Style za kupagawishana kwenye majambozi kipindi cha ujauzito!


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,069
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,069 2,000

Bila shaka kila aliyeko kwenye mapenzi ana kiu yakufahamu staili mbalimbali atakazotumia katika uwanja wa huba kumpagawisha mwenza wake, kimsingi kuna staili nyingi sana ijapokuwa nyingi huhitaji wapendanao wawe wanasarakasi yaani wawe wepesi wa viungo.

Leo nitazungumzia staili ambazo mwanamke mjamzito anaweza kutumia na mwenza wake wakiwa katika huba na kumfanya afurahie tendo la ndoa na panapo majariwa nitazungumzia staili nyingine ambazo kila mmoja wetu anaweza kutumia katika majambozi kumpagawisha mwenza wake.

Kuinama: Hapa mwanamke anapaswa kuinama na kushikilia ama kiti, kitanda au kitu chochote kitakachomfanya asichoke miguu yake wakati mwanaume atakapokuwa akimwingilia kimwili. Hii ni staili nzuri kwa mwanamke mjamzito kwani mwanaume hataweza kulisukuma tumbo lake.

Hata hivyo, staili hii ina tatizo moja, uume wa mwanaume hauwezi kukisugua kinena na ikumbukwe kuwa mwanamke ili aweze kufika kileleni lazima mwanaume asiwe mvivu kukishughulisha kinena cha mwanamke kwani ni moja kati ya sehemu kuu ya mwanamke inayoamsha hamasa ya mapenzi na msisimko wa ajabu unaompelekea mwanamke yoyote yule kufika kileleni!

Hivyo, mwanaume hapa lazima ahakikishe anatumia mkono wake kumshikashika mpenzi wake kinena ili kumhamasisha kimahaba, lakini wakati anamshika mwanamke sehemu hiyo lazima ahakikishe vidole vyake si vikavu kwani endapo vitakakuwa havina unyevunyevu basi lazima mwanamke ataumia mara baada ya kupapaswa navyo katika kinena kwani kinena kimefunikwa na ngozi laini hivyo mwanaume anapaswa kuhakikishwa vidole vyake haviwi vikavu ili kumwezesha kuaamsha hamasa yake ya mapenzi.

Kukaa: Mwanaume anakaa kwenye kiti kisha mwanamke anakaa kwenye mapaja yake, hapa uume wa mwanamke hautaweza kuingia wote hali itakayomfanya mjamzito asiumie na mjamzito mwenye mimba ya miezi 8 hufurahia zaidi staili hii kwani ikumbukwe kuwa katika kipindi hiki mtoto huwa tayari ameshuka, mwanamke huonekana kuchoka na kuelemewa na tumbo.

Hivyo kwa kuwa mtoto huwa ameshuka mwanamke husikia maumivu sana pindi mwanaume anapotumia staili Fulani Fulani ambazo humpa nafasi ya kuingiza uume wake wote kwani motto huwa ameshuka hali inayopelekea kusukumwa na uume wa mwanaume pindi unapoingizwa na hivyo kumsababishia mwanamke maumivu.

MUHIMU:
Ni kweli katika kipindi cha ujauzito wanawake wengi hujisikia kuchokachoka sana hali inayowafanya wasipende kushiriki tendo la ndoa, lakini hali huwa tofauti kwa wanaume wengi pindi wapenzi wao wawapo wajawazito kwani ni kipindi ambacho mwanaume hufurahia sana kushiriki tendo la ndoa na mjamzito kutokana na ukweli kuwa katika kipindi hiki mwanamke huwa na joto lakutosha sehemu zake za siri, joto ambalo humfanya mwanaume apagawe.

Hivyo mjamzito anapaswa kuhakikisha anafanya kila analoweza kumpa mwenza wake unyumba isipokuwa tu endapo atakuwa ameshauriwa na daktari kutoshiriki tendo la ndoa kwa sababu za kitaalam!

Ukisoma makala haya, tafadhali mjulishe na mwenzio ili ajifunze jambo.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,611
Points
1,225
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,611 1,225

Bila shaka kila aliyeko kwenye mapenzi ana kiu yakufahamu staili mbalimbali atakazotumia katika uwanja wa huba kumpagawisha mwenza wake, kimsingi kuna staili nyingi sana ijapokuwa nyingi huhitaji wapendanao wawe wanasarakasi yaani wawe wepesi wa viungo.

Leo nitazungumzia staili ambazo mwanamke mjamzito anaweza kutumia na mwenza wake wakiwa katika huba na kumfanya afurahie tendo la ndoa na panapo majariwa nitazungumzia staili nyingine ambazo kila mmoja wetu anaweza kutumia katika majambozi kumpagawisha mwenza wake.

Kuinama: Hapa mwanamke anapaswa kuinama na kushikilia ama kiti, kitanda au kitu chochote kitakachomfanya asichoke miguu yake wakati mwanaume atakapokuwa akimwingilia kimwili. Hii ni staili nzuri kwa mwanamke mjamzito kwani mwanaume hataweza kulisukuma tumbo lake.

Hata hivyo, staili hii ina tatizo moja, uume wa mwanaume hauwezi kukisugua kinena na ikumbukwe kuwa mwanamke ili aweze kufika kileleni lazima mwanaume asiwe mvivu kukishughulisha kinena cha mwanamke kwani ni moja kati ya sehemu kuu ya mwanamke inayoamsha hamasa ya mapenzi na msisimko wa ajabu unaompelekea mwanamke yoyote yule kufika kileleni!

Hivyo, mwanaume hapa lazima ahakikishe anatumia mkono wake kumshikashika mpenzi wake kinena ili kumhamasisha kimahaba, lakini wakati anamshika mwanamke sehemu hiyo lazima ahakikishe vidole vyake si vikavu kwani endapo vitakakuwa havina unyevunyevu basi lazima mwanamke ataumia mara baada ya kupapaswa navyo katika kinena kwani kinena kimefunikwa na ngozi laini hivyo mwanaume anapaswa kuhakikishwa vidole vyake haviwi vikavu ili kumwezesha kuaamsha hamasa yake ya mapenzi.

Kukaa: Mwanaume anakaa kwenye kiti kisha mwanamke anakaa kwenye mapaja yake, hapa
uume wa mwanamke hautaweza kuingia wote hali itakayomfanya mjamzito asiumie na mjamzito mwenye mimba ya miezi 8 hufurahia zaidi staili hii kwani ikumbukwe kuwa katika kipindi hiki mtoto huwa tayari ameshuka, mwanamke huonekana kuchoka na kuelemewa na tumbo.

Hivyo kwa kuwa mtoto huwa ameshuka mwanamke husikia maumivu sana pindi mwanaume anapotumia staili Fulani Fulani ambazo humpa nafasi ya kuingiza uume wake wote kwani motto huwa ameshuka hali inayopelekea kusukumwa na uume wa mwanaume pindi unapoingizwa na hivyo kumsababishia mwanamke maumivu.

MUHIMU:
Ni kweli katika kipindi cha ujauzito wanawake wengi hujisikia kuchokachoka sana hali inayowafanya wasipende kushiriki tendo la ndoa, lakini hali huwa tofauti kwa wanaume wengi pindi wapenzi wao wawapo wajawazito kwani ni kipindi ambacho mwanaume hufurahia sana kushiriki tendo la ndoa na mjamzito kutokana na ukweli kuwa katika kipindi hiki mwanamke huwa na joto lakutosha sehemu zake za siri, joto ambalo humfanya mwanaume apagawe.

Hivyo mjamzito anapaswa kuhakikisha anafanya kila analoweza kumpa mwenza wake unyumba isipokuwa tu endapo atakuwa ameshauriwa na daktari kutoshiriki tendo la ndoa kwa sababu za kitaalam!

Ukisoma makala haya, tafadhali mjulishe na mwenzio ili ajifunze jambo.
Hii inatakiwa ihamie kuleeeej ukwaa letu pendwa la kiutu uzima...........................!
Halafu hapo kwenye red huyo mwanamke ni shemale duh.....!:confused2::confused2::confused2:
 
kazikubwa

kazikubwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
598
Points
0
kazikubwa

kazikubwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
598 0
Juzi hospitali zao tatu zimefunguliwa hapa Dar, Mnazi Mmoja, Sinza na Temeke. Ahsante, wakitoka clinic tutawapoza.
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
Dr. MziziMkavu nakutunuku nyota tatu. Utaitwa, Captain Dr. MziziMkavu
 
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,680
Points
1,250
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,680 1,250
Mzizi Mkavu
Kwako KINENA ni sehemu gani ya uchi wa mwanamke?? kama una maanisha kinena yaani sehemu ziotopa nywele basi you're wrong huwezi kushika shika pale then mmama awe na mihemko labda ulikuwa na maana ya kisi.......(malizia)
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,168
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,168 2,000


Jamaa kama Le Mutuz Big Show king of social networks.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
86,793
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
86,793 2,000
MziziMkavu hauchimbwi dawa!!! Mada nzuri sana hii ila inakuwa noma pale bi dada hataki hata kukuona au umguse katika kipindi chote cha miezi tisa. Kama si mvumilivu ndoa inaweza kuingia dosaroi kubwa sana au hata kusambaratika.

 
Last edited by a moderator:
Mwanawalwa

Mwanawalwa

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
1,015
Points
1,195
Age
19
Mwanawalwa

Mwanawalwa

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
1,015 1,195

Bila shaka kila aliyeko kwenye mapenzi ana kiu yakufahamu staili mbalimbali atakazotumia katika uwanja wa huba kumpagawisha mwenza wake, kimsingi kuna staili nyingi sana ijapokuwa nyingi huhitaji wapendanao wawe wanasarakasi yaani wawe wepesi wa viungo.

Leo nitazungumzia staili ambazo mwanamke mjamzito anaweza kutumia na mwenza wake wakiwa katika huba na kumfanya afurahie tendo la ndoa na panapo majariwa nitazungumzia staili nyingine ambazo kila mmoja wetu anaweza kutumia katika majambozi kumpagawisha mwenza wake.

Kuinama: Hapa mwanamke anapaswa kuinama na kushikilia ama kiti, kitanda au kitu chochote kitakachomfanya asichoke miguu yake wakati mwanaume atakapokuwa akimwingilia kimwili. Hii ni staili nzuri kwa mwanamke mjamzito kwani mwanaume hataweza kulisukuma tumbo lake.

Hata hivyo, staili hii ina tatizo moja, uume wa mwanaume hauwezi kukisugua kinena na ikumbukwe kuwa mwanamke ili aweze kufika kileleni lazima mwanaume asiwe mvivu kukishughulisha kinena cha mwanamke kwani ni moja kati ya sehemu kuu ya mwanamke inayoamsha hamasa ya mapenzi na msisimko wa ajabu unaompelekea mwanamke yoyote yule kufika kileleni!

Hivyo, mwanaume hapa lazima ahakikishe anatumia mkono wake kumshikashika mpenzi wake kinena ili kumhamasisha kimahaba, lakini wakati anamshika mwanamke sehemu hiyo lazima ahakikishe vidole vyake si vikavu kwani endapo vitakakuwa havina unyevunyevu basi lazima mwanamke ataumia mara baada ya kupapaswa navyo katika kinena kwani kinena kimefunikwa na ngozi laini hivyo mwanaume anapaswa kuhakikishwa vidole vyake haviwi vikavu ili kumwezesha kuaamsha hamasa yake ya mapenzi.

Kukaa: Mwanaume anakaa kwenye kiti kisha mwanamke anakaa kwenye mapaja yake, hapa uume wa mwanamke hautaweza kuingia wote hali itakayomfanya mjamzito asiumie na mjamzito mwenye mimba ya miezi 8 hufurahia zaidi staili hii kwani ikumbukwe kuwa katika kipindi hiki mtoto huwa tayari ameshuka, mwanamke huonekana kuchoka na kuelemewa na tumbo.

Hivyo kwa kuwa mtoto huwa ameshuka mwanamke husikia maumivu sana pindi mwanaume anapotumia staili Fulani Fulani ambazo humpa nafasi ya kuingiza uume wake wote kwani motto huwa ameshuka hali inayopelekea kusukumwa na uume wa mwanaume pindi unapoingizwa na hivyo kumsababishia mwanamke maumivu.

MUHIMU:
Ni kweli katika kipindi cha ujauzito wanawake wengi hujisikia kuchokachoka sana hali inayowafanya wasipende kushiriki tendo la ndoa, lakini hali huwa tofauti kwa wanaume wengi pindi wapenzi wao wawapo wajawazito kwani ni kipindi ambacho mwanaume hufurahia sana kushiriki tendo la ndoa na mjamzito kutokana na ukweli kuwa katika kipindi hiki mwanamke huwa na joto lakutosha sehemu zake za siri, joto ambalo humfanya mwanaume apagawe.

Hivyo mjamzito anapaswa kuhakikisha anafanya kila analoweza kumpa mwenza wake unyumba isipokuwa tu endapo atakuwa ameshauriwa na daktari kutoshiriki tendo la ndoa kwa sababu za kitaalam!

Ukisoma makala haya, tafadhali mjulishe na mwenzio ili ajifunze jambo.
mmh i never knew dat , but mmh there was a lady i know at the of delievery kichanga kilipozaliwa kwenye utosi kukawa na midude meupe imeganda manesi waligomba wanasema uchafu asa sijui hizo sperms waga zinajideposit wakati wa mambo ila wanawake tuna kazi kweli
 
Dero

Dero

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2010
Messages
325
Points
195
Dero

Dero

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2010
325 195
mmh i never knew dat , but mmh there was a lady i know at the of delievery kichanga kilipozaliwa kwenye utosi kukawa na midude meupe imeganda manesi waligomba wanasema uchafu asa sijui hizo sperms waga zinajideposit wakati wa mambo ila wanawake tuna kazi kweli
Kwani kabla mtoto hajatoka si kunakuwa na maji yanatoka kwanza,yale maji huwa yanamsaidia mtoto kuelea lakini pia yanasafisha njia kabla mtoto hajatoka so hata kama mama alido a day a go na hakuweza kujisafisha may be due to tumbo kubwa basi yale maji yatasafisha au wezangu mnaelewaje??
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,385
Points
1,225
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,385 1,225
Duh hadi miezi nane inakula tuu mzigo! duh
Waubani ina maana wewe mke wako akiwa mjamzito wa miezi nane inabidi utafute changudoa mpaka atakapojifungua ndo uendelee ama mwenzetu tupe maujanja huwa unafanyeje ndugu yetu
 
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
2,697
Points
1,195
Suprise

Suprise

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
2,697 1,195
me mgeni hapa cantg coment ila nimereserve ntatumie hii experience
 

Forum statistics

Threads 1,286,235
Members 494,902
Posts 30,887,931
Top