Spika Ndugai akerwa na tabia ya Serikali kuchukua fedha za halmashauri bila taarifa, ataka mfumo wa " less government" utumike nchini!

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
46,731
2,000
Spika wa bunge mh Ndugai amesema anakerwa sana na kitendo cha Serikali kuchukua fedha za halmashauri bila taarifa na kwenda kuzitumia huku miradi ikidorora.

Ndugai amesema haoni mantiki ya Serikali kuchukua fedha ambazo hazijatumika kila ifikapo June 10 bila kujali kwamba kuna miradi inakuwa bado haijakamilika.

Spika Ndugai amekumbusha kuwa nchi za wenzetu wakati wa kampeni huwa wanaahidu kuendesha " less government" tofauti na sisi ambapo serikali imebana kila mahali kiasi cha kuwafanya wananchi wakose hata nafasi ya kupumua.

" Yaani kila upande unaogeuka unakutana na serikali watu wanashindwa hata kujiachia achia" amesisitiza Ndugai.

Chanzo: ITV habari
 

Bengal

JF-Expert Member
Aug 29, 2018
4,999
2,000
Spika wa bunge mh Ndugai amesema anakerwa sana na kitendo cha serikali kuchukua fedha za halmashauri bila taarifa na kwenda kuzitumia huku miradi ikidorora...
Kuwa jali wananchi kunahitaji moyo wa ujasiri sawa na chuma, kwani wengi wameshindwa hata kutokuwajali kiasi cha kuwageuza wanyonge.
 

mmh

JF-Expert Member
Nov 9, 2010
2,863
2,000
Safi Job kuambiwa unademka ilikua dharau asee. Sasa waombe poo wao. Hasira za mgogo sio mchezo
 

fasiliteta

JF-Expert Member
Jul 2, 2014
1,861
2,000
Mpinzani wa kweli kwa sasa amebaki ndugai tu, Chadema wanachekelea zile biashara zao haramu kwa sasa zinakwenda poa tu,
 

Jorojik

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
3,449
2,000
Bwashe sasa ni wazi Ndugai ameamua kuziba ombwe la kukosekana kwa wabunge wa upinzani bungeni, amekuwa mpinzani wa waziwazi wa Serikali ya Rais SSH. Ilikuwaje akawa mtiifu full kwa meko na sasa mpinzani underground wa SSH? Full utapeli.
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
52,492
2,000
Kuhusu bwawa la Bagamoyo mjomba amemsaliti baba, mama awe muangalifu ma kaka yake.
 

KISIWAGA

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
4,089
2,000
Tangu mwendazake aondoke job anaweweseka hovyo hovyo

Yeye anawalipa covic-19 kutoka Taratibu, katiba na sheria ipi?

Huo upuuzi si yeye ndio alikuwa anakubaliana na mwendazake kwa madudu yote.

Job atakuwa na matatizo makubwa.
Ila Jiwe sijui alikuwa ana akili kichwani ama matope
 

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
27,369
2,000
Bwashe sasa ni wazi Ndugai ameamua kuziba ombwe la kukosekana kwa wabunge wa upinzani bungeni, amekuwa mpinzani wa waziwazi wa Serikali ya Rais SSH. Ilikuwaje akawa mtiifu full kwa meko na sasa mpinzani underground wa SSH? Full utapeli.
Anakuaga na mtindo wa kuitisha serikali toka kitambo enzi za Mwendazake Kisha anaitwa na kueka Mambo sawa. Maza Hana iyo mimambo ye anadili nae mdogo mdogo ashamuondolea Yule katibu wa bunge Kigaigai kamueka wake. Anamnyoosha tu
 

Jorojik

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
3,449
2,000
Anakuaga na mtindo wa kuitisha serikali toka kitambo enzi za Mwendazake Kisha anaitwa na kueka Mambo sawa. Maza Hana iyo mimambo ye anadili nae mdogo mdogo ashamuondolea Yule katibu wa bunge Kigaigai kamueka wake. Anamnyoosha tu
Kumbe! Ukute ndo maana amekuwa bitter sana baada ya Katibu wake aliyepewa na meko kuondolewa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom