#COVID19 Spika Ndugai, nani alikushauri kufanya haya unayofanya?

Jasusi Mbobezi

JF-Expert Member
May 17, 2020
206
1,000
Ndugu yangu Ndugai alitangaza ratiba mpya ya Bunge (vikao kuanza saa 8 mchana) na jinsi wabunge watakavyokaa wakiwa Bungeni (kutumia kumbi 2), pia alitangaza kuwa wabunge wote wavae barakoa isipokuwa wenye changamoto za kiafya tena kwa kibali maalumu.

Maswali yangu:
1. Kama kweli wawakilishi Hawa wanajali wananchi kwanini ratiba za taasisi nyingine hazijabadilika mf. Shuleni walimu na wanafunzi wanafika mapema asubuhi, wanakaa darasani kwa msongamano, wanatoka saa 9 nanusu mchana, wengine wanaishi huko huko.

Ina maana wabunge walikuwa wanakaa kwa msongamano kuliko shule za kata kiasi kwamba wakaona watumie kumbi 2?

2. Kama wao kweli ni wawakilishi wa wananchi, kwanini hawaishauri Serikali isimamie taasisi kama shule ziwe na shift?

3. AMEKUMBUKA KUPUNGUZA POSHO PIA AU WAMEPUNGUZA MUDA WA KAZI TU?

Hitimisho: wanacho kifanya hawa ndugu zetu ni usanii tu na kujikomba.
 

Christine1

JF-Expert Member
Feb 26, 2012
14,563
2,000
Inafikirisha!
Kama kuna vitu niliacha kufuatilia basi kimojawapo ni bunge!
Wizi mtupu,wako kwa ajili ya maslahi km wengine tu wanaotafuta mkate wao wa kila siku!

Mungu tu anatusaidia watanzania kwenye kila jambo!
 

denooJ

JF-Expert Member
Mar 31, 2020
7,780
2,000
Ndugai ameanzisha mfano akiwa kama kiongozi wa mhimili wake, wengine wafuate, japo itakuwa ngumu. Samia huku anasema Corona ipo, kule anakutana na wananchi njiani wasio na tahadhari yoyote wala hana habari.

Viongozi wa chama kimoja, ila wengine wanaelekea kaskazini wengine kusini kwenye jambo moja, hawa watu ndio wanatuongoza kama taifa.
 

Jasusi Mbobezi

JF-Expert Member
May 17, 2020
206
1,000
Ndugai ameanzisha mfano akiwa kama kiongozi wa mhimili wake, wengine wafuate, japo itakuwa ngumu. Samia huku anasema Corona ipo, kule anakutana na wananchi njiani wasio na tahadhari yoyote wala hana habari.

Viongozi wa chama kimoja, ila wengine wanaelekea kaskazini wengine kusini kwenye jambo moja, hawa watu ndio wanatuongoza kama taifa.
Ndugai ni kibaka tu
 

ng'wanamangilingili

JF-Expert Member
Aug 22, 2015
2,996
2,000
Ndugu yangu Ndugai alitangaza ratiba mpya ya Bunge (vikao kuanza saa 8 mchana) na jinsi wabunge watakavyokaa wakiwa Bungeni (kutumia kumbi 2), pia alitangaza kuwa wabunge wote wavae barakoa isipokuwa wenye changamoto za kiafya tena kwa kibali maalumu.

Maswali yangu:
1. Kama kweli wawakilishi Hawa wanajali wananchi kwanini ratiba za taasisi nyingine hazijabadilika mf. Shuleni walimu na wanafunzi wanafika mapema asubuhi, wanakaa darasani kwa msongamano, wanatoka saa 9 nanusu mchana, wengine wanaishi huko huko.

Ina maana wabunge walikuwa wanakaa kwa msongamano kuliko shule za kata kiasi kwamba wakaona watumie kumbi 2?

2. Kama wao kweli ni wawakilishi wa wananchi, kwanini hawaishauri Serikali isimamie taasisi kama shule ziwe na shift?

Hitimisho: wanacho kifanya hawa ndugu zetu ni usanii tu na kujikomba.
Hapo wamewaiga Kenya tu ili usiku wawe wanapombeka wasiingie na hangover. Aisee Kitwanga ingekuwepo hii yasingemkuta yakumkuta

Sent from my SM-G9350 using JamiiForums mobile app
 

kasenene

JF-Expert Member
Jun 6, 2008
1,578
2,000
Ndugu yangu Ndugai alitangaza ratiba mpya ya Bunge (vikao kuanza saa 8 mchana) na jinsi wabunge watakavyokaa wakiwa Bungeni (kutumia kumbi 2), pia alitangaza kuwa wabunge wote wavae barakoa isipokuwa wenye changamoto za kiafya tena kwa kibali maalumu.

Maswali yangu:
1. Kama kweli wawakilishi Hawa wanajali wananchi kwanini ratiba za taasisi nyingine hazijabadilika mf. Shuleni walimu na wanafunzi wanafika mapema asubuhi, wanakaa darasani kwa msongamano, wanatoka saa 9 nanusu mchana, wengine wanaishi huko huko.

Ina maana wabunge walikuwa wanakaa kwa msongamano kuliko shule za kata kiasi kwamba wakaona watumie kumbi 2?

2. Kama wao kweli ni wawakilishi wa wananchi, kwanini hawaishauri Serikali isimamie taasisi kama shule ziwe na shift?

Hitimisho: wanacho kifanya hawa ndugu zetu ni usanii tu na kujikomba.
Hii inaonyesha ni jinsi gani wanapoteza mwingi bungeni ili kupata posho wakati hawana ya kujadili....
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
50,242
2,000
Ndugu yangu Ndugai alitangaza ratiba mpya ya Bunge (vikao kuanza saa 8 mchana) na jinsi wabunge watakavyokaa wakiwa Bungeni (kutumia kumbi 2), pia alitangaza kuwa wabunge wote wavae barakoa isipokuwa wenye changamoto za kiafya tena kwa kibali maalumu.

Maswali yangu:
1. Kama kweli wawakilishi Hawa wanajali wananchi kwanini ratiba za taasisi nyingine hazijabadilika mf. Shuleni walimu na wanafunzi wanafika mapema asubuhi, wanakaa darasani kwa msongamano, wanatoka saa 9 nanusu mchana, wengine wanaishi huko huko.

Ina maana wabunge walikuwa wanakaa kwa msongamano kuliko shule za kata kiasi kwamba wakaona watumie kumbi 2?

2. Kama wao kweli ni wawakilishi wa wananchi, kwanini hawaishauri Serikali isimamie taasisi kama shule ziwe na shift?

Hitimisho: wanacho kifanya hawa ndugu zetu ni usanii tu na kujikomba.
Lengo hapo ni kuongeza muda wa kikao badala ya wiki 2 watumie wiki 3, kifupi ni kupiga pesa ya umma.
 

Jumbe Brown

JF-Expert Member
Jun 23, 2020
9,483
2,000
FB_IMG_16307140795615105.jpg
 

Jasusi Mbobezi

JF-Expert Member
May 17, 2020
206
1,000
Inafikirisha!
Kama kuna vitu niliacha kufuatilia basi kimojawapo ni bunge!
Wizi mtupu,wako kwa ajili ya maslahi km wengine tu wanaotafuta mkate wao wa kila siku!

Mungu tu anatusaidia watanzania kwenye kila jambo!
Wezi wa keki ya taifa
 

Niza doyi

JF-Expert Member
Dec 10, 2019
1,531
2,000
Fedha za Corona zitawatesa Sana na hivyi haijulikani itaisha mwaka gani huko kwa mabeberu,watajuta.

Nchi haina janga inalazimisha iwe janga.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom