Spika Samwel Sitta atangaza kugombea tena uspika bunge lijalo


Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,561
Likes
1,572
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,561 1,572 280
Nimetazama taarifa ya habari TBC1 nimepigwa na butwaa kusikia Spika Sitta anatangaza nia kugombea tena uspika...daaah kweli mzee kaanza kuogopa kivuli chake.
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
Nimetazama taarifa ya habari TBC1 nimepigwa na butwaa kusikia Spika Sitta anatangaza nia kugombea tena uspika...daaah kweli mzee kaanza kuogopa kivuli chake.
nyota inang'ara kwa anna makinda. mbaya zaidi hawaivi na NEC ya chama chake.........
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,561
Likes
1,572
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,561 1,572 280
nyota inang'ara kwa anna makinda. mbaya zaidi hawaivi na NEC ya chama chake.........
nimecheka kweli kumsikia Spika alivokuwa anaongea..hahaaaaaa standard and speed sifuri...eti next bunge atakuwa bora zaidi
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,156
Likes
1,818
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,156 1,818 280
nimecheka kweli kumsikia Spika alivokuwa anaongea..hahaaaaaa standard and speed sifuri...eti next bunge atakuwa bora zaidi
Hahaaa! Mkuu, kakiri udhaifu kwenye uongozi. Amekuwa muungwana!
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,561
Likes
1,572
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,561 1,572 280
yaani sita kawa mdogo kama punje ya ulezi..mwe kweli mafisadi wanatisha.toka watake kumpora kadi ya CCM kawa mtulivu sana
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
yaani sita kawa mdogo kama punje ya ulezi..mwe kweli mafisadi wanatisha.toka watake kumpora kadi ya CCM kawa mtulivu sana
........................pia mtandao wake wooooote wa waliojiita wanapinga ufisadi umesambaratishwa na kusahaulika ndani ya sekune tu.................. sasa ahesabu amefulia...........hapati hata unaibu spika!!!!! akibahatisha ubunge akatambike upya !!!!!!!!
 
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2009
Messages
3,158
Likes
11
Points
0
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2009
3,158 11 0
Ni haki yake ya kikatiba ni vizuri wanaotaka ku -compete naye waweke nia zao ukifika muda muafaka
 
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
982
Likes
2
Points
33
saitama_kein

saitama_kein

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
982 2 33
Hafwai hata kwa ubunge wa urambo achilia mbali uspika
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,561
Likes
1,572
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,561 1,572 280
Hafwai hata kwa ubunge wa urambo achilia mbali uspika
afadhali ya Msekwa huyu hafai hata kuwa mwenyekiti wa kamati yoyote ya bunge.ana chuki na visasi na hana msimamo mwepesi wa kuomba msamaha anapoona kazidiwa...alikuwa na haja gani kuomba msamaha wakati wanataka kumvua uanachama?mbona sijawahi kusikia EL anatoa hata kauli ya kuomba kuimarishiwa ulinzi.hahaaaaa Sitta unachokoza ngumi wakati unaogopa kutolewa manundu
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
6,825
Likes
839
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
6,825 839 280
Sitta alionyesha udhaifu wake toka pale alipompinga Dr. Slaa na report ya Mafisadi halafu baadae akageuka na kujifanya yeye ndio kinara wa wapinga ufisadi!! Sasa maji yamemfika shingoni anatapatapa na kutangaza kuwa atawania uspika bunge lijalo, nani kamwambia atarudi mjengoni; kwani mafisadi wamekwisha mfanyia mahesabu ya kumuangusha na Kapuya ndio point man wao kule Urambo!! Sitta jinsi alivyoliendesha bunge juzi na kufunga mjadala wa RICHMONDULI imemshushia heshima mbele ya macho ya wadanganyika walioamini kuwa aliku mpiganaji wa kweli!!! Huo uspika anaouota wenzie wamemuandaa auchuke ALIKWINA!! Kama hamumjui waulizeni wabena wa Njombe.
 
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2009
Messages
967
Likes
20
Points
0
M

mmakonde

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2009
967 20 0
Kwani Sam Six ana umri gani?Age is nothing,ila utendaji wake sio mzuri kabisa.
Anyway yuko sawa na akina Msekwa,wako kwa manufaa binafsi.
 
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
4,470
Likes
4,812
Points
280
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
4,470 4,812 280
Is he real serious au anatutania? Hiyo miaka aliyokuwa hapo hana lolote la maendeleo ambalo amefanya. Umri umri unagomba mzee kahimize kilimo kwanza kijijini kwenu kulikoni
By the way who is 'ALIKWINA' ? Bulesi tafadhali naomba unijuze mimi ni mbena mbona simjui huyu mtu au ana jina lingine? Tafadhali naomba msaada wako.
 
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
10
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 10 0
Nyie nafikiri hamuijui CCM mbali ya utendaji mnaousema mbovu six atarudi mjengoni tena kwa kura nyingi tu na u spika anaupata mtashangaa
 
O

Omumura

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
476
Likes
3
Points
35
O

Omumura

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
476 3 35
sam six kuupata uspika ni kama ngamia kupenya katika tundu la sindano, hawezi kuupata tena unless amuombe msamaha EL na wenzake, hata hivo ni ngumu sana kumwamini kwa sasa!
 
B

bambumbile

Senior Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
109
Likes
0
Points
0
B

bambumbile

Senior Member
Joined Aug 30, 2009
109 0 0
Kosa kubwa alilofanya Sitta ni kutumia Uspika kujiandaa na kampeni za urais 2015. Alitaka kutumia vita dhidi ya ufisadi kama njia ya kumtengenezea mazingira mazuri kwa 2015. Naona mpango wake ume backfire vibaya mno.

Miongozi mwa makosa aliyofanya ni kuwapendelea baadhi ya wabunge kwenye maaumizi na hivyo kuwafanya wabunge wengine washutuke. Kibaya zaidi amekuwa akitumia pesa za umma kuwahonga baadhi ya wabunge kwa fadhila mbalimbali ambazo hawakustahili.

Huwezi kupigana na majambazi huku mwenyewe ni jambazi. Laiti kungelikuwa na chombo huru cha kuchunguza malipo yaliyofanywa na ofisi yake, wangegundua madudu mengi mno ambayo yalifanywa kwa endorsement ya mr Sitta mwenyewe.

Bunge lijalo asahau kabisa kuwa spika, atumie muda uliobaki ili angalau aweze kurudi bungeni. Naona bado hajatubu wizi aliotufanyia Watanzania alivyokuwa kwenye uendelezaji wa makao makuu Dodoma.
 

Forum statistics

Threads 1,214,700
Members 462,830
Posts 28,520,527