Stashangaa washabiki wa CCM na JK kufanya yafuatayo!!! SOMA NA TAKAFAKARI


kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2009
Messages
987
Likes
47
Points
45
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2009
987 47 45
uchaguzi ndo huo umeisha na CCM kuingia madarakani kupitia kura za wananchi na pia kufanya ujanja maeneo kadhaa.

Kama kawaida yetu tutasahau haraka na maisha kuendelea na wananchi kuanza kulalamikia hali mbali ya maisha..

mimi sitashangaa yafuatayo kutokea:


  1. Sitashangaa wananchi washabiki wa CCM kusikitishwa na uteuzi wa nafasi mbalimbali utakaofanywa na JK... utasikia wanasema du kawaweka maswahiba wake
  2. sitashangaa wananchi washabiki wa CCM kulalamikia rushwa kushamiri Tanzania .. kama kwamba walikosa mbadala wa kumweka uongozini kupambana na rushwa kwa umakini zaidi ..
  3. sitashangaa wananchi mashabiki wa CCM kuanza kulalamikia hali ngumu ya maisha.. ngoja nitoe scenario moja: chadema wana sera ya elimu bure hadi kidato cha sita (6) kama si chuo kikuu. lakini sitashangaa walioinyima kura Chadema kuanza kuja kwako kukupigia magoti kuomba msaada wa kifedha ili apate ada ya kumpeleka mtoto sekondari.
  4. Sitashangaa wananchi washabiki wa CCM waliokuwa wanavaa sare na kucheza kama hawana akili nzuri wakati wa mikutano ya kampeni kuendelea kuwa katika hali zao duni............ why? kwa sababu serikali imeshindwa kuwa visionary
  5. Sitashangaa wananchi mashabiki wa CCM kuendelea kuishi katika nyumba za mbavu za mbwa (kama ile tuliyooneshwa wakati wa kampeni ikiwa na bango la JK) wakati wamekataa kumpigia kura Dr. Slaa aliyekuwa ameahidi kushusha bei ya saruji (cement) ili wananchi walio wengi waweze kujenga nyumba imara na bora
  6. sitashangaa wanachi mashabiki wa CCM kuendelea kulalamikia ukosefu wa dawa hospitalini..
  7. Sitashangaa wananchi mashambiki wa CCM kuendelea kulalamikia vitendo vya rushwa mahakamani na polisi
  8. sitashangaa wananchi na mashabiki wa CCM kuendelea kulalamikia utendaji mbovu wa idara mbalimbali za serikali (kumbuka jinsi Clouds walivyokuwa wanachambua utendaji mbovu wa idara mbalimbali e.g. EWURA, DAWASCO, TANESCO lakini wakawa vuvuzela wa CCM wakati wa uchaguzi)
  9. Sitashangaa wapenzi wa CCM kulalamikia mishahara wanayopata na wakati huo huo kulalamikia posho kubwa za viongozi
  10. sitashangaa watu hawa kuvaa ma- Tshirt, kofia na kanga 2015 kushangilia na kushabikia CCM wakati wa uchaguzi mwingine
kutokana na hili naomba tushirikiane pamoja kuzidi kutoa elimu ya uraia, ipo siku yatabadilika ... "YANA MWISHO" (nukuu toka kitabu cha KULI)
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
sitashangaa wananchi mashabiki wa CCM kuanza kulalamikia hali ngumu ya maisha.. ngoja nitoe scenario moja: chadema wana sera ya elimu bure hadi kidato cha sita (6) kama si chuo kikuu. lakini sitashangaa walioinyima kura Chadema kuanza kuja kwako kukupigia magoti kuomba msaada wa kifedha ili apate ada ya kumpeleka mtoto sekondari.
Tatizo hapa ni kuwa hatujui hata kama kweli tuwalaumu hawa watu kwa sababu hatujui hata kama kweli walikipigia kura CCM au ni NEC imetupandikizia JK na askari wake wa kimamluki kutuongoza isivyo halali na kinyume cha sheria.......kutokana na mazingira haya siyo kosa kuwapigajeki jamaa hawa walalahoi wa CCM kwa sababu hata wao ni waathirika wa mfumo kandamizi wa CCM na JK wake...............
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,522
Likes
14,842
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,522 14,842 280
Kama vile ina mvuto flani hivi....ngoja niende ibadani nikirudi nitacomment
 
Makame

Makame

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2008
Messages
512
Likes
0
Points
0
Makame

Makame

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2008
512 0 0
CHADEMA IMEKAMATA ARUSHA NA MWANZA, na pia manispaa nyengine.

Kwenye maeneo hayo, inaweza kusimamia sera zake.

TUONE KAMA ITAFANIKIWA kwenye Local Governments ilizokamata.

Utendaji unatakiwe uwe demonstrated sio maneno maneno.

uchaguzi ndo huo umeisha na CCM kuingia madarakani kupitia kura za wananchi na pia kufanya ujanja maeneo kadhaa.

Kama kawaida yetu tutasahau haraka na maisha kuendelea na wananchi kuanza kulalamikia hali mbali ya maisha..

mimi sitashangaa yafuatayo kutokea:


  1. Sitashangaa wananchi washabiki wa CCM kusikitishwa na uteuzi wa nafasi mbalimbali utakaofanywa na JK... utasikia wanasema du kawaweka maswahiba wake
  2. sitashangaa wananchi washabiki wa CCM kulalamikia rushwa kushamiri Tanzania .. kama kwamba walikosa mbadala wa kumweka uongozini kupambana na rushwa kwa umakini zaidi ..
  3. sitashangaa wananchi mashabiki wa CCM kuanza kulalamikia hali ngumu ya maisha.. ngoja nitoe scenario moja: chadema wana sera ya elimu bure hadi kidato cha sita (6) kama si chuo kikuu. lakini sitashangaa walioinyima kura Chadema kuanza kuja kwako kukupigia magoti kuomba msaada wa kifedha ili apate ada ya kumpeleka mtoto sekondari.
  4. Sitashangaa wananchi washabiki wa CCM waliokuwa wanavaa sare na kucheza kama hawana akili nzuri wakati wa mikutano ya kampeni kuendelea kuwa katika hali zao duni............ why? kwa sababu serikali imeshindwa kuwa visionary
  5. Sitashangaa wananchi mashabiki wa CCM kuendelea kuishi katika nyumba za mbavu za mbwa (kama ile tuliyooneshwa wakati wa kampeni ikiwa na bango la JK) wakati wamekataa kumpigia kura Dr. Slaa aliyekuwa ameahidi kushusha bei ya saruji (cement) ili wananchi walio wengi waweze kujenga nyumba imara na bora
  6. sitashangaa wanachi mashabiki wa CCM kuendelea kulalamikia ukosefu wa dawa hospitalini..
  7. Sitashangaa wananchi mashambiki wa CCM kuendelea kulalamikia vitendo vya rushwa mahakamani na polisi
  8. sitashangaa wananchi na mashabiki wa CCM kuendelea kulalamikia utendaji mbovu wa idara mbalimbali za serikali (kumbuka jinsi Clouds walivyokuwa wanachambua utendaji mbovu wa idara mbalimbali e.g. EWURA, DAWASCO, TANESCO lakini wakawa vuvuzela wa CCM wakati wa uchaguzi)
  9. Sitashangaa wapenzi wa CCM kulalamikia mishahara wanayopata na wakati huo huo kulalamikia posho kubwa za viongozi
  10. sitashangaa watu hawa kuvaa ma- Tshirt, kofia na kanga 2015 kushangilia na kushabikia CCM wakati wa uchaguzi mwingine
kutokana na hili naomba tushirikiane pamoja kuzidi kutoa elimu ya uraia, ipo siku yatabadilika ... "YANA MWISHO" (nukuu toka kitabu cha KULI)
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Inasemekan watanzania ilimradi kuwe na amani tu hata wakila nyasi kwo sio tatizo, hata mafisadi watumie mabilioni kujinufaisha wao watanzania wala hawana wasi ili mradi amani ipo.
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 9 0
Mkuu uliyoandika ni ukweli mtupu kwa sababu umereflect tabia za Watanzania - Wachaguaji wabaya, walalamikaji wazuri. Yote uliyotaja tutayaona hivi punde.
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 9 0
Inasemekan watanzania ilimradi kuwe na amani tu hata wakila nyasi kwo sio tatizo, hata mafisadi watumie mabilioni kujinufaisha wao watanzania wala hawana wasi ili mradi amani ipo.
Ni kweli. Kinachosababisha haya kwa kiasi kikubwa ni Watanzania kuwa "watiifu mno" kwa viongozi wa dini, kila watakachoambiwa na viongozi hawa wanakitekeleza bila kujiuliza.
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
7,095
Likes
1,289
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
7,095 1,289 280
Unataka Chadema wademonstrate uwezo wao mara ngapi! Nenda kaangalie wilaya ya Karatu! Umeona mji wa Moshi ulivyo msafi na chadema inaongoza pale sasa linganisha na uchafu wa jiji lenu la DAR!!
 
Makame

Makame

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2008
Messages
512
Likes
0
Points
0
Makame

Makame

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2008
512 0 0
Wewe unachotaka ni kwamba watu wafanye VURUGU na FUJO zisizo maana?

MWANZA MJINI, Ilemela na Nyamagana; wakati KURA zinahesabiwa; WANACHADEMA walifanya uharibifu wa mali; hivi huo ni uungwana? Kisa cha Vurugu hizo? Ni barua iliyochakachuliwa na Dk Slaa [Cheki thread ya Dk Slaa amechakachua Barua]. Do you really want people to demonstrate againstthe VOTE of MAJORITY?

Mahitaji ya maendeleo siku zote yatakuwepo, hata atawale nani hapa; hakuna atakaegeuza TZ pepo. Wananchi wamefanya chaguo lao; walipofanya hivyo walijua kuwa kuna wengine; bali waliamua kumchagua JK kwa kuwa waliona ndio best of the contestants.

Vyama vyote vimekubaliana na matokeo kasoro CHADEMA. sasa ni nani Un Democratic?

Please mates!

Ni kweli. Kinachosababisha haya kwa kiasi kikubwa ni Watanzania kuwa "watiifu mno" kwa viongozi wa dini, kila watakachoambiwa na viongozi hawa wanakitekeleza bila kujiuliza.
 
Domhome

Domhome

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2010
Messages
2,136
Likes
1,304
Points
280
Domhome

Domhome

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2010
2,136 1,304 280
Mkuu washaanza kulalamika tayari. Je, hukuona taarifa ya habari TBC1 juzi saa 2 usiku? juu ya bei ya mfuko mmoja wa simenti kuuzwa Tshs 20,000= huko Songea?

Halafu mama Ishengoma (Kaimu RC) anawataka wafanyabuashara kushusha bei, nawao wakadinda!!

Maumivu ni kwetu sote Watanzania uwe CCM, CHADEMA, CUF, TLP, NCCR hapa ndo panaponifurahisha!!!!!!!!!
 
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
2,560
Likes
4
Points
133
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
2,560 4 133
ndio watz walivyo wala sishangai kabisa..duh
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Wewe unachotaka ni kwamba watu wafanye VURUGU na FUJO zisizo maana?

MWANZA MJINI, Ilemela na Nyamagana; wakati KURA zinahesabiwa; WANACHADEMA walifanya uharibifu wa mali; hivi huo ni uungwana? Kisa cha Vurugu hizo? Ni barua iliyochakachuliwa na Dk Slaa [Cheki thread ya Dk Slaa amechakachua Barua]. Do you really want people to demonstrate againstthe VOTE of MAJORITY?

Mahitaji ya maendeleo siku zote yatakuwepo, hata atawale nani hapa; hakuna atakaegeuza TZ pepo. Wananchi wamefanya chaguo lao; walipofanya hivyo walijua kuwa kuna wengine; bali waliamua kumchagua JK kwa kuwa waliona ndio best of the contestants.

Vyama vyote vimekubaliana na matokeo kasoro CHADEMA. sasa ni nani Un Democratic?

Please mates!
Ulitaka watu waende nyumbani ili mumrudishe Masha mjengoni sio? Simply vurugu zimesababishwa na nec kutokana na shinikizo la chama tawala pale kuknkoonekana upinzani ni mkali. Walikuwa waaangalia possibility ya kuchakachua na ndio maana watu walikosa uvumilivu. Mbona majimbo ambayo ccm ilishinda majibu mara moja?? Ubungo, Kawe, Arusha, Segerea na mengine meeeengi eti ndio wanahesabu kura. Try to be realistic !!!!!
 
V

vassil

Senior Member
Joined
Apr 13, 2008
Messages
122
Likes
1
Points
35
V

vassil

Senior Member
Joined Apr 13, 2008
122 1 35
huu mtandao umevamiwa na mataahira ya ccm tafadhali nendeni mkae na genius wenu dr kikweche
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
CHADEMA IMEKAMATA ARUSHA NA MWANZA, na pia manispaa nyengine.

Kwenye maeneo hayo, inaweza kusimamia sera zake.

TUONE KAMA ITAFANIKIWA kwenye Local Governments ilizokamata.

Utendaji unatakiwe uwe demonstrated sio maneno maneno.
Si mara ya kwanza kwa chadema kushika uongozi wa manispaa na uzoefu unaonyesha ndio halmashauri pekee zilizofanya vizuri kuliko hizo zenu za ccm. Na ndio sababu zote hata ambazo mbunge katoka ccm bado zitabaki chini ya chadema. Subiri upate shule sio longo longo zenu.
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Wewe unachotaka ni kwamba watu wafanye VURUGU na FUJO zisizo maana?

MWANZA MJINI, Ilemela na Nyamagana; wakati KURA zinahesabiwa; WANACHADEMA walifanya uharibifu wa mali; hivi huo ni uungwana? Kisa cha Vurugu hizo? Ni barua iliyochakachuliwa na Dk Slaa [Cheki thread ya Dk Slaa amechakachua Barua]. Do you really want people to demonstrate againstthe VOTE of MAJORITY?

Mahitaji ya maendeleo siku zote yatakuwepo, hata atawale nani hapa; hakuna atakaegeuza TZ pepo. Wananchi wamefanya chaguo lao; walipofanya hivyo walijua kuwa kuna wengine; bali waliamua kumchagua JK kwa kuwa waliona ndio best of the contestants.

Vyama vyote vimekubaliana na matokeo kasoro CHADEMA. sasa ni nani Un Democratic?

Please mates!
Basi wakamfungulie mashitaka ya kuchakachua barua mbona wanaogopa?
 
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
3,765
Likes
2,293
Points
280
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
3,765 2,293 280
Makame ubongo wako ni mfu! Ntakusimulia kisa cha wakulima wawili wa mahindi;
''mulima1: yeye alipalilia shamba lake vizuri kuzuia magugu yasizoofishe mazao lakini akaghaili kulinda shamba lake lisivamiwe na ngedere matokeo yake ngedere walishambulia mazao yote.
Mkulima2. Yeye hakujihusisha sana na palizi ila alilinda shamba lake licvamiwe na ngedere, japo mazao hayakusitawi vizuri ila alifanikiwa kuvuna japo mazao kidogo kuliko mkulima wa kwanza'' makame, unajifananisha na yupi kati ya wakulima hawa?
 
S

Sitakioa

Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
18
Likes
0
Points
0
S

Sitakioa

Member
Joined Nov 7, 2010
18 0 0
Huyo makame kaniboa hadi nahc usingizi.hivi wewe unamiliki viwanda vingapi?au gari kumi na ngapi?unataka kujifanya unaipenda sana ccm ee?kuwa na watu 1000 kama wewe wenye mawazo hayo bora tuwe na nguruwe milion miamoja nchini.think bro kwanini tuendelee kuteseka kiasi hiki wakati kila kitu tunacho?acha kuundergrade ubongo wako makusudi huku hali halisi unaiona.
 
Ulimate4

Ulimate4

Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
37
Likes
0
Points
13
Ulimate4

Ulimate4

Member
Joined Nov 5, 2010
37 0 13
Arusha wamejiponza wenyewe,kwa sifa za kutaka mabadiko bila ya kuzisikiliza sera na kuzipembua ,wakafuata ushabiki na kumchagua mbuge hewa mwenye elimu ya darasa la 7,sasa sijui ni mabadiliko ya aina gani wanategemea kuletewa na mbunge huyo.
Tutegemee vituko toka mule mjengoni.
 
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
6,528
Likes
3,340
Points
280
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
6,528 3,340 280
Huyo makame kaniboa hadi nahc usingizi.hivi wewe unamiliki viwanda vingapi?au gari kumi na ngapi?unataka kujifanya unaipenda sana ccm ee?kuwa na watu 1000 kama wewe wenye mawazo hayo bora tuwe na nguruwe milion miamoja nchini.think bro kwanini tuendelee kuteseka kiasi hiki wakati kila kitu tunacho?acha kuundergrade ubongo wako makusudi huku hali halisi unaiona.
Hata mimi sitashangaa. Na sitashangaa kama huyu Makame ndani ya JF anayetetea CCM na NEC akiwa ndo Lewis Makame mkurugenzi wa NEC au ndugu yake flani!!
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
136
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 136 160
Makame ubongo wako ni mfu! Ntakusimulia kisa cha wakulima wawili wa mahindi;
''mulima1: yeye alipalilia shamba lake vizuri kuzuia magugu yasizoofishe mazao lakini akaghaili kulinda shamba lake lisivamiwe na ngedere matokeo yake ngedere walishambulia mazao yote.
Mkulima2. Yeye hakujihusisha sana na palizi ila alilinda shamba lake licvamiwe na ngedere, japo mazao hayakusitawi vizuri ila alifanikiwa kuvuna japo mazao kidogo kuliko mkulima wa kwanza'' makame, unajifananisha na yupi kati ya wakulima hawa?
Unapoteza muda wako bure!!! Jaji Mstaafu Makame ni mzee sana!! Sidhani hata huwa naingia humu kusoma!!!

Keshajiishia...:doh:
 

Forum statistics

Threads 1,237,815
Members 475,675
Posts 29,301,990