Stendi mpya Sinza balaa

Manyerere Jackton

Verified Member
Dec 11, 2012
2,420
2,000
Nimefika hapa kujionea stendi mpya. Hali ni mbaya sana vyooni. Kinyesi kimetapakaa ovyo. Abiria na wageni wanalipa sh 200 kwa huduma za hovyo kabisa. Wanakusanya pesa tu. Kipindupindu kitabisha hodi. Manispaa na jiji wanastahili lawama. Hali ni mbaya.
 

BIGURUBE

JF-Expert Member
Mar 11, 2014
6,690
2,000
Afadhali ww mwandishi umetembelea hapo japo cjui umeenda kikazi au ndio ulibanwa na haja ndio ukaingia hapo chooni, ila nenda ukapaze sauti gazetini
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom