Steve Nyerere amtolea Povu Humphry polepole je Jeuri anaipata wapi??


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,644
Likes
2,488
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,644 2,488 280
Katika hali isiyo ya kawaida jana Katibu uenezi alitoa ujumbe instagram akibeza Wema Sepetu kurudi CCM Kwakuandika haya!!
d26dc106f1f13b2267bb6dda893c4138.jpg

ce8d7384ea2dcd4bb2101f386e94d519.jpg

Baada ya kubeza nakuona urudiji wa Wema hauna tija katika chama na kuwahasa kwa kusema meanachama ni yule mvumiivu na siyo yule malaya wa siasa!!

Baada ya hayo
Aliyepambana kumrudisha wema Steve Nyerere povu likamtoka!

a99c8375ea8bfba5a71989d22fab2d3c.jpg

1fdd3960d4168c6bf99b1bc3b7705503.jpg

Swali Steve Nyerere ana nguvu gani au ninani yupo nyuma yake hadi anathubutu kumsema Katibu Mwenezi au ni.......
 
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2013
Messages
4,404
Likes
6,822
Points
280
Age
27
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2013
4,404 6,822 280
Steve mzee wa miamala mitatu ha ha ha,

Acheni wagombane ikibidi wauane,

Hao waote wajuaji kila mtu anahisi yupo sahihi kuropoka
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,121
Likes
17,855
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,121 17,855 280
Katika hali isiyo ya kawaida jana Katibu uenezi alitoa ujumbe instagram akibeza Wema Sepetu kurudi CCM Kwakuandika haya!!
d26dc106f1f13b2267bb6dda893c4138.jpg

ce8d7384ea2dcd4bb2101f386e94d519.jpg

Baada ya kubeza nakuona urudiji wa Wema hauna tija katika chama na kuwahasa kwa kusema meanachama ni yule mvumiivu na siyo yule malaya wa siasa!!

Baada ya hayo
Aliyepambana kumrudisha wema Steve Nyerere povu likamtoka!

a99c8375ea8bfba5a71989d22fab2d3c.jpg

1fdd3960d4168c6bf99b1bc3b7705503.jpg

Swali Steve Nyerere ana nguvu gani au ninani yupo nyuma yake hadi anathubutu kumsema Katibu Mwenezi au ni.......
Steve Nyerere ana nguvu kuliko Polepole, Steve Nyerere ndio Mwenyekiti wa kundi la wapiga pesa la wazalendo kwanza, na hawa ndio wanategemewa na chama 2020 kuiombea ccm kura kwenye tabaka la watu wajinga hasa wa Instagram, Bongo movie na tasnia nzima ya wasanii.

Steve Nyerere anaingia kwa Mama Samia Suluhu kama kwa mama yake.

Steve na Polepole wanachofanana tu ni kwamba ni ngumu kuwakadilia umri wao, huwezi kujuwa wapo kundi ka vijana au ni wazee, pili wanafanana katika unafki, hapo hakuna anayemzidi mwenzake, tatu Steve ni mtoto wa Kinondoni, wakati Polepole ni mashamba tu kama yule mshamba mwenzake.
 
Wick

Wick

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
6,686
Likes
8,730
Points
280
Wick

Wick

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2012
6,686 8,730 280
Steve na Polepole wanachofanana tu ni kwamba ni ngumu kuwakadilia umri wao, huwezi kujuwa wapo kundi ka vijana au ni wazee, pili wanafanana katika unafki, hapo hakuna anayemzidi mwenzake, tatu Steve ni mtoto wa Kinondoni, wakati Polepole ni mashamba tu kama yule mshamba mwenzake.
hahahaha tumbaaafuu
 
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
4,032
Likes
2,432
Points
280
Chillah

Chillah

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2016
4,032 2,432 280
viongozi wa chama walitakiwa wawe hivi sio mtu ana hama na kurudi ana hama na kurudi ina kuwa kama vimichezo michezo, walitakiwa CDM nao kufanya hivi kuwa pima kama kweli ni wafia chama wamekuja au mashushushu wa mjini... lakini tuna beba na koroma mwisho tuna shindwa hata kuzitupa mpaka pale zinapo amua kujitenga zenyewe...

NB:
Mbona hawaendi ACT? NCCR? TLP? CHAUMA kuna uwezekano Mh Sipunda akampa ata tawi kuliongoza... ata kugombea udiwani, ubunge... na kama ana kubarika kama wengine ana weza kushinda pia... ACT-Ztto alishinda uchaguzi, NCCR na TLP washindani wakubwa pale vunjo (Mrema na mwenzie)... hivyo sio ccm na cdm pekee... na ukiona watu wa namna hii ni kuwa ana kiitaji chama kuliko chama kinavyo muitaji yeye... tena chama chenye ushawishi...

Pigo alilo lipata ni siku anaondoka alafu wakina kidoti wanakula mashavu ktk chama... wasanii wenzie nao wana mpinga... na kwa kuwa hana moyo wa kikamanda (CDM) mambo yakamfika shingoni ana taka kurudi anapo paita nyumbani...

Hawa wakina nyarandu, EL na wengine wanao toka upande ule walitakiwa waachwe wakaunde chama chao na sio kuja kuaribu hiki cha upande huu ili kupunguza mamruki wa mihemko na kuisi wanakomoa au wengine wanafanya kwa kuagizwa ktk mission za chama husika
 
Mother Confessor

Mother Confessor

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
10,551
Likes
21,573
Points
280
Mother Confessor

Mother Confessor

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
10,551 21,573 280
Siasa zenye movie ndani yake.
 
mogulnoise

mogulnoise

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2014
Messages
1,955
Likes
4,451
Points
280
mogulnoise

mogulnoise

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2014
1,955 4,451 280
Steve Nyerere ana nguvu kuliko Polepole, Steve Nyerere ndio Mwenyekiti wa kundi la wapiga pesa la wazalendo kwanza, na hawa ndio wanategemewa na chama 2020 kuiombea ccm kura kwenye tabaka la watu wajinga hasa wa Instagram, Bongo movie na tasnia nzima ya wasanii.

Steve Nyerere anaingia kwa Mama Samia Suluhu kama kwa mama yake.

Steve na Polepole wanachofanana tu ni kwamba ni ngumu kuwakadilia umri wao, huwezi kujuwa wapo kundi ka vijana au ni wazee, pili wanafanana katika unafki, hapo hakuna anayemzidi mwenzake, tatu Steve ni mtoto wa Kinondoni, wakati Polepole ni mashamba tu kama yule mshamba mwenzake.
"Ni mshamba kama yule mshamba" mwingine nimekusoma mkuu
 
kluger

kluger

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
1,854
Likes
1,371
Points
280
Age
37
kluger

kluger

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2016
1,854 1,371 280
Hawa wasanii wenye uwezo mdogo wa kufikiri ambao hata huko kwnye sanaa zao hawafiti zaidi ya unafiki, umbea na umalaya, wangejikita na mambo yao, huku kwnye siasa wanatafuta kiki ambazo zitawavurugia kazi zao mbovu
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,644
Likes
2,488
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,644 2,488 280
Ngoja tuone movie inaendaje
 
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
3,467
Likes
1,257
Points
280
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2009
3,467 1,257 280
Katika hali isiyo ya kawaida jana Katibu uenezi alitoa ujumbe instagram akibeza Wema Sepetu kurudi CCM Kwakuandika haya!!
d26dc106f1f13b2267bb6dda893c4138.jpg

ce8d7384ea2dcd4bb2101f386e94d519.jpg

Baada ya kubeza nakuona urudiji wa Wema hauna tija katika chama na kuwahasa kwa kusema meanachama ni yule mvumiivu na siyo yule malaya wa siasa!!

Baada ya hayo
Aliyepambana kumrudisha wema Steve Nyerere povu likamtoka!

a99c8375ea8bfba5a71989d22fab2d3c.jpg

1fdd3960d4168c6bf99b1bc3b7705503.jpg

Swali Steve Nyerere ana nguvu gani au ninani yupo nyuma yake hadi anathubutu kumsema Katibu Mwenezi au ni.......
Huyu jamaa naye anasema au anatania???? Muulizeni iwapo mkewe angeacha ndoa yake kutokana na kutofautiana mitazamo naye akaenda kuishi kwa mwanamume mwingine na huko akatoa nydodo nyingi dhidi yake Halafu baada ya muda kupita akataka kurudi, Jee angempokea kama kawaida????? SIASA SIYO BONGO MUVI??????
 
B

Boniphace Kichonge

Verified User
Joined
Jul 31, 2017
Messages
1,094
Likes
1,339
Points
280
B

Boniphace Kichonge

Verified User
Joined Jul 31, 2017
1,094 1,339 280
Humphrey is the spokesman for the Party
Unfortunately Steve Nyerere on this matter your an intruder
Judging by your age i think it's high time you grow up
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
17,572
Likes
28,005
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
17,572 28,005 280
Humphrey is the spokesman for the Party
Unfortunately Steve Nyerere on this matter your an intruder
Judging by your age i think it's high time you grow up
Usim judge Steve, jadili hoja yake!

Najua Steve ni Msanii lakin hoja yake Ina mashiko!, Hilo analosema Humprey Kama ingekuwa ndio Kanuni hata Yeye Leo Hii asungekuwa Pale alipokuwa, Yeye Mara zote alikuwa kwny Genge la Kigoda cha Mwl Nyerere na kina Warioba akiisanifu na kuitukana CCM wakati wote wa Utawala wa Jakaya mpaka kufikia kusema CCM itaanguka kama kuna Free and fair Election!

Kwanini Leo Hii amsakame Wema kwa kurudi CCM wakati wamerudi wengi tu kuanzia Yeye Mwenyewe, kina Masha, Mgana Msindai na wengine wengi tu!

Pinga hoja ya Steve Kama una hoja
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
17,572
Likes
28,005
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
17,572 28,005 280
Huyu jamaa naye anasema au anatania???? Muulizeni iwapo mkewe angeacha ndoa yake kutokana na kutofautiana mitazamo naye akaenda kuishi kwa mwanamume mwingine na huko akatoa nydodo nyingi dhidi yake Halafu baada ya muda kupita akataka kurudi, Jee angempokea kama kawaida????? SIASA SIYO BONGO MUVI??????
Huo Mfano wako Kwanini hautumiki kwa wengi waliorudi CCM kasoro Wema?
Angalau Wema alishiriki kumpigia Debe Magufuli akaondoka kwa frustrations za Makonda, vipi kuhusu Masha alieshiriki kweny jitihada za kuingusha CCM 2015 lakin kapokelewa bila ya Masimango?
 
TangataUnyakeWasu

TangataUnyakeWasu

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2016
Messages
1,289
Likes
1,558
Points
280
Age
17
TangataUnyakeWasu

TangataUnyakeWasu

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2016
1,289 1,558 280
Steve Nyerere ana nguvu kuliko Polepole, Steve Nyerere ndio Mwenyekiti wa kundi la wapiga pesa la wazalendo kwanza, na hawa ndio wanategemewa na chama 2020 kuiombea ccm kura kwenye tabaka la watu wajinga hasa wa Instagram, Bongo movie na tasnia nzima ya wasanii.

Steve Nyerere anaingia kwa Mama Samia Suluhu kama kwa mama yake.

Steve na Polepole wanachofanana tu ni kwamba ni ngumu kuwakadilia umri wao, huwezi kujuwa wapo kundi ka vijana au ni wazee, pili wanafanana katika unafki, hapo hakuna anayemzidi mwenzake, tatu Steve ni mtoto wa Kinondoni, wakati Polepole ni mashamba tu kama yule mshamba mwenzake.
Nimecheka sanaaaa
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
9,737
Likes
12,005
Points
280
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
9,737 12,005 280
Naona kampeni ya UTU, Uzalendo no Utaifa, inaandaliwa mazingira
 
S

Septemba11

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2013
Messages
574
Likes
370
Points
80
S

Septemba11

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2013
574 370 80
Duuuuuh hadi stefano nyerere nae leo ni "Think tank"

Aiseeeeee naiona manifesto ya uchumi wa viwanda ikiwa implemented effectively n efficiently hivi punde.

Anyway,,,,,,,,,,,,, waitin za evaluation stage ndo ntajua namie.
 
claytonx

claytonx

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2015
Messages
1,008
Likes
412
Points
180
claytonx

claytonx

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2015
1,008 412 180
Wema tumbo joto akikataliwa Ccm ....atakufa kwa mawazo ...Steve ndio master Mind wa michezo michafu yote inayowahusu wasanii na siasa anajaribu kukinga kifua shoga ake asijetemwa...
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,582
Likes
1,003
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,582 1,003 280
Katika hali isiyo ya kawaida jana Katibu uenezi alitoa ujumbe instagram akibeza Wema Sepetu kurudi CCM Kwakuandika haya!!
d26dc106f1f13b2267bb6dda893c4138.jpg

ce8d7384ea2dcd4bb2101f386e94d519.jpg

Baada ya kubeza nakuona urudiji wa Wema hauna tija katika chama na kuwahasa kwa kusema meanachama ni yule mvumiivu na siyo yule malaya wa siasa!!

Baada ya hayo
Aliyepambana kumrudisha wema Steve Nyerere povu likamtoka!

a99c8375ea8bfba5a71989d22fab2d3c.jpg

1fdd3960d4168c6bf99b1bc3b7705503.jpg

Swali Steve Nyerere ana nguvu gani au ninani yupo nyuma yake hadi anathubutu kumsema Katibu Mwenezi au ni.......

Prince Bashite
 

Forum statistics

Threads 1,214,420
Members 462,704
Posts 28,511,392