Itovanilo

JF-Expert Member
Jul 30, 2018
2,148
2,000
Kuomba msamaha ni jambo la hekima mno

Hongera mh: Ndugai bado nasimama na kauli yako
 
  • Thanks
Reactions: Ame

Deceiver

JF-Expert Member
Apr 19, 2018
8,818
2,000
ndugai wala hajaomba msamaha bali kacheza na akili za watu tu, muda ni mwalimu mzuri utajibu.
Ndugai Hana akili hiyo. Ndani kabisa ya Moyo wake ndugai anajijua yeye Ni mtu mdogo Sana na yupo hapo alipo kwa kubebwa tu.
Ndugai ameshusha sana hadhi ya cheo Cha spika kiasi kwamba hata Babu Taletale anaamini anaweza kua spika.
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
27,103
2,000
Nampongeza spika kwa kuomba msamaha badala ya utamaduni wa kulaumu. Hii ni hatua nzuri hasa kwa wale viongozi wenyewe upungufu wa kuwa na hasira za haraka kama spika. Badala ya kukuza hili jambo tulimalize

Spika kukosoa ni muhimu lakini huu ni mkopo mzuri sana miaka 20 bila riba!. Mkopo mbaya ni ule wa treni $1.5 B kwa miaka 6 na riba ya 8% huu sio mkopo mzuri kabisa. Muda sio mzuri lakini riba ingetakiwa isizidi 5% .
Nape aliomba msamaha mkampondaaa.. sasa spika na nape nani mshindi leo.

Sijawahi kuona duniani kiti cha spika kinalia hadharani...ati kusamehewa..!!
 

CHECHEMLENDA

JF-Expert Member
Sep 19, 2021
226
500
Ama kweli hakuna mkate mgumu mbele ya chai. Mtu kalaiiiika mwenyewe, ama kweli amewatia aibu Wagogo.
 

jingalao

JF-Expert Member
Oct 12, 2011
34,692
2,000
Hili ni swali muhimu sana.
Je ameomba radhi ya dhati aukatishwa?
alikuwa anaumwa na pengine alipotoka.
Je amehofia maisha yake?Je ameamua kujificha ili asidhirike ?Je ametishiwa ?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom