Spika mpya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spika mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiranja Mkuu, Nov 13, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Je huyu mama kapitishwa na ccm kwa kuwa ni mbabe na dikteta kama alivyosema kwenye hotuba yake au kuna sababu nyingine zaidi ya hii?
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Nov 13, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180

    Mvinyo wa zamani ndani ya chupa mpya.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Waarabu wa Pemba hujuana kwa vilemba!
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Toka mwka 1975 yuko bungeni bado huamini kama anaweza kuongoza Bunge?
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    It doesn't matter. Kama ingekuwa hivyo basi angepewa kingunge Ngombale, John Malecela au hata Basil Mramba.
    Turudi kwenye swali la msinge je amepewa kwa sababu ya udikteta wake?
     
  6. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,998
    Likes Received: 12,561
    Trophy Points: 280
    Ndiyo.
     
  7. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ili awakalishe wapinzani chini wanapokuja na hoja za kimaendeleo...
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    With 35 years of experience si haba ila kwa kipindi chote icho hakutakiwa kuwa kama alivyo
     
Loading...