Startimes Decoders, TV zenye Hisense za Kichina.


M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
2,973
Likes
1,383
Points
280
Age
50
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
2,973 1,383 280
TBC na Startimes wanauza Decoder pamoja na TV za Kichina.

Hizo TV zina inbuilt decoder, flat screen, inch 26. Bei yake ni 570,000.

Naomba ushauri wenu kama hizi TV ni nzuri na kama zina matatizo, matatizo ni yepi.

Asante
 
AK-47

AK-47

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2009
Messages
1,380
Likes
7
Points
135
AK-47

AK-47

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2009
1,380 7 135
Duuh kama watakuwa hawajazichakachua huenda ikawa habari njema...Ni za kampuni gani maana jina la kampuni nalo ni muhimu ?...Kwa kuwa ndio kwanza zimeingia wewe nunua tu utupe uzoefu wako baada ya kuzitumia.
 
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
448
Likes
1
Points
0
N

Newvision

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
448 1 0
Achana nazo utaja lia bure huu ni ushauri wa bure technically hizo TV za Chaina ni bomu
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
kuna thread inayohusu hili jambo na ina maelezo ya kujitosheleza kabisa.....omba msaada wa kutafutiwa
 
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
2,973
Likes
1,383
Points
280
Age
50
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
2,973 1,383 280
Asanteni kwa michango yenu na ushauri.

Nitachanganya ushauri na akili yangu halafu nitapata jibu.

Hizo TV hazina kampuni, ni za Startimes na zimeandikwa Hisense. Hazihitaji Dishi wala antenna.

OK then, kati ya Sony na Sanyo ni TV ipi Bomba?

Kuna sony flat model mpya zimeingia-flat screen, je ni nzuri?

LG vipi ukilinganisha na SAMSUNG?
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
Asanteni kwa michango yenu na ushauri.

Nitachanganya ushauri na akili yangu halafu nitapata jibu.

Hizo TV hazina kampuni, ni za Startimes na zimeandikwa Hisense. Hazihitaji Dishi wala antenna.

OK then, kati ya Sony na Sanyo ni TV ipi Bomba?

Kuna sony flat model mpya zimeingia-flat screen, je ni nzuri?

LG vipi ukilinganisha na SAMSUNG?
PM mtu anaitwa 3D, jamaa ni noumaaaa.....au subiri aamke
 
J

jojig

Member
Joined
Jun 30, 2009
Messages
16
Likes
0
Points
0
J

jojig

Member
Joined Jun 30, 2009
16 0 0
Mkuu,
Hisense ni chinese brand ya miaka nenda rudi...Pia watanzania inabidi tuamini kuwa kuna other chinese brands which are international known for many yrs.mfano mdogo mmoja wapo ni hii kampuni ya hisense au haier ni kampuni ambazo zinameet international standards in electronics industry.Pia nadhani kwa hiyo bei waliyokutajia ni fair kabisa kwa hiyo tv(original) Ila pia kumbuka chinese can make anything in the world and put what logo/brand name they want hiyo kwao si shida so cha msingi ni kujua kama ni ya ukweli au fabricated kwa kujaribu kujua hata warranty ikoje!
ni hayo tu!
 
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
2,973
Likes
1,383
Points
280
Age
50
M

MPadmire

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
2,973 1,383 280
Warranty ni mwaka mmoja, yaani garantee ni mwaka
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,012
Likes
99
Points
145
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,012 99 145
Mkuu,
Hisense ni chinese brand ya miaka nenda rudi...Pia watanzania inabidi tuamini kuwa kuna other chinese brands which are international known for many yrs.mfano mdogo mmoja wapo ni hii kampuni ya hisense au haier ni kampuni ambazo zinameet international standards in electronics industry.Pia nadhani kwa hiyo bei waliyokutajia ni fair kabisa kwa hiyo tv(original) Ila pia kumbuka chinese can make anything in the world and put what logo/brand name they want hiyo kwao si shida so cha msingi ni kujua kama ni ya ukweli au fabricated kwa kujaribu kujua hata warranty ikoje!
ni hayo tu!
Wachina wanatengeneza vitu vingi tu ambavyo vimewekewa brand names tu. Nimegundua vitu vingi ninavyoumia ni made in China. Mfano ni laptop yangu ya Compaq, navigator etc.
 
Ikimita

Ikimita

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2010
Messages
302
Likes
5
Points
35
Ikimita

Ikimita

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2010
302 5 35
Huwezi kukwepa vitu vya kichina siku zote inategemea na aina ya vitu. Karibu kila kitu siku hizi kinatoka China na vingine ni nafuu na bora sana.
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
122
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 122 0
Wachina wanatengeneza vitu vingi tu ambavyo vimewekewa brand names tu. Nimegundua vitu vingi ninavyoumia ni made in China. Mfano ni laptop yangu ya Compaq, navigator etc.
Asante mkuu,
Unajua kuwaponda moja kwa moja wachina si busara hata kidogo! wenyewe wanatengeneza bidhaa ya kukidhi mahitaji na bajeti ya kila mtu...! ndy maana masoko yaliyo quality sensitive wanapeleka bidhaa za maana.
Asilimia zaidi ya 50 ya bidhaa za kielektroniki ama zimetengenezwa china, au ndani yake kuna komponenti toka china!
HTC, APPLE wanatengenezewa baadhi ya vifaa vyao china, DELL, HP, SONY.
Tatizo ni wanunuzi, unaenda dukani kutaka kununua BB STorm una laki 1 unategemea muuzaji afanye nini zaidi ya kutafuta za kutoka hongkong!
 
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined
Oct 17, 2006
Messages
2,403
Likes
125
Points
145
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined Oct 17, 2006
2,403 125 145
Achana nazo utaja lia bure huu ni ushauri wa bure technically hizo TV za Chaina ni bomu
Kwa taarifa zenu, hivi sasa katika consumer electronics, achilia mbali textile industry, China inaongoza kwa kuwa manufacturer wa consumer electronics zinazopatikana katika nchi zote duniani.

Unaposema kwamba TV za China ni "bomu", sidhani kama unaelewa unachokisema. Ukweli wa mambo ni kama ifuatavyo.


  1. Mfanyabiashara anapokwenda kiwandani, katika jimbo lolote lile nchini China, mwenye kiwanda anamwuliza: Uwezo wako wa kifedha ni upi, yaani, unataka mali yenye kiwango gani cha ubora kutokana na uwezo wako?
  2. Mfanyabiashara mwenye uwezo, na kujali soko lake, huchagua kiwango cha ubora wa juu kabisa, ambacho kinaitwa Grade 1. Kimsingi, kuna viwango takriban 6 vya ubora, kuanzia Grade 1. Kila kiwango cha chini ya Grade 1 kina ubora PUNGUFU!
  3. Tatizo la Waafrika, yaani, wafanyabiashara wa Kiafrika, wanapenda sana kununua vitu ambavyo vina kiwango kidogo cha ubora. Kule China, kiwandani, wanalipa pesa ndogo, lakini wakifika Dar, BEI KUBWAAA!
  4. Sisi tunaamini kwamba KILA KITU kinachotoka China ni KIBAYA! Hapana! Si kweli. Kama ni wa kulaumu, walaumuni hao wafanyabiashara wenye TAMAA! Msimlaumu Mchina! Yeye anatengeneza kwa order yao!
Nadhani nimeeleweka!
 
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2007
Messages
2,844
Likes
77
Points
145
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2007
2,844 77 145
Achana nazo utaja lia bure huu ni ushauri wa bure technically hizo TV za Chaina ni bomu
Mkuu NV, wakati mwingine tujaribu japo kidogo kuepuka kujibu kwa kutumia mazoea! Kuna vitu vingi sana vya China tunavyotumia ambavyo ni Imara. Nina DTop yangu ya DEll made China ambayo ninatumia mwaka wa 4 sasa haijanipa matatizo yoyote mi kazi yangu ku-update program tu! Kuna mwanajamvi ameeleza vizuri hapo juu kuwa tatizo la wabongo wengi ni kutaka vitu vya bei chee matokeo yake ndio hayo! Kama una uhakika wa ubovu wake fafanua vizuri kwa hoja zinazoeleweka ili wote tupate somo badala ya kujibu juu juu tu kuwa "achana nazo, utjalia bure"!
 
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2009
Messages
2,246
Likes
551
Points
280
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2009
2,246 551 280
Mkuu NV, wakati mwingine tujaribu japo kidogo kuepuka kujibu kwa kutumia mazoea! Kuna vitu vingi sana vya China tunavyotumia ambavyo ni Imara. Nina DTop yangu ya DEll made China ambayo ninatumia mwaka wa 4 sasa haijanipa matatizo yoyote mi kazi yangu ku-update program tu! Kuna mwanajamvi ameeleza vizuri hapo juu kuwa tatizo la wabongo wengi ni kutaka vitu vya bei chee matokeo yake ndio hayo! Kama una uhakika wa ubovu wake fafanua vizuri kwa hoja zinazoeleweka ili wote tupate somo badala ya kujibu juu juu tu kuwa "achana nazo, utjalia bure"!
Jibu mbaaaado...

Naomba ushauri wenu kama hizi TV ni nzuri na kama zina matatizo, matatizo ni yepi.
 

Forum statistics

Threads 1,236,073
Members 474,965
Posts 29,245,775