Spika Ndugai ataka kamati ya bunge ichunguze Wezi wa Mitihani ya Uuguzi, adai taifa linaweza kupata Wasomi vihiyo

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
51,042
2,000
Spika Ndugai ameiagiza kamati ya bunge ya Huduma za Jamii kulifuatilia swala la Uvujaji wa mitihani ya vyuo vya uuguzi.

Ndugai amesema tukiwachekea wezi wa Mitihani taifa litaangukia mikononi mwa wataalamu wasio na sifa yaani VIHIYO!

Chanzo: ITV habari
 

denooJ

JF-Expert Member
Mar 31, 2020
8,856
2,000
Hii issue imepita kimya kimya sijawahi kuisikia, kumbe hata ma-nurse nao huwa wanaiba mitihani? nikadhani fani nyingine ndio hufanya hivyo kutokana na nature ya mafunzo yao.
 

Tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
44,417
2,000
Spika Ndugai ameiagiza kamati ya bunge ya Huduma za Jamii kulifuatilia swala la Uvujaji wa mitihani ya vyuo vya uuguzi.

Ndugai amesema tukiwachekea wezi wa Mitihani taifa litaangukia mikononi mwa wataalamu wasio na sifa yaani VIHIYO!

Source: ITV habari

Yeye mwenyewe na hilo bunge lake wako bungeni kwa wizi wa kura, sasa atamuhoji nani? Hao wezi wenzake wanamchora tu, akiingia kwenye anga zao watamuuliza awaambie aliingiaje bungeni.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom