Spika Ndugai aahirisha Bunge na kuwataka Wabunge kuzingatia masharti ya Serikali kuhusu afya zao pia madereva wao wasikimbie hovyo

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
42,017
2,000
Spika wa bunge Mh. Ndugai ameahirisha vikao vya bunge hadi watakapokutana tena kwenye mkutano wa vikao vya bajeti mwezi March, 30.

Spika amewataka wabunge kuchukua tahadhari ya afya zao kulingana na miongozo inayotolewa na wizara ya afya kadhalika amewataka wabunge na madereva wao wawe makini wawapo barabarani na kuacha tabia ya kukimbia kimbia hovyo.

Mwisho, Spika Ndugai amewataka wabunge wote kukusanyika kwenye viwanja vya bunge ili kutoa heshima za mwisho kwa mbunge wa Muhambwe aliyefariki dunia kwa ajali.

Chanzo: TBC

Maendeleo hayana vyama!
 

VAPS

JF-Expert Member
Jul 10, 2012
4,803
2,000
Speed speed kisa bendera mamlaka, magari kiwango, na heshima.
 

Nyankurungu2020

JF-Expert Member
Oct 2, 2020
1,632
2,000
Spika wa bunge Mh. Ndugai ameahirisha vikao vya bunge hadi watakapokutana tena kwenye mkutano wa vikao vya bajeti mwezi March, 30.

Spika amewataka wabunge kuchukua tahadhari ya afya zao kulingana na miongozo inayotolewa na wizara ya afya kadhalika amewataka wabunge na madereva wao wawe makini wawapo barabarani na kuacha tabia ya kukimbia kimbia hovyo.

Mwisho, Spika Ndugai amewataka wabunge wote kukusanyika kwenye viwanja vya bunge ili kutoa heshima za mwisho kwa mbunge wa Muhambwe aliyefariki dunia kwa ajali.

Source TBC

Maendeleo hayana vyama!
Ni jambo jema.
 

Matrix19

JF-Expert Member
Feb 24, 2020
1,673
2,000
Tutaelewana tu ! Kauli hiyo ina maana halisi ikimaanisha kuhusu ugonjwa wa Corona! Mwendokasi na kuendesha hovyo haijaanza leo huko Tanzania
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
49,990
2,000
1613216499012.png

Wanajaribu kumvicha rona lakini hafichiki.
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
28,230
2,000
Arcado Ntagazwa alikuwa zamani mbunge wa Muhambwe kafariki na Nditiye ni mbunge Current wa Muhambwe kafariki at the same period. .Is it a coincidence or what? Watu wa Muhambwe kulikoni ? ushirikina or what?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom