Spika akataa swali za Suzan Lyimo kuhusu watumishi kutolipwa malimbikizo baada ya ahadi ya kupandishwa vyeo mwezi huu


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
32,484
Likes
68,502
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
32,484 68,502 280
Hili ni swali lililotokana na ileee barua ya katibu mkuu wa utumishi kuwa wale wanaotakiwa kupandishwa vyeo mwezi huu promotion zao zitaanza mwezi huu na hivyo kuondoa uwezekana wao watumishi hawa kulipwa malimbikizo yao ya karibu miezi 19.

Spika amedai kwakuwa ni barua huenda waziri mkuu akawa hajaiona hiyo barua na akaishia hapo na akatoa nafasi kwa swali lingine kutoka kwa mbunge mwingine.
 
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
3,579
Likes
4,496
Points
280
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
3,579 4,496 280
Nimeshangaa sana aiseh!!

Spika ndugai kalikataa hilo awali akidai hiyo baruya katibu mkuu sio awali la kisera tena akidai maswali hayo ni mengi.

Utata wangu ni huu
Hivi ndugai ni waziri au spika?
Hivi inakuwaje MTU hujaulizwa unajibu je, ukiulizwa utafanya nini?
Hivi hajui kuwa hilo swali lilikuwa muhimu kwetu wafanyakazi kujua hatma ya haki zetu tulizozikosa for two solid years?
Kiukweli vitu hivi vinatuboa sana

Source TBC1 bungelive @0920hrs
 
Naisujaki Lekangai

Naisujaki Lekangai

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
1,347
Likes
1,333
Points
280
Naisujaki Lekangai

Naisujaki Lekangai

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
1,347 1,333 280
Huo uwezekano wa waziri mkuu kutokuwa na habari ya kilichopo kwenye barua ya katibu mkuu upo?
 
T

The Elephant

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2014
Messages
3,127
Likes
1,822
Points
280
T

The Elephant

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2014
3,127 1,822 280
Anahitaji kutumwa India
 
M

Martin George

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
1,683
Likes
1,447
Points
280
M

Martin George

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
1,683 1,447 280
Hili ni swali lililotokana na ileee barua ya katibu mkuu wa utumishi kuwa wale wanaotakiwa kupandishwa vyeo mwezi huu promotion zao zitaanza mwezi huu na hivyo kuondoa uwezekana wao watumishi hawa kulipwa malimbikizo yao ya karibu miezi 19.

Spika amedai kwakuwa ni barua huenda waziri mkuu akawa hajaiona hiyo barua na akaishia hapo na akatoa nafasi kwa swali lingine kutoka kwa mbunge mwingine.
KUB aliuliza maswali yako?!
 
Yonni Jr

Yonni Jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2017
Messages
320
Likes
261
Points
80
Yonni Jr

Yonni Jr

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2017
320 261 80
Nmejiuliza spika analinda nini wakat swali lipo drect
 
A

Adiko

Member
Joined
Apr 10, 2017
Messages
56
Likes
28
Points
25
A

Adiko

Member
Joined Apr 10, 2017
56 28 25
Hapo kuna tatizo ila haki ya mtumishi ilindwe maana kuna watumishi wamepandishwa vyeo na wanalipwa tangu tarehe 2/2/2016.
 
P

pilipili kichaa

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
8,707
Likes
3,800
Points
280
Age
51
P

pilipili kichaa

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
8,707 3,800 280
ccm mbele kwa mbeleeeeeeee! na bado!
 
Lihakanga

Lihakanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2016
Messages
998
Likes
710
Points
180
Age
46
Lihakanga

Lihakanga

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2016
998 710 180
Baba jesca atakuwa katoa maagizo. Sheria za kazi zinavunjwa kienyeji mno. Mwambieni baba jesca itamgharimu.
 
souljah meditater

souljah meditater

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
2,154
Likes
1,998
Points
280
souljah meditater

souljah meditater

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
2,154 1,998 280
Zimbabwe
 
Elifuraha Bussism

Elifuraha Bussism

Senior Member
Joined
Sep 27, 2017
Messages
156
Likes
79
Points
45
Elifuraha Bussism

Elifuraha Bussism

Senior Member
Joined Sep 27, 2017
156 79 45
Waweke pamba masikioni kwao tu,ila siku watumishi wakichafukwa wasijelaumu maana hawatendewi haki kabisa,mimi mwenyewe nilipanda daraja 2014 June nimerekebishiwa mshahara may 2015,malimbikizo ya mwaka mzima yatokanayo na kupanda daraja sijalipwa mpaka sasa na mwakani nastahili kupanda tena!
 
Elifuraha Bussism

Elifuraha Bussism

Senior Member
Joined
Sep 27, 2017
Messages
156
Likes
79
Points
45
Elifuraha Bussism

Elifuraha Bussism

Senior Member
Joined Sep 27, 2017
156 79 45
Waweke pamba masikioni kwao tu,ila siku watumishi wakichafukwa wasijelaumu maana hawatendewi haki kabisa,mimi mwenyewe nilipanda daraja 2014 June nimerekebishiwa mshahara may 2015,malimbikizo ya mwaka mzima yatokanayo na kupanda daraja sijalipwa mpaka sasa na mwakani nastahili kupanda tena!
 
Simple F

Simple F

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2016
Messages
906
Likes
878
Points
180
Age
30
Simple F

Simple F

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2016
906 878 180
Dah jamani wafanyakazi acha niishie hapo but it pain's
 
ChamaDola

ChamaDola

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2016
Messages
3,439
Likes
2,768
Points
280
ChamaDola

ChamaDola

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2016
3,439 2,768 280
Nilishawapa ushauri humu ndani mkashindwa kutekeleza!
 
S

singojr

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2014
Messages
3,963
Likes
4,161
Points
280
S

singojr

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2014
3,963 4,161 280
Waziri mkuu hajui lakini mpaka mwalimu wa nanjilinji anajua kuhusu hiyo barua. Sasa anafanya nini ofisini au atasema kuwa hili sio jambo muhimu kama katiba mpya
 
T

Tenths

Senior Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
108
Likes
28
Points
45
T

Tenths

Senior Member
Joined Mar 2, 2010
108 28 45
INAUMA SANA, JAMANI CWT NA TUCTA MKO WAPI? KUNA WATUMISHI WALIKUWA NA MIKOPO BANK, HESLB WAKAJA NA 15% WAKAFYEKA BAADHI YAO KWA SASA WANA MISHAHARA YA 20,000/= NA CHINI YA HAPO, TEGEMEO LILIKUWA MALIMBIZO YAO NA MSHAHARA MPYA MWEZI HUU. LAKINI KWA YANAYOKEA MATUMAINI KWA MTUMISHI YANAFIFIA.
 

Forum statistics

Threads 1,250,256
Members 481,278
Posts 29,725,906