Spika Makinda ampiga Stop Stephen Ngonyani kumshambulia Dr Ulimboka | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Spika Makinda ampiga Stop Stephen Ngonyani kumshambulia Dr Ulimboka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jun 28, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Mbunge wa Korogwe-CCM Stephen Ngonyani(Profesa Maji Marefu) amemshambulia vikali Dr Stephen Ulimboka kwamba alistahili unyama aliofanyiwa na kuwataka madaktari wasimtibu.Spika Makinda ilibidi aingilie kati na kumuamuru Ngonyani kuacha mara moja kuzungumzia suala hilo ndani ya bunge kwa sababu liko mahakamani.Ngonyani akajitetea kuwa amechanganyikiwa kwa sababu aliumwa sana na watu wakamzushia kifo.Kabla ya kuwa Mbunge Ngonyani amewahi kuwa mganga wa kienyeji.Kauli hiyo ya Ngonyani ilionekana kushangiliwa sana na wabunge wenzake wa CCM huku wale wa CHADEMA wakimzomea.
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,725
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    katika mchango wake bungeni leo mbunge wa Korogwe kawatonesha madaktari kidonda! Kasema kama madaktari wamegoma kutibu watu kwa nini wanamtibu dr. Ulimboka? Madam Spika ikabidi amzuie kwamba swala liko mahakamani! Mi nadhani afya yake mgogoro angeishauri serikali yake
     
  3. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 798
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 60
    Tatizo la waganga wa kienyeji waliofeli darasa la saba! Angesoma zaidi kidogo angekuwa na afadhali.
     
  4. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,116
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Kwani wabunge hutibiwa Mhimbili....Hospital yao si iko India au mimi sijui.....
     
  5. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kuna wengine hawafikirii kwani yeye alipougua alitibiwa muhimbili au india??
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    keshaanza kuchanganywa na tunguri alizozitelekeza huyo!
     
  7. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,189
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Safiii hisia nzito hizi
     
  8. P

    Ptz JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 447
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 60
    Aisee nimeiona hiyo! Ni aibu sana kwa walompatia kura na aibu kubwa kwa chama chake cha ccm! Madaktari tumemsikia na aombe mizizi yake iendelee kumponya siku akitia tu mguu hospitali yoyote ataipata fresh yake!
     
  9. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 21,646
    Likes Received: 16,082
    Trophy Points: 280
    Anakiri kuwa baada ya kuugua amechanganyikiwa,sasa sie amekwisha kosa sifa za kuwa kiongozi? Kwa maana halisi ni kuwa miongoni mwa wabunge wa CCM wapo waliochanganyikiwa
     
  10. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,149
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ngonyani akajitetea kuwa amechanganyikiwa kwa sababu aliumwa sana na watu wakamzushia kifo.[/QUOTE] kichaa anawezaje kuruhusiwa kuingia bungeni, bunge linapoteza hadhi yake kwa kuruhusu majitu hewa kama hili maji marefu, stupid kabisa
     
  11. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 536
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    kweeeli Akili za kuvuta na Treni ni Noma,kwa mawazo ya Haraka Mh.Nyongani afai kuigwa na Wabunge wengi.
     
  12. m

    mpasta JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    nina wasiwasi na afya ya kichwa chake,,na hata waliomchagua nao wakapimwe afya ya vichwa vyao
     
  13. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,725
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    Dhaifu!
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    bwahahahahaha aiseeee wabunge wa kibongo bana.....eti kachanganyikiwa bwahahahahaha.....
     
  15. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 5,176
    Likes Received: 1,040
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo Ngonyani(maji marefu)ameanza kuchanganyikiwa?
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,959
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Kwani Madaktari Apollo kule India nao wamegoma? Vigogo wote si wanatibiwa kule?
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,604
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    Nitashangaa kama hatapelekwa Mirembe, amesema mwenyewe amechanganyikiwa!
     
  18. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mimi nilidhani wale wagonjwa wa milembe nao wametorokea bungeni.
     
  19. combra

    combra Senior Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tokea lini mganga akawa mbunge basi na sisi watanzania ni Madhaifu,kutoka kupiga ramli hadi ubunge kweli waliomchagua nawapa pole
     
  20. k

    kitero JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyeye mwenyewe alipokuwa mganga asipopewa jogoo alikuwa hatibu,kesha pata ulaji anza wivu wake,wangapi walikufa kipindi chake kwakushindwa tuu kumpatia kuku na nazi?
     
Loading...