni mwetu? Wananchi wanabebeshwa mzigo wa kulipa hasara ambayo wao hawakuitenda, je ni hatua gani itachukuliwa kwa wote waliohusika? Nasikitishwa sana na taifa letu linakoelekea na watu wetu walivyokosa uzalendo kwa nchi yao wenyewe.
 
T

Tetere Enjiwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
217
Likes
1
Points
0
T

Tetere Enjiwa

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
217 1 0
Mjomba/Shangazi suala hapa si wasomi wala wanasheria, kinachotakiwa ni wananchi wenyewe kuamua kuwa sasa basi. Wanachotakiwa ni kuwatoa viongozi hawa ambao hawana huruma na wanachi wanao watawala. Wao shida za wanaowatawala waziwapi taabu hata chembe, wanachofanya ni kuwaibia wananchi kwa mikataba mibovu kama hii ya dowans, mpaka wanananchi wanaoibiwa watakapo amua wao wenyewe kuwang'oa hawa mafisadi ndipo watakapo pona na kulipa hayo mabilioni ya dowans. Hata libya kwa sasa NTC hawahangaiki na kulipa mikataba kama hii ya dowans iliyo achwa na khadaffi.
 
Shayu

Shayu

Platinum Member
Joined
May 24, 2011
Messages
523
Likes
808
Points
180
Shayu

Shayu

Platinum Member
Joined May 24, 2011
523 808 180
Mjomba/Shangazi suala hapa si wasomi wala wanasheria, kinachotakiwa ni wananchi wenyewe kuamua kuwa sasa basi. Wanachotakiwa ni kuwatoa viongozi hawa ambao hawana huruma na wanachi wanao watawala. Wao shida za wanaowatawala waziwapi taabu hata chembe, wanachofanya ni kuwaibia wananchi kwa mikataba mibovu kama hii ya dowans, mpaka wanananchi wanaoibiwa watakapo amua wao wenyewe kuwang'oa hawa mafisadi ndipo watakapo pona na kulipa hayo mabilioni ya dowans. Hata libya kwa sasa NTC hawahangaiki na kulipa mikataba kama hii ya dowans iliyo achwa na khadaffi.
Kwahiyo tukiwaondoa tutakuwa na mabadiliko katika umakini wa uongozi?
 

Forum statistics

Threads 1,214,663
Members 462,802
Posts 28,518,619