Star Tv tuongee magazeti leo, hakuna anayejenga hoja

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
24,939
2,000
Team nzima ni wambea watupu, hakuna anayejenga hoja ila ni umbea, wivu na kupongeza wakuu kuona kama watakumbukwa.

Wengine wanajiita Wajamaa! Makada wa CCM. Shame upon them! Mtu mzima anasema kuwa utawala wa sheria na haki za binadamu ndivyo vinadumaza maendeleo, linajikomba kwa vile kuna wakubwa hawafuati sheria, wanavunja haki za binadamu.
 

ichumu lya

JF-Expert Member
Aug 11, 2016
1,960
2,000
Staa TV haikwepeki asa DW inakupa habari za Dunia kwa dk 5 wakati TV za bongo ni zaidi ya dk 30
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom