Steve Nyerere amtolea Povu Humphry polepole je Jeuri anaipata wapi?? | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Steve Nyerere amtolea Povu Humphry polepole je Jeuri anaipata wapi??

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by KakaKiiza, Dec 2, 2017.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2017
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,490
    Likes Received: 2,181
    Trophy Points: 280
    Katika hali isiyo ya kawaida jana Katibu uenezi alitoa ujumbe instagram akibeza Wema Sepetu kurudi CCM Kwakuandika haya!!
    [​IMG]
    [​IMG]
    Baada ya kubeza nakuona urudiji wa Wema hauna tija katika chama na kuwahasa kwa kusema meanachama ni yule mvumiivu na siyo yule malaya wa siasa!!

    Baada ya hayo
    Aliyepambana kumrudisha wema Steve Nyerere povu likamtoka!

    [​IMG]
    [​IMG]
    Swali Steve Nyerere ana nguvu gani au ninani yupo nyuma yake hadi anathubutu kumsema Katibu Mwenezi au ni.......
     
  2. The Bourne

    The Bourne JF-Expert Member

    #21
    Dec 2, 2017
    Joined: Aug 24, 2017
    Messages: 782
    Likes Received: 942
    Trophy Points: 180
    Ni plan tu hiyo baada ya kukurupishwa na Mange,
     
  3. kayaman

    kayaman JF-Expert Member

    #22
    Dec 2, 2017
    Joined: Aug 3, 2013
    Messages: 2,215
    Likes Received: 3,167
    Trophy Points: 280
    Haya ni mapicha tu wanajamba wenyewe alafu wanajifanya kuzipa pua!
     
  4. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #23
    Dec 2, 2017
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 3,090
    Likes Received: 994
    Trophy Points: 280
    Inategemea unatoka namna gani na unarudi vipi. Kutoka kwa nyodo halafu ukiondoa sura hakuna uzito mwingine matokeo yake ndiyo hayo. 'MDOMO HUPONYA NA MDOMO HUPONZA PIA'
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #24
    Dec 2, 2017
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,490
    Likes Received: 2,181
    Trophy Points: 280
    Leo ccm eti hawana taarifa kuwa Wema karudi CCM
     
  6. Prince Kunta

    Prince Kunta JF-Expert Member

    #25
    Dec 2, 2017
    Joined: Mar 27, 2014
    Messages: 7,431
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    Uyo Steve na Polepołe wòte ni wasaka tonge/ wachumia tumbo
     
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #26
    Dec 2, 2017
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,978
    Likes Received: 1,716
    Trophy Points: 280
    Huyo steve nyerere mpuuzi tu
     
  8. Chillah

    Chillah JF-Expert Member

    #27
    Dec 3, 2017
    Joined: Oct 12, 2016
    Messages: 1,050
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    hao wakina masha ni watu waliopo ktk mission maalum... wakina sumaye, mrema, EL... mimi nakumbuka my bro aliniingizaga mkenge wakat tupo chuo tukawa tuna imarisha chama... ana wasiliana na wakina TL, Heche, Mbowe tuna tumiwa Kadi za chama bendera mihuri nk... kuimarisha chama kipindi kile cha mambo ya katiba pendekezwa...

    nakumbuka mama alilia akaniambia usimfate kaka yako... sikujua nini ana maanisha, kumbe kaka alikuwa ktk mission maalum... alivyo maliza mission zake akapelekwa mafunzo ktk nchi moja mashariki ya mbali... akarudi akaenda mission kadhaa hapa africa now yupo mjengoni anaendeleza anayo agizwa na mamlaka...

    tangu hapo mimi na yeye simu zimepungua na anafahamu, nadhani pia hata kama yupo humu atakuwa amenitambua pia...! huu upuuzi wa kutumiwa na watu kwa manufaa yao sidhani kama utaisha... watu wengi wanao hama sio wakweli kabisa ndio maana ktk mijadala kama hii huwa nawekaga wazi kuwa CDM au chama chochote chenye ushawishi kwa wakati fulani kisikubari kupokea mamluki... ndio wanao haribu chama na kupunguza viongozi makini ktk chama...

    Bora wale walio kuwa wanataka kuama na kwenda kuanzisha CCJ kuliko kwenda CDM, au NCCR nk... bora yule aliye ama na kwenda kuanzisha ACT... kuliko kwenda kuaribu vyama vya watu ambao wameangaika kuvijenga kwa miaka nenda rudi wewe kwa usiku mmoja tu eti naenda au narudi sehem fulani...
     
  9. Mnondwe

    Mnondwe JF-Expert Member

    #28
    Dec 3, 2017
    Joined: Apr 10, 2015
    Messages: 2,781
    Likes Received: 1,715
    Trophy Points: 280
    Umetumia lugha fasaha na sahihi kwa hayo makundi,natamani wawe wamesoma hapa.
     
  10. utukufu mwanjisi

    utukufu mwanjisi JF-Expert Member

    #29
    Dec 3, 2017
    Joined: Aug 19, 2017
    Messages: 264
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 60
    Hili picha tu huwez kumjibu hivo msemaji mkuu wa chama tena chama kikubwa kama CCM
     
  11. barafuyamoto

    barafuyamoto JF-Expert Member

    #30
    Dec 3, 2017
    Joined: Jul 26, 2014
    Messages: 20,363
    Likes Received: 12,102
    Trophy Points: 280
    Hapa BAVICHA lazima wamfagilie Steve Nyerere kwa sababu hawajitambui.
     
  12. P

    Pohamba JF-Expert Member

    #31
    Dec 3, 2017
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 13,756
    Likes Received: 19,658
    Trophy Points: 280
    Mkubwa nimekuelewa japo Wenye Chama hawaja na hawatakuelewa
     
  13. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #32
    Dec 3, 2017
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 31,320
    Likes Received: 35,645
    Trophy Points: 280
    Wacha fisi wauane
     
  14. mnadhimu mkuu wa jf

    mnadhimu mkuu wa jf JF-Expert Member

    #33
    Dec 3, 2017
    Joined: Mar 19, 2017
    Messages: 377
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 60
    Aiseee!!!!!
     
  15. Jambazi

    Jambazi JF-Expert Member

    #34
    Dec 3, 2017
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 14,134
    Likes Received: 11,918
    Trophy Points: 280
    NGOJA WATOANE NGEU KWANZA
     
Loading...