Stika za usalama barabarani zauzwa kama njugu!


M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
605
Likes
15
Points
0
M-pesa

M-pesa

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
605 15 0
Wanajamii,

Kuna jamaa kaja ofisini asubuhi hii kuorodhesha watu wanaohitaji stika za usalama barabarani. Ukihitaji unaandikisha jina lako na kumpatia Tshs. 5000/ = then yeye anakuletea.

Nijuavyo mimi stika ya usalama barabarani inatakiwa itolewe baada ya gari lako kukaguliwa na kuonekana lipo salama kuendelea luwepo barabarani. Lakini kama hali ni hii ya kuuziana stika bila ukaguzi ya vyombo vyetu vya usafiri, Je, tuna nia ya dhati kweli kuepusha ajali?
 
aye

aye

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
2,048
Likes
308
Points
180
aye

aye

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
2,048 308 180
anapatikana wapi uyu jamaa aise namtafuta sana aturahisishie mambo kwa hali ya kawaida huwezi kagua magari yote dar kwa wiki mmoja inabidi iwe ivyo tu
 
Kingo

Kingo

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2009
Messages
809
Likes
167
Points
60
Kingo

Kingo

JF-Expert Member
Joined May 12, 2009
809 167 60
Wangekuwa wanakagua sidhani kama tungekuwa na vimeo barabarani, magari yenye vidumu vya mafuta na mrija mrefu kama ya kupikia gongo, mengine ni injini tu, bodi yote chakali (tena ya abiria) mengine kuwasha hadi kusukuma mita 500!!! mengine hata haijulikani muundo "orijino", hakuna hata dashboard, nk...!!!!??
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,459
Likes
1,304
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,459 1,304 280
Sijawahi hatakuona umuhimu wake.japo sheria inataka.
 
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2007
Messages
2,598
Likes
241
Points
160
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2007
2,598 241 160
Duuh...mna bahati nyie, mi jana nimeifungia safari mpaka O'bay Police, halafu wakaningojesha sana tu!
 
L

luckman

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,211
Likes
188
Points
160
L

luckman

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,211 188 160
''uongozi legelege hutoa matunda legelege'' kwa staili hii ajali zitaishaje??siku hizi gari kuua watu kumi ishirini tz its not a breaking news, tushazoea!hee nchi yangu na chama changu!
 
sulu09

sulu09

Member
Joined
Feb 10, 2009
Messages
19
Likes
0
Points
0
sulu09

sulu09

Member
Joined Feb 10, 2009
19 0 0
sasa hawa wachakachuaji wakale wapi ?




/nauchuna
 
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,271
Likes
19
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,271 19 135
Hii ndiyo TANZA yenye NIA, na hapo tusubiri ya FIRE. Lazima warudishe hela ya Igunga
 
L

Lubaluka

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
497
Likes
5
Points
35
L

Lubaluka

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
497 5 35
Stika za usalama barabarani mbona ishu ndogo sana hiyo!!!!! Toka zimebuniwa sijawahi kwenda police kutafuta hio, naletewa office au nikiwa bar!
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,091
Likes
692
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,091 692 280
DUh mdau niunganishe na mie nipate
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,865
Likes
290
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,865 290 180
Asilimia 95 ya magari hapa Tanzania HAYAFAI KUWA BARABARANI . . .

 
K

Kicheruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
791
Likes
3
Points
35
K

Kicheruka

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
791 3 35
Hilo zoezi ni kama mradi binafsi wa traffic kujiongezea mapato, zoezi ni hovyo halina tija na pesa yote wanakusnyia mfukoni na rushwa za 1,000, 2,000 ili kupata hiyo stika
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,758
Likes
982
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,758 982 280
Wanajamii,

Kuna jamaa kaja ofisini asubuhi hii kuorodhesha watu wanaohitaji stika za usalama barabarani. Ukihitaji unaandikisha jina lako na kumpatia Tshs. 5000/ = then yeye anakuletea.

Nijuavyo mimi stika ya usalama barabarani inatakiwa itolewe baada ya gari lako kukaguliwa na kuonekana lipo salama kuendelea luwepo barabarani. Lakini kama hali ni hii ya kuuziana stika bila ukaguzi ya vyombo vyetu vya usafiri, Je, tuna nia ya dhati kweli kuepusha ajali?
Magari ya watu wa maofisini siyo mabovu ndiyo maana hayaitajiki kukaguliwa, yanafanyiwa service kwa wakati na mengi hayana hata miaka mitatu. Magari ya kukaguliwa yako masokoni kule na daladala mnazopanda
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,865
Likes
290
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,865 290 180
Hata hivyo hayapo barabarani, Kwani kuna barabara Tanzania
Hayafai hata kuengeshwa mbele ya squatters zetu! Asilimia 95 ya makazi ya Tanzania si HALALI!
 
Wang'wise

Wang'wise

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
274
Likes
1
Points
35
Wang'wise

Wang'wise

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2010
274 1 35
Mi mwenyewe na shida na sticker kwa sababu sikuwepo wiki ya usalama barabarani. Msaada
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,865
Likes
290
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,865 290 180
Magari ya watu wa maofisini siyo mabovu ndiyo maana hayaitajiki kukaguliwa, yanafanyiwa service kwa wakati na mengi hayana hata miaka mitatu. Magari ya kukaguliwa yako masokoni kule na daladala mnazopanda
Ndachuwa,

Watu wa maofisini ndiyo wapi hao?

"Service" ndiyo ile shughuli mnayoifanya Victoria Filling Station mwisho wa wiki?

- badilisha filter
- badilisha Oil
- badilisha mafuta gear box
- badilisha coolant
- osha gari ndani nje na engine
- DONE

HIYO NDIYO SERVICE unayoiandika hapa?!!!!!!!!
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,865
Likes
290
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,865 290 180
Mi mwenyewe na shida na sticker kwa sababu sikuwepo wiki ya usalama barabarani. Msaada
Tupo kwenye wiki ya usalama barabarani ...

Mtafute Traffic yeyote njiani, mpatie TZX 3000, mwambie akupatie "sticker" - done!
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,290
Likes
10,210
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,290 10,210 280
Hizi sticker mi huletewaga tu home kama nlivyoletewa leseni nayoitumia!!
 

Forum statistics

Threads 1,214,279
Members 462,645
Posts 28,507,468