Steve Nyerere amtolea Povu Humphry polepole je Jeuri anaipata wapi??


The Bourne

The Bourne

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2017
Messages
1,096
Likes
1,303
Points
280
The Bourne

The Bourne

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2017
1,096 1,303 280
Ni plan tu hiyo baada ya kukurupishwa na Mange,
 
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
3,171
Likes
5,003
Points
280
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
3,171 5,003 280
Haya ni mapicha tu wanajamba wenyewe alafu wanajifanya kuzipa pua!
 
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
3,458
Likes
1,254
Points
280
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2009
3,458 1,254 280
Huo Mfano wako Kwanini hautumiki kwa wengi waliorudi CCM kasoro Wema?
Angalau Wema alishiriki kumpigia Debe Magufuli akaondoka kwa frustrations za Makonda, vipi kuhusu Masha alieshiriki kweny jitihada za kuingusha CCM 2015 lakin kapokelewa bila ya Masimango?
Inategemea unatoka namna gani na unarudi vipi. Kutoka kwa nyodo halafu ukiondoa sura hakuna uzito mwingine matokeo yake ndiyo hayo. 'MDOMO HUPONYA NA MDOMO HUPONZA PIA'
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,644
Likes
2,488
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,644 2,488 280
Leo ccm eti hawana taarifa kuwa Wema karudi CCM
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
11,028
Likes
9,242
Points
280
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
11,028 9,242 280
Uyo Steve na Polepołe wòte ni wasaka tonge/ wachumia tumbo
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,297
Likes
2,008
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,297 2,008 280
Huyo steve nyerere mpuuzi tu
 
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
4,031
Likes
2,431
Points
280
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
4,031 2,431 280
Huo Mfano wako Kwanini hautumiki kwa wengi waliorudi CCM kasoro Wema?
Angalau Wema alishiriki kumpigia Debe Magufuli akaondoka kwa frustrations za Makonda, vipi kuhusu Masha alieshiriki kweny jitihada za kuingusha CCM 2015 lakin kapokelewa bila ya Masimango?
hao wakina masha ni watu waliopo ktk mission maalum... wakina sumaye, mrema, EL... mimi nakumbuka my bro aliniingizaga mkenge wakat tupo chuo tukawa tuna imarisha chama... ana wasiliana na wakina TL, Heche, Mbowe tuna tumiwa Kadi za chama bendera mihuri nk... kuimarisha chama kipindi kile cha mambo ya katiba pendekezwa...

nakumbuka mama alilia akaniambia usimfate kaka yako... sikujua nini ana maanisha, kumbe kaka alikuwa ktk mission maalum... alivyo maliza mission zake akapelekwa mafunzo ktk nchi moja mashariki ya mbali... akarudi akaenda mission kadhaa hapa africa now yupo mjengoni anaendeleza anayo agizwa na mamlaka...

tangu hapo mimi na yeye simu zimepungua na anafahamu, nadhani pia hata kama yupo humu atakuwa amenitambua pia...! huu upuuzi wa kutumiwa na watu kwa manufaa yao sidhani kama utaisha... watu wengi wanao hama sio wakweli kabisa ndio maana ktk mijadala kama hii huwa nawekaga wazi kuwa CDM au chama chochote chenye ushawishi kwa wakati fulani kisikubari kupokea mamluki... ndio wanao haribu chama na kupunguza viongozi makini ktk chama...

Bora wale walio kuwa wanataka kuama na kwenda kuanzisha CCJ kuliko kwenda CDM, au NCCR nk... bora yule aliye ama na kwenda kuanzisha ACT... kuliko kwenda kuaribu vyama vya watu ambao wameangaika kuvijenga kwa miaka nenda rudi wewe kwa usiku mmoja tu eti naenda au narudi sehem fulani...
 
Mnondwe

Mnondwe

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
3,008
Likes
1,970
Points
280
Mnondwe

Mnondwe

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
3,008 1,970 280
Steve Nyerere ana nguvu kuliko Polepole, Steve Nyerere ndio Mwenyekiti wa kundi la wapiga pesa la wazalendo kwanza, na hawa ndio wanategemewa na chama 2020 kuiombea ccm kura kwenye tabaka la watu wajinga hasa wa Instagram, Bongo movie na tasnia nzima ya wasanii.

Steve Nyerere anaingia kwa Mama Samia Suluhu kama kwa mama yake.

Steve na Polepole wanachofanana tu ni kwamba ni ngumu kuwakadilia umri wao, huwezi kujuwa wapo kundi ka vijana au ni wazee, pili wanafanana katika unafki, hapo hakuna anayemzidi mwenzake, tatu Steve ni mtoto wa Kinondoni, wakati Polepole ni mashamba tu kama yule mshamba mwenzake.
Umetumia lugha fasaha na sahihi kwa hayo makundi,natamani wawe wamesoma hapa.
 
utukufu mwanjisi

utukufu mwanjisi

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2017
Messages
340
Likes
275
Points
80
utukufu mwanjisi

utukufu mwanjisi

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2017
340 275 80
Hili picha tu huwez kumjibu hivo msemaji mkuu wa chama tena chama kikubwa kama CCM
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
24,523
Likes
16,666
Points
280
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
24,523 16,666 280
Hapa BAVICHA lazima wamfagilie Steve Nyerere kwa sababu hawajitambui.
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
17,563
Likes
27,988
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
17,563 27,988 280
hao wakina masha ni watu waliopo ktk mission maalum... wakina sumaye, mrema, EL... mimi nakumbuka my bro aliniingizaga mkenge wakat tupo chuo tukawa tuna imarisha chama... ana wasiliana na wakina TL, Heche, Mbowe tuna tumiwa Kadi za chama bendera mihuri nk... kuimarisha chama kipindi kile cha mambo ya katiba pendekezwa...

nakumbuka mama alilia akaniambia usimfate kaka yako... sikujua nini ana maanisha, kumbe kaka alikuwa ktk mission maalum... alivyo maliza mission zake akapelekwa mafunzo ktk nchi moja mashariki ya mbali... akarudi akaenda mission kadhaa hapa africa now yupo mjengoni anaendeleza anayo agizwa na mamlaka...

tangu hapo mimi na yeye simu zimepungua na anafahamu, nadhani pia hata kama yupo humu atakuwa amenitambua pia...! huu upuuzi wa kutumiwa na watu kwa manufaa yao sidhani kama utaisha... watu wengi wanao hama sio wakweli kabisa ndio maana ktk mijadala kama hii huwa nawekaga wazi kuwa CDM au chama chochote chenye ushawishi kwa wakati fulani kisikubari kupokea mamluki... ndio wanao haribu chama na kupunguza viongozi makini ktk chama...

Bora wale walio kuwa wanataka kuama na kwenda kuanzisha CCJ kuliko kwenda CDM, au NCCR nk... bora yule aliye ama na kwenda kuanzisha ACT... kuliko kwenda kuaribu vyama vya watu ambao wameangaika kuvijenga kwa miaka nenda rudi wewe kwa usiku mmoja tu eti naenda au narudi sehem fulani...
Mkubwa nimekuelewa japo Wenye Chama hawaja na hawatakuelewa
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
35,741
Likes
45,036
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
35,741 45,036 280
Wacha fisi wauane
 
mnadhimu mkuu wa jf

mnadhimu mkuu wa jf

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2017
Messages
572
Likes
176
Points
60
mnadhimu mkuu wa jf

mnadhimu mkuu wa jf

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2017
572 176 60
Aiseee!!!!!
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,196
Likes
15,222
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,196 15,222 280
NGOJA WATOANE NGEU KWANZA
 

Forum statistics

Threads 1,213,991
Members 462,462
Posts 28,497,887