Spika Sitta Ukifanyiwa Zengwe CCM fanya haya............


M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
27
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 27 135
1. Weka hadharani ripoti ya Richmond hasa ule upande uliouzuia kuiokoa Serikali.
2. Tujuze Watanzania kuhusu ule unga wa Bungeni.
3. Waeleze wazi kuwa huzitaki siasa za majitaka.
4. Pambana na mafisadi popote pale hasa wanaotaka kuiuza nchi yetu.
5. Weka wazi zile kashfa za meremeta,kagoda na tangold ulizozizuia Bungeni.
6............
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
Hivi kwani lazima Spika awe Sitta??no way he has to go ni MNAFIKI sana huyu mzee..i Hate him..ni mara 100 chenge awe spika kuliko sitta..huyu si ndo kajenga ofisi ya spika kwa 500m
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,604
Likes
1,534
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,604 1,534 280
1. Weka hadharani ripoti ya Richmond hasa ule upande uliouzuia kuiokoa Serikali.
2. Tujuze Watanzania kuhusu ule unga wa Bungeni.
3. Waeleze wazi kuwa huzitaki siasa za majitaka.
4. Pambana na mafisadi popote pale hasa wanaotaka kuiuza nchi yetu.
5. Weka wazi zile kashfa za meremeta,kagoda na tangold ulizozizuia Bungeni.
6............
6. Hamia Chadema kwa kuwa wewe ni 'chuma cha pua' na hakuna wa kukung'oa Urambo
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
27
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 27 135
Hivi kwani lazima Spika awe Sitta??no way he has to go ni MNAFIKI sana huyu mzee..i Hate him..ni mara 100 chenge awe spika kuliko sitta..huyu si ndo kajenga ofisi ya spika kwa 500m
Ngoja tuone busara ya CCM inapoishia maana huu ni mtihani mwingine.
 
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
2,176
Likes
3
Points
135
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
2,176 3 135
Uzuri wa Sitta ni upi?

Naona ana unafiki vile, EPA aliitupilia mbali. Richmond issue imeisha hivi hivi.

Spika si lazima awe Sitta anaweza kuwa mtu mwingine ambaye ni jasiri zaidi ya Samwel Sitta aliyetishwa na chama chake, na akanywea.
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
32
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 32 135
SITTA USIPOPATA USPIKA KUNG'UTA MAVUMBI NA KUIHAMA CCM ILI UFANYIKE UCHAGUZI MDOGO ALAFU WEWE HAMIA CHADEMA. ILA WIFE WAKO ITABIDI ASUBIRI TUJIRIDHISHE KAMA KWELI HAKUTOA RUSHWA KWA AJILI YA KUCHAGULIWA VITI MAALUM.

TIMU YA CHENGE IKO NA LOWASSA, ROSTAM AZIZI, IBRAHIM MSABAHA, KARAMAGI NA KAKUNDI FULANI KA WAHINDI. BUDGET YAO KWA AJILI YA KUMWEZESHA MWENZAO SI CHINI YA KABILIONI KAMOJA (VIJISENTI KIDOGO TU).

KAZI KWELI KWELI!:A S angry:
 
E

elly1978

Senior Member
Joined
Apr 28, 2009
Messages
180
Likes
8
Points
35
E

elly1978

Senior Member
Joined Apr 28, 2009
180 8 35
Uzuri wa Sitta ni upi?

Naona ana unafiki vile, EPA aliitupilia mbali. Richmond issue imeisha hivi hivi.

Spika si lazima awe Sitta anaweza kuwa mtu mwingine ambaye ni jasiri zaidi ya Samwel Sitta aliyetishwa na chama chake, na akanywea.
Na mtu huyo ni Chenge:A S angry:
 
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
601
Likes
2
Points
0
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
601 2 0
Sijui kama nitafurahi au kuhuzunika CCM wakimpitisha Chenge kuwa Spika wa bunge letu. Labda nitafurahi kwa kuwa CCM watakuwa wamejichimbia kaburi la kushindwa ktk chaguzi zijazo, au nitahuzunika kwamba my country has gone to the dogs na kwamba tumekubali kuwa taifa lililoshindwa na kugeuka kuwa nchi ya kifisadi!!!

Eeeh Mungu tuepushe na kikombe hiki
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
hivi kwani lazima spika awe sitta??no way he has to go ni mnafiki sana huyu mzee..i hate him..ni mara 100 chenge awe spika kuliko sitta..huyu si ndo kajenga ofisi ya spika kwa 500m
Kwa bunge lijalo sita anafaa sana anaheshimu mawazo ya kila mtu na kuyafanyia kazi . Hapa kikwete alicheza kama pele. Hawa wengine wanataka kwenda kukandamiza sauti ya umma.
 
N

nomita

Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
0
N

nomita

Member
Joined Jul 20, 2010
10 0 0
hapa sasa ndo tutaona ukweli wa ccm kwamba wanaendeshwa na mafisadi....ccm watajiharibia sana kumpa chenge kikwete kuwa makini vitu kama hivi ndo vinahangusha chama chenu....kuweni na busara kumchagua spika chenge kujua kwake katiba isiwe ni kigezo cha kumpa nafisi ana do na atatia doa chama hii ni shangwe ka chadema kwa maana wanaanchi mtawaudhi na kufanya waendelee kuskosa imani na nyie.... KWENI MAKINI CHENGE AFAI BORA MWINGINE HATA KAMA CYO SITTA
 
Shomoro

Shomoro

Senior Member
Joined
Aug 22, 2010
Messages
111
Likes
2
Points
35
Shomoro

Shomoro

Senior Member
Joined Aug 22, 2010
111 2 35
Hivi kwani lazima Spika awe Sitta??no way he has to go ni MNAFIKI sana huyu mzee..i Hate him..ni mara 100 chenge awe spika kuliko sitta..huyu si ndo kajenga ofisi ya spika kwa 500m
Ama tumrudishe mzee Pius nini?
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
Niliposikia sera za chenge, sidhani kama anafaa kuwa spika, anasiasa za kuwakomoa wapinzania kwenye dunia ya leo kweli?hafai bora sita arudi tu
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Hivi kwani lazima Spika awe Sitta??no way he has to go ni MNAFIKI sana huyu mzee..i Hate him..ni mara 100 chenge awe spika kuliko sitta..huyu si ndo kajenga ofisi ya spika kwa 500m
you must be on drugs.. chenge?
 
R

Reyes

Senior Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
188
Likes
0
Points
0
R

Reyes

Senior Member
Joined Sep 1, 2010
188 0 0
nitafurahi CCM wakimpitisha chenge maana watakuwa wamejikaanga kwa mafuta yao wenyewe.... hata malaria sugu atawageuka
 
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
13
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 13 0
Ndani ya CCM kwa kipindi hiki hakuna mtu mwenye gutz za kumtoa Sitta.
 
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
101
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 101 145
Hivi kwani lazima Spika awe Sitta??no way he has to go ni MNAFIKI sana huyu mzee..i Hate him..ni mara 100 chenge awe spika kuliko sitta..huyu si ndo kajenga ofisi ya spika kwa 500m
Si bora ya Sitta kuliko Chenge, Mkapa, Na Mramba, walio waambia watanzania watakula mchicha ili ndege ya rais ipatikane na ndiko huko nako RADA ikanunuliwa kwa bei ya ajabu na pesa zikaenda nje ya nchi n sitta si bora Nyumba hiyo imejengwa hapa TZ wengine nao watakao kuwa spika wataishi humo.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,604
Likes
1,534
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,604 1,534 280
Uzuri wa Sitta ni upi?

Naona ana unafiki vile, EPA aliitupilia mbali. Richmond issue imeisha hivi hivi.

Spika si lazima awe Sitta anaweza kuwa mtu mwingine ambaye ni jasiri zaidi ya Samwel Sitta aliyetishwa na chama chake, na akanywea.
naskia harufu ya ukweli (japo napenda Sita awe spika kuliko Chenge)
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,231
Likes
7,044
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,231 7,044 280
Wampe Bi Kidude tujue moja
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
6,939
Likes
7,562
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
6,939 7,562 280
nitafurahi CCM wakimpitisha chenge maana watakuwa wamejikaanga kwa mafuta yao wenyewe.... hata malaria sugu atawageuka
I second it....Chenge kuwa spika ni blessing in disguise kwa upinzani.
Bring on Chenge!!
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,237
Likes
326
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,237 326 180
Hivi kwani lazima Spika awe Sitta??no way he has to go ni MNAFIKI sana huyu mzee..i Hate him..ni mara 100 chenge awe spika kuliko sitta..huyu si ndo kajenga ofisi ya spika kwa 500m
Regards

Andrew Chenge
[Signed]
 

Forum statistics

Threads 1,239,135
Members 476,412
Posts 29,343,766