Spika atoa rushwa kwa wabunge wa chadema????


G

geophysics

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
905
Likes
2
Points
35
G

geophysics

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
905 2 35
Msimamo CHADEMA wamtikisa Makinda.



*Ni wakutomtambua Rais Kikwete.
*Awaita Mbowe, Zitto wateta.


Na John Daniel, Dodoma.
SPIKA wa Bunge Bi. Anne Makinda, amewashauri wabunge wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kufuta msimamo wao wa kutoitambua Serikali na
Rais Jakaya Kikwete kwa kuwa msimamo huo unaweza kuwagharimu katika uwakilishi na utumishi wao ndani ya chombo hicho cha kutunga sheria.

Anna Makinda alisema"Unajua usipoitambua serikali maana yake ni kwamba huwezi kufanya kazi yoyote ndani ya bunge, zipo kamati nyingi, kuna nafasi mbalimbali za uwakishi wa wabunge katika taasisi, mashirika, vyuo na nje ya nchi sasa kama hawaitambui serikali maana yake hawawezi kuwakilisha katika nafsi yoyote.......
Inaendelea.............
Source: Majira Novemba 18, 2010

RUSHWA SI PESA TU BALI AHADI KWA KUMSHAWISHI MTU AKUBALIANE NA MATAKWA YAKO......Labda wanasheria mtatusaidia katika hili.
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Msimamo CHADEMA wamtikisa Makinda.



*Ni wakutomtambua Rais Kikwete.
*Awaita Mbowe, Zitto wateta.


Na John Daniel, Dodoma.
SPIKA wa Bunge Bi. Anne Makinda, amewashauri wabunge wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kufuta msimamo wao wa kutoitambua Serikali na
Rais Jakaya Kikwete kwa kuwa msimamo huo unaweza kuwagharimu katika uwakilishi na utumishi wao ndani ya chombo hicho cha kutunga sheria.

Anna Makinda alisema"Unajua usipoitambua serikali maana yake ni kwamba huwezi kufanya kazi yoyote ndani ya bunge, zipo kamati nyingi, kuna nafasi mbalimbali za uwakishi wa wabunge katika taasisi, mashirika, vyuo na nje ya nchi sasa kama hawaitambui serikali maana yake hawawezi kuwakilisha katika nafsi yoyote.......
Inaendelea.............
Source: Majira Novemba 18, 2010

RUSHWA SI PESA TU BALI AHADI KWA KUMSHAWISHI MTU AKUBALIANE NA MATAKWA YAKO......Labda wanasheria mtatusaidia katika hili.
Uwakilishi bora ni ulio ndani ya Nchi yako na sio u carl peters! Hiyo Rushwa wakagawane na CUF!. Uwakilishi utakuja wenyewe na sio kwa njia ya kuchakachua haki ya mwenzio halafu danganya toto ya Uwakilishi wa nje ya nchi. Je Wabunge wote ni wawakilishi wa nje ya nchi!!??
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
Vitisho hivyo, kwanza ulitazamia AM angenyamaza na kuwaangalia tu? Lazima atishe na kutikisa aone kama kuna atakaye-recant
 
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
5,557
Likes
1,353
Points
280
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2009
5,557 1,353 280
Vitisho hivyo, kwanza ulitazamia AM angenyamaza na kuwaangalia tu? Lazima atishe na kutikisa aone kama kuna atakaye-recant
.
Hizo pipi za bungeni spika agawane na cuf na biashara ya kuitishia chadema 'nyauuu' aache mara moja!
 
Technician

Technician

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2010
Messages
843
Likes
2
Points
0
Technician

Technician

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2010
843 2 0
it is too late,CHADEMA must stand firmly.They must do what they have come into agreement,
they derseve the right to run out of the House just after the so called PREZDAA start the session,this is what we say DEMOCRACY .
CHADEMA MUST STAND STILL AND FIRMLY.THEY MUST NOT HESITATE AND GET FEAR,WORRY OR ANXIETY TO RUN OUT OF THE HOUSE.
This is a good start of the CONSTRUCTION OF THE "NEW CONSTITUTION" Then after,Wananchi will be intitled to compromise and the so called Presdaa will be assigned to run thru and "APPROVE IT FOR CONSTRUCTION."
Thanks Dr Slaa for opening Tanzanians eyes to see what is getting them into critical povertness.
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,225
Likes
7,690
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,225 7,690 280
AM akome kabisa asingishe kibiriti kimejaa
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
JK yeye kama JK siyo serikali..........kwa hiyo kutomtambua JK haimaanishi ya kuwa kutoitambua serikali....................JK alie tu....................jibu ni yeye kukiri ya kuwa NEC iliboronga chaguzi hii na ufumbuzi upatikane...................
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
AM akome kabisa asingishe kibiriti kimejaa
weee kuna mtu kafungiwa humu kwa kumtaja huyu mama...shauri zako ndugu yangu wakubwa wa humu wanampenda kweli huyu mama..yaani hata sielewi wamepewa nini?
 

Forum statistics

Threads 1,238,170
Members 475,830
Posts 29,311,897