Startimes Tanzania: Support thread (maswali, maoni na ushauri)

tamsana

JF-Expert Member
Jan 13, 2012
1,122
2,000
StarTimes Tanzania Kwanini mmeondoa local channels zote kwenye king'amuzi changu cha antena?. Kama mmeziondoa sio bure tena niachane na nyie kabisa. Decoder yangu ni Na. 02155934461
 

mwekwa ntandu

JF-Expert Member
Aug 24, 2019
751
1,000
Hata kwangu hazipo kabisa.
Kumbe hili litakuwa tatizo la wengi,startimes mturejeshee local channels (FTA) kabla hamjakimbiza wateja maana hata bei za vifurushi vyenu ni za kibepari 15000 kwa 30000!!!! Angalau mpoze bei iwe kama zamani mtu ulikuwa na uwezo wa kununua kifurushi cha 6000 kwa mwezi
 

StarTimes Tanzania

JF-Expert Member
Jun 11, 2013
244
250
Kumbe hili litakuwa tatizo la wengi,startimes mturejeshee local channels (FTA) kabla hamjakimbiza wateja maana hata bei za vifurushi vyenu ni za kibepari 15000 kwa 30000!!!! Angalau mpoze bei iwe kama zamani mtu ulikuwa na uwezo wa kununua kifurushi cha 6000 kwa mwezi
Hapana hakuna tatizo hili ni setup kwa mteja husika.

Karibu

Sent from my SM-N920C using JamiiForums mobile app
 

tamsana

JF-Expert Member
Jan 13, 2012
1,122
2,000
Habari yako tamsana Kama channel haziko kwenye orodha ya channel inamaana zimetoka kutokana na antena/dish lako kupata shida. Jaribu kufanya automatic search; kama haujazipata rekebisha dishi/antena yako kabla ya kufanya automatic search.

Sent from my SM-N920C using JamiiForums mobile app
Hili zoezi nimelifanya ila hazijarudi bado. Mbona zingine zipo vizuri? Channel ninazozikosa ni ITV, EATV, STAT TV na CLOUDS TV.
 

NAJA

JF-Expert Member
Jun 15, 2014
471
250
Habari zenu wanaJamiiForums

Je, una tatizo lolote unapotumia huduma zetu? Unaushauri wowote ili kuboresha huduma zetu?

Tafadhali tunaomba utumie thread hii, ili tukusaidie. Tafadhali tunaomba unapokuwa na tatizo ili tukusaidie kirahisi.

1. Utaje tatizo lako
2. Taja sehemu unayoishi
3. Pia kama unaweza tunaomba ututumie na namba yako ya smartcard!

STARTIMES tutajibu maoni, malalamiko na ushauri ule tu ambao utakuwa umejitosheleza na wenye nia ya kutusaidia kuboresha huduma zetu.

kumbuka namba zetu za huduma kwa wateja ni 0764700800 au 0677700800

Ahsanteni sana na karibuni nyote.
Sipati channel ya capital tv.... Ni kwamba haipo kwenye kingamuzi chenu au shida ni nini?
 

Baba Ndumbwi

JF-Expert Member
Jun 30, 2013
360
1,000
Nilikuwa natumia antenna sasa nimehamia kwenye dish nilichogundua mvua inaponyesha au wingu zito huduma haipatikani sasa sielewi ni kawaida au mfungaji kafanya kazi chini ya kiwango

Sent from my SM-A260F using JamiiForums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom