Spika kupiga simu kwa Rais kumuuliza majina ya wajumbe wa kuwaweka kwenye kamati ya bunge kunaashiria nini?

Duniahadaa

JF-Expert Member
Oct 16, 2017
292
1,000
SPIKA KUPIGA SIMU KWA RAIS KUMUULIZA MAJINA YA WAJUMBE WA KUWAWEKA KWENYE KAMATI YA BUNGE KUNAASHIRIA NINI? -Haya si maneno yangu ni ya Rais mwenyewe. Zitoo aliyatumia kwenye utetezi wake kuhus hoja yake ya Bunge kuingiliwa na serikali na Ndugai hauusoma huo utetezi hadi leo.
 

Jay One

JF-Expert Member
Nov 12, 2010
14,017
2,000
SPIKA KUPIGA SIMU KWA RAIS KUMUULIZA MAJINA YA WAJUMBE WA KUWAWEKA KWENYE KAMATI YA BUNGE KUNAASHIRIA NINI? -Haya si maneno yangu ni ya Rais mwenyewe. Zitoo aliyatumia kwenye utetezi wake kuhus hoja yake ya Bunge kuingiliwa na serikali na Ndugai hauusoma huo utetezi hadi leo.
Wee kafanye kazi ujiingizie kipato chako na familia yako, asubuhi yote hii unahangaika na mambo yasiyo kusaidia, utakufa maskini, bunge halitakuletea chakula kwako, kafanye kazi baadae ndio useme haya..!! 🖕
 

Bishop Hiluka

Verified Member
Aug 12, 2011
6,407
2,000
Rais ni sehemu ya Bunge na sheria imempa uwezo wa kulivunja bunge wakati wowote akitaka, lakini bunge likivunjika ni yeye peke yake anayeendelea kupeta! Acha tu wabunge waishi kinafiki hadi miaka yao mitano iishe...
 

Stanley Mitchell

JF-Expert Member
Jan 2, 2014
4,592
2,000
Rais ni sehemu ya Bunge na sheria imempa uwezo wa kulivunja bunge wakati wowote akitaka, lakini bunge likivunjika ni yeye peke yake anayeendelea kupeta! Acha tu wabunge waishi kinafiki hadi miaka yao mitano iishe...
Jiwe Ni sehemu ya Parliament ama National Assembly?? Mbunge ni Member of Parliament au Member of National Assembly?

Unaweza kuniambia tofauti ya Parliament na National Assembly,?
 

BONGOLALA

JF-Expert Member
Sep 14, 2009
16,529
2,000
Bunge ni mtoto wa serikali halina nguvu kabisa
Spika amekua msemaji wa serikali siku hizi maana kila hafla ya rais na yeye yumo pembeni
 

Synthesizer

JF-Expert Member
Feb 15, 2010
8,767
2,000
SPIKA KUPIGA SIMU KWA RAIS KUMUULIZA MAJINA YA WAJUMBE WA KUWAWEKA KWENYE KAMATI YA BUNGE KUNAASHIRIA NINI? -Haya si maneno yangu ni ya Rais mwenyewe. Zitoo aliyatumia kwenye utetezi wake kuhus hoja yake ya Bunge kuingiliwa na serikali na Ndugai hauusoma huo utetezi hadi leo.
Kunaashiria kuwa huyo aliyotoa siri hiyo hana uwezo wa kufikiri. Ni sawa na kuwaambia watu hadharani namna mnavyofanya mambo fulani na mkeo chumbani.
 

ngonyango

JF-Expert Member
Aug 7, 2017
1,801
2,000
Majaji akiwemo jaji mkuu wanateuliwa na nani? Spika bila rais atatokea wapi??? hebu acheni kutoa povu la kifafa
 

share

JF-Expert Member
Nov 22, 2008
4,687
2,000
Kila siku tunawambia kuwa mhimili wa Executive "umeimeza" mihimili mingine..

Mliokuwa mnakataa ndiyo muyaone hayo........
Na hayo ndiyo aliyoyasema Lissu kwenye Straight Talk Africa VOA. Magufuli amuamuru spika "Watoe nje ya Bunge, nami nitawashughulikia ipasavyo wakiwa nje ya Bunge". Hiki ndicho kinachotokea sasa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom