StarTimes wanyang'anywe masafa


Maistro 1

Maistro 1

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2015
Messages
422
Likes
119
Points
60
Maistro 1

Maistro 1

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2015
422 119 60
Wateja wa StarTimes naona tunaibiwa kijanja yaani tumetangaziwa kuwa StarTimes itaonyesha Copa America Centanario live mechi zote, cha kushangaza kuna baadhi ya mechi hawaonyeshi kabisa maana channel zao zinazo onyesha mpira zinakuwa hizimo kabisa maana zinaandika 'No service !'. Hili tatizo limekuwa sugu, mimi ile mechi ya semi - final kati ya Angeina vs USA sikuiona nilisubila alfajiri nikaambulia kuandikiwa No service.

Leo tena ambayo ni siku ya Fainali kati ya Agentina vs Chile, channel hazionekani tena, yaani hazimo kabisa, kuna neno lao maarufu 'No service' cha kushangaza wanaendelea kututangazia eti tulipie kifurushi cha mambo, sasa sisi tumelipia kwa ajili ya hiyo Copa America na hatuoni na still wanazidi kutangaza, tuchukue hatua gani?

Je hawa wanajua walifanyalo? Au ndiyo ule msemo kuwa Tanzania ni shamba la bibi, kama TCRA wako fair StarTimes wanyang'anywe masafa maana huduma zao hazina ubora haziaksi maana halisi ya Digital.
 
G

Glas

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
512
Likes
252
Points
80
Age
29
G

Glas

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
512 252 80
Dah! Nilijua kwangu tu.....kumbe tuko wengi
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
21,016
Likes
19,625
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
21,016 19,625 280
Unataka kusema wanadanganya umaa..
 
M

Msororo69

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2016
Messages
2,398
Likes
740
Points
280
M

Msororo69

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2016
2,398 740 280
Wateja wa StarTimes naona tunaibiwa kijanja yaani tumetangaziwa kuwa StarTimes itaonyesha Copa America Centanario live mechi zote, cha kushangaza kuna baadhi ya mechi hawaonyeshi kabisa maana channel zao zinazo onyesha mpira zinakuwa hizimo kabisa maana zinaandika 'No service !'. Hili tatizo limekuwa sugu, mimi ile mechi ya ya semi - final kati ya Angeina vs USA sikuiona nilisubila alfajili nikaambulia kuandikiwa No service. Leo tena ambayo ni siku ya Fainali kati ya Agentina vs Chile, channel hazionekani tena, yaani hazimo kabisa, kuna neon lao maarufu 'No service' cha kushangaza wanaendelea kututangazia eti tulipie kifurushi cha mambo, sasa sisi tumelipia kwa ajili ya hiyo Copa America na hatuoni na still wanazidi kutangaza. Je hawa wanajua walifanyalo? Au ndiyo ule msemo kuwa Tanzania ni shamba la bibi, kama TCRA wako fair StarTimes wanyang'anywe masafa maana huduma zao hazina ubora haziaksi maana halisi ya Digital.
Angalia kifurusho ulichopo. Kinachorusha ni kuanzia mambo cha 12,000 na kuendelea. Unaweza kulipa 12,000 lakini ukawa upo kwenye kifurushi cha chini. Angalia kisha hama kwani kwnda juu ruksa.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
Achana Na king'amuzi Chao.!
 
Maistro 1

Maistro 1

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2015
Messages
422
Likes
119
Points
60
Maistro 1

Maistro 1

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2015
422 119 60
Angalia kifurusho ulichopo. Kinachorusha ni kuanzia mambo cha 12,000 na kuendelea. Unaweza kulipa 12,000 lakini ukawa upo kwenye kifurushi cha chini. Angalia kisha hama kwani kwnda juu ruksa.[/QUOTE
Angalia kifurusho ulichopo. Kinachorusha ni kuanzia mambo cha 12,000 na kuendelea. Unaweza kulipa 12,000 lakini ukawa upo kwenye kifurushi cha chini. Angalia kisha hama kwani kwnda juu ruksa.
Nimelipia na hiyo channel nilikuwa naiona, ila kwa vile leo ni fainali ndiyo maana haionekani maana hayo machanneli yame specialize kuonyesha maradui ya mechi mambali mbali. So yanasubilia kuturekodia ndo ya turushie. Ila nimekoma sitpoteza tena hela yangu kulipia huma za startimes nitaendelea kuangalia local channels tu
 
Maistro 1

Maistro 1

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2015
Messages
422
Likes
119
Points
60
Maistro 1

Maistro 1

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2015
422 119 60
Jamii forum acheni racism ya threads, munabagua sana threads mutatuboa, hata kama kuna sharia ya mitandao siyo hivyo.
 
M

Mkata Mtaa

Senior Member
Joined
Jun 10, 2016
Messages
136
Likes
137
Points
60
M

Mkata Mtaa

Senior Member
Joined Jun 10, 2016
136 137 60
Ya Hiyo channel TBC si waliwapa Wachina ili waiboreshe, badala kuingiza pesa za uhakika kiwe kituo bora kimekuwa hovyo. Mwezi wa tatu walikamatwa wanaingiza simu za mkononi zisizolipiwa kodi wakati sio shughuli yao iliyowaleta kuwekeza Nchini
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
13,176
Likes
7,560
Points
280
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
13,176 7,560 280
Wanaandika 'No service' ili ukienda kushtaki waseme kulikuwa na tatizo la kiufundi kwenye mitambo
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,253
Likes
15,356
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,253 15,356 280
Mkiambiwa njooni Azam mnajifanya vichwa ngumu hata siwaoneeni huruma mmeyataka wenyewe!
 
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2011
Messages
4,662
Likes
2,276
Points
280
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2011
4,662 2,276 280
mbona mie nimeangalia mechi hyo mwanzo mwisho kupitia ST sport premium
 

Forum statistics

Threads 1,235,904
Members 474,863
Posts 29,239,886