Spika mwenye sifa zifuatazo ndiye anayetafutwa na ccm | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spika mwenye sifa zifuatazo ndiye anayetafutwa na ccm

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Gwallo, Nov 11, 2010.

  1. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,129
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    1.Spika atakayelinda maslahi ya mafisadi.
    2.Spika ambaye hataruhusu mijadala aina ya richmond,epa,meremeta,tangold,mikataba mibovu ya madini,vitalu vya wanyamapori n.k.....
    3.Spika ambaye yuko tayari kuwa remoted na mafisadi.
    4.
    5.
    6.
    CCM makini, Chadema, NCCR,TLP,UDP CUF tafadhali kura yako iamue aina ya spika atakayefaa kwa taifa hili na hali yake.

    Mungu ibariki Tanzania, Mungu ibariki bunge letu,Mungu yabatilishe mawazo ya mafisadi na njama zao. Amen!!!!!!!
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,833
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
  3. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    I am Interested ametoa facts
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,752
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    :tape::tape: kaa na maumivu yako kwani lazima uandike!
     
  5. T

    Tata JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2010
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,538
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Wao wamesema sifa kubwa ya spika mwaka huu ni kuwa mwanamke kwa hiyo kinachoangaliwa ni uanamke. Haya mengine hawajasema labda tutashhudia bunge likianza kazi zake.
     
Loading...