St.marry's international school umakini umeondoka-ona hatari hii!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

St.marry's international school umakini umeondoka-ona hatari hii!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Anold, Jul 5, 2012.

  1. A

    Anold JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,235
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Ni ukweli usiopingika kuwa Miaka kadhaa iliyopita Shule za St. marry's zilijijengea sifa hapa nchini hata nje ya nchi. Kinachoendelea sasa hivi hata sikielewi kwani pamoja na usimamizi hafifu kwa wanafunzi lakini kuna hatari hii ambayo kwa wazazi walio na watoto wanaosoma st. marry Tabata lazima waone hatari hii ambayo kama hatua kali za kisheria hazitachukuliwa basi kilio kinaweza kutokea.

    Baadhi ya magari yanayotumika kubeba wanafunzi wanaoishi maeneo ya segerea/ Kinyerezi ni mabovu na hatari ambayo siamini kama shule yenye hadhi ya kimataifa inaweza kuruhuru hatari hii, ni bahati mbaya tu kuwa namba za magari hayo sijafanikiwa kuzishika(nitarudi tena kuziweka jamvini) ila ni aina ya DCM.

    Wakati wa mvua magari hayo huvuja na hata wiper hazipo hivyo humlazimu dereva kuegesha pembeni ili mvua itulie, si hivyo tu hata tanki za mafuta hazitumiki hivyo kulazimika kutumika vidumu ambavyo hii haikubaliki.

    Hivyo wazazi wa shule hizi wafuatilie jambo hili kama kabla balaa halijatokea
     
  2. M

    Mukalunyoisa Senior Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya kwa wazai wenye watoto wanasoma st mary thadhari hiyo mmepewa, tafadhali zingatieni sana uhai wa watoto wetu
     
  3. M

    Makupa JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,738
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    mmiliki ni mwanasiasa, mchungaji na ni mjasariliamali , ukijumlisha na kutoa hapo utapata jibu
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,343
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    mi nilidhani unawatahadharisha na jeshi la polisi-usalama barabarani maana wao ndo hujua zaidi, kwani baadhi ya wazazi unaowatahadharisha wao pia magari yao yako hivyohivyo
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Vp academic performance? nayo inashuka au inazidi kupaa??
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    name and shame him/her?? hawa viongozi wetu usipowataja hawatabadilika
     
  7. K

    Kano James New Member

    #7
    Feb 13, 2017
    Joined: Feb 12, 2017
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    NIWE WAZI MTOA MADA HAJAFANYA UCHUNGUZI WA KUTOSHA KATIKA SHULE INAYOJITAHIDI KUWA NA MABASI YA KISASA NI HII SHULE NI NZURI NA WANAJITUMA NA KUJALI WANAFUNZI WAKE
     
  8. moniccca

    moniccca JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2017
    Joined: Nov 15, 2015
    Messages: 2,018
    Likes Received: 2,807
    Trophy Points: 280
    Ajafanya
    Shure
    Hajafanya
    Shule
     
  9. K

    Kano James New Member

    #9
    Feb 13, 2017
    Joined: Feb 12, 2017
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hii sio shule ya mchezo mchezo itakuwa mtoa mada ajafanya uchunguzi wa kutosha maana anasema
    usimamizi hafifu si kweli kuna usimamizi mzuri sana kwa wanafunzi na hakuna hatari kwa wazazi walio na watoto wanaosoma st. marry Tabata wasiwe na wasiwasi wanafunzi wapo sehemu salama.

    Anasema Baadhi ya magari yanayotumika kubeba wanafunzi wanaoishi maeneo ya segerea/ Kinyerezi ni si mabovu tunaomba wazazi wasiwe na wasiwasi na mnakaribishwa kutembelea shuleni muda wote achaneni na hizi siasa za mtandaoni ni maneno yasiyo ya kweli.

    St Mary's International Schools ni shule yenye mazingira bora kwa wazazi wapenda watoto wao karibuni sana

    Our Campuses are located throughout Tanzania:

    Dar es Salaam

    1) Tabata - Ilala
    2) Junior - Kinondoni
    3) Mbagala - Temeke
    4) Mbezi - H School

    Mbeya

    5) Mbeya Primary School
    6) Mbeya Sec School

    Morogoro

    7) Kihonda Primary
    8) Ifakara Primary

    Mwanza

    9) Mwanza Primary
    10) Mwanza High
     
  10. nsanzu

    nsanzu JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2017
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 1,727
    Likes Received: 967
    Trophy Points: 280
    Nadhan afadhali za St Mary's, kuna za Green Acres ndugu dooooh! Yaan ada na huduma viko kinyume
     
  11. K

    Kano James New Member

    #11
    Feb 13, 2017
    Joined: Feb 12, 2017
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hii sio shule ya mchezo mchezo ni shule nyenye walimu wazoefu na wanajua kufundisha hawabahatishi mimi binafsi nina mdogo wangu kasoma shule hii kwa sasa yupo form five katika shule ambayo sitahitaja jina but wanajua kumuekea mwanafunzi misingi bora ya kimaendeleo.

    Katika shule zinazowalipa walimu wake vizuri hii ni mojawapo na imejijengea heshima si ndani ya Tanzania hata nje ya nchi yetu....Tunampongeza mmiliki wa shule hii kwa kuanzisha shule zenye
    viwango.
    [​IMG]
     
  12. Z

    Zanzibar-ASP JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2017
    Joined: Nov 28, 2013
    Messages: 3,146
    Likes Received: 2,817
    Trophy Points: 280
    St Mary's ilikuwa enzi zilee, wakati ule English medium schools zilikuwa chache hapa Tanzania, ila kwa sasa St. Mary's imeshoka balaa, wanaunga unga mambo sana. Kielimu iko ovyo sana, Kiimadili ndio inatia kinyaa. Kwa sasa wako kibiashara tu.

    Wakati shule zingine kama Feza, Tusiime nk zinazidi kupaa kielimu, St.Mary wanazidi kufa kabisa kielimu.
     
  13. K

    Kano James New Member

    #13
    Feb 13, 2017
    Joined: Feb 12, 2017
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Fanya uchunguzi wa kina kabla ya kusema kwa sasa imechoka shule ipo vizuri sana nakukaribisha uje utembelee ujionee mazingira na mwenendo wa elimu shuleni
     
  14. A

    Anold JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2017
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,235
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Jamani hii post mbona ilikuwa ya miaka 4 iliyopita? kuweni makini kidogo, aidha nilichokiandika kilikuwa sahihi maana baada ya kuona wakati huo iposhida ya ubovu wa gari nilimhamisha mwanangu na kumpeleka TUSIIME. Kwa sasa sielewi chochote kuhusu hiyo shule maana ni miaka mingi wewe ni mgeni sana humu usifukue makaburi ya zamani.
     
Loading...