star tv, mmekopy na kupest itv program ya vidokezo vya habari


yoelisahe

yoelisahe

Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
72
Likes
0
Points
0
yoelisahe

yoelisahe

Member
Joined Jul 23, 2013
72 0 0
star tv program ya vidokezo vya habari mmeiga itv, sema wao huita habari za saa, yaani nyie kila kitu mwawaiga itv,jaribuni kuwa creative kidogo,otherwise mjipange.
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,216
Likes
297
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,216 297 180
ni kawaida tv stations kuigana
hata media kubwa wanaigana baadhi ya vitu lengo ni kuvutia watazamani
hiyo sio copyright protected kuwa kama una habari zako usiige namna ya kuzionyesha so long hazifanani.
 
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
3,537
Likes
43
Points
145
Mshinga

Mshinga

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
3,537 43 145
Hata ITV ya mengi(independent television) waliiga jina kutoka independent television(ITV) ya Uingereza,kawaida tu mkuu,hayo ndio maendeleo,hata sumsung galax waliiga iphone,wachina ukitoa kitu leo kesho wanaibuka nacho.
 
D

delako

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
2,350
Likes
470
Points
180
D

delako

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2012
2,350 470 180
Acha watumie fursa Twenzetu!!! Hakuna tatizo hapo
 
Royals

Royals

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2011
Messages
1,442
Likes
38
Points
145
Royals

Royals

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2011
1,442 38 145
Tatizo kubwa la kizembe la Star Tv ni kutokuenekana kwenye madishi ya futi sita. Hili wameshindwa hata na lile li tv letu linaloogopaga kurusha matangazo live ya bunge.
 
kitali

kitali

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,178
Likes
684
Points
280
kitali

kitali

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,178 684 280
Hata ITV ya mengi(independent television) waliiga jina kutoka independent television(ITV) ya Uingereza,kawaida tu mkuu,hayo ndio maendeleo,hata sumsung galax waliiga iphone,wachina ukitoa kitu leo kesho wanaibuka nacho.
ameiiga ya Uingereza au ndio ile ila sema kwa hapa ni mbi wao tu. hata radio One wana ubia nafikir na capital pia
 
M

mwitu

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2012
Messages
857
Likes
22
Points
0
M

mwitu

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2012
857 22 0
star tv kwenye madishi wamepunguza signal hatuwapati wakati tv yenyewe haina vipindi vya kuvutia lakin wanaringa hao.
 
twatwatwa

twatwatwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
2,071
Likes
97
Points
145
twatwatwa

twatwatwa

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
2,071 97 145
hacha gere
 

Forum statistics

Threads 1,251,629
Members 481,811
Posts 29,778,237