Spika wetu anapotamka 'Sank You' badala ya 'Thank You'


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,594
Likes
1,525
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,594 1,525 280
Is this 'no school' or?
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
tukubali tukatae.....kiingereza kinaumiza.....
 
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
285
Likes
0
Points
0
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
285 0 0
Si ndo utamu wa kimombo kaka, unatafunia hata gegwa.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Kwa hali hii bora aongee uswaa tu, ngeli ngumu jamani asikudanganye mtu! Wengine kabla ya kuongea lazima tutafsiri toka kisubi au kisukuma ndo twende kwenye uswaa badae Ngeli sasa mkuu unategemea nini kama si ze yu ze mi. Mwingine atakwambie DONT PULL THE CIGAR. Kwa kiswahili jibu unalo!
 
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2008
Messages
3,626
Likes
607
Points
280
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2008
3,626 607 280
Wewe unashangaa ya spika tu! Heee! Wagombea je?

Kilichonisikitisha ni uwezo mdogo kabisa kabisa wa wanasiasa hawa kujieleza kwa lugha hiyo maana naamini walijiandaa.

Kumbe tatizo siyo hesabu tu, Nadhani tukiendelea kuwachunguza huenda hakuna kinachoeleweka bungeni.

Sasa naona chanzo cha wakenya kutuburuza huko East Africa Community. Kujieleza ni hivyo, je, ukizuka ubishi itakuwaje?
 

Forum statistics

Threads 1,235,806
Members 474,742
Posts 29,236,473