Special thread: Wilaya zilizo fungua dirisha la maombi ya kujiunga na JKT kwa utaratibu wa kujitolea kwa mwaka 2017


Automata

Automata

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2015
Messages
1,856
Likes
1,631
Points
280
Automata

Automata

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2015
1,856 1,631 280
Kama kinavyo jieleza kichwa cha habari hii ni thread maalumu ya kupashana habari kuhusu wilaya ambazo tayari zimesha anza kupokea maombi ya kujiunga na JKT kwa utaratibu wa kujitolea kwa mwaka 2017.

1. Wilaya: Siha, Kilimanjaro.
Mwisho wa kupokea maombi: November 10, 2017
Kutazama tangazo pakua nyaraka ifuatayo; Bofya HAPA

2. Wilaya: Rufiji, Pwani.
Mwisho wa kupokea maombi: November 13, 2017
Kutazama tangazo pakua nyaraka ifuatayo; Bofya HAPA
 

Attachments:

Automata

Automata

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2015
Messages
1,856
Likes
1,631
Points
280
Automata

Automata

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2015
1,856 1,631 280
3. Wilaya: Simanjiro, Manyara.
Mwisho wa kupokea maombi: November 13, 2017
Kutazama tangazo pakua nyaraka ifuatayo

4. Wilaya: Mbulu, Manyara.
Mwisho wa kupokea maombi: November 14, 2017 Saa Tisa na Nusu (9:30) Alasiri
Kutazama tangazo pakua nyaraka ifuatayo
 

Attachments:

kadagala1

kadagala1

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2016
Messages
5,501
Likes
4,930
Points
280
Age
25
kadagala1

kadagala1

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2016
5,501 4,930 280
Dar vipi
 
amaizing grace

amaizing grace

Member
Joined
Sep 24, 2014
Messages
41
Likes
25
Points
25
Age
24
amaizing grace

amaizing grace

Member
Joined Sep 24, 2014
41 25 25
Wilaya ya Arusha mjin nayo tayari washaanza
 
Msukuma 94

Msukuma 94

Senior Member
Joined
Apr 21, 2017
Messages
134
Likes
89
Points
45
Msukuma 94

Msukuma 94

Senior Member
Joined Apr 21, 2017
134 89 45
naomba kuuliza km muombaji ni wa kidato cha sita.... je anatakiwa kuweka vyeti vya kidato cha sita na cha kuzaliwa pekee? au hadi vya la saba na form four
 
T

Thomas segeja

Member
Joined
Nov 10, 2015
Messages
20
Likes
15
Points
5
Age
27
T

Thomas segeja

Member
Joined Nov 10, 2015
20 15 5
naomba kuuliza km muombaji ni wa kidato cha sita.... je anatakiwa kuweka vyeti vya kidato cha sita na cha kuzaliwa pekee? au hadi vya la saba na form four
Unatakiwa uwe na cheti cha kuzaliwa cheti cha form six leaving ya form six cheti cha form four na leaving ya form four
 
W

Walyobahamza

Member
Joined
Oct 23, 2016
Messages
23
Likes
11
Points
5
W

Walyobahamza

Member
Joined Oct 23, 2016
23 11 5
JAMani mwenye taarifa au tangazo la usahili wilaya ya kinondoni-Dsm aniambie plz
 
magige Dm

magige Dm

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2017
Messages
527
Likes
1,070
Points
180
magige Dm

magige Dm

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2017
527 1,070 180
Eti nauliza ,kwa wanafunzi waliomaliza mwaka Jana na mwaka juzi form 4 mlipewa leaving certificate???
 
roservelt

roservelt

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
770
Likes
625
Points
180
Age
25
roservelt

roservelt

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
770 625 180
Wlaya ya Moshi mchakato umekwishanza mwisho tar.9
 
dedon

dedon

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2015
Messages
1,409
Likes
1,670
Points
280
dedon

dedon

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2015
1,409 1,670 280
naomba kuuliza km muombaji ni wa kidato cha sita.... je anatakiwa kuweka vyeti vya kidato cha sita na cha kuzaliwa pekee? au hadi vya la saba na form four
weka na form four...la saba sio lazma

cha la saba kinakua umuhim kama uliishia la saba
 
Lissa lee

Lissa lee

Senior Member
Joined
Jul 18, 2017
Messages
185
Likes
203
Points
60
Lissa lee

Lissa lee

Senior Member
Joined Jul 18, 2017
185 203 60
naomba kuuliza km muombaji ni wa kidato cha sita.... je anatakiwa kuweka vyeti vya kidato cha sita na cha kuzaliwa pekee? au hadi vya la saba na form four
sorry ,, ndugu anangika anakosa ushaur,, msaidieni,, ameishia la saba 2009,, na ana chet cha kuzaliwa tu,, anaweza fanikiwa au ndo cheti chake kime expire
 
Mediocrist

Mediocrist

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2015
Messages
1,624
Likes
600
Points
280
Mediocrist

Mediocrist

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2015
1,624 600 280
sorry ,, ndugu anangika anakosa ushaur,, msaidieni,, ameishia la saba 2009,, na ana chet cha kuzaliwa tu,, anaweza fanikiwa au ndo cheti chake kime expire
Ana umri gani? Mpaka sasa
 
Maxmizer

Maxmizer

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2017
Messages
3,504
Likes
2,953
Points
280
Maxmizer

Maxmizer

JF-Expert Member
Joined May 22, 2017
3,504 2,953 280
hivi huwa wanaweka idadi ya watu wanaohitajika kila wilaya??
 
Mediocrist

Mediocrist

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2015
Messages
1,624
Likes
600
Points
280
Mediocrist

Mediocrist

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2015
1,624 600 280
Hawezi boss wangu umri huo ilibidi awe na kigezo cha form Six ndo angekidhi vigezo kama walivyosema kwenye tangazo lao kwamba Darasa la 7 kuanzia miaka 16-18
 

Forum statistics

Threads 1,212,863
Members 461,778
Posts 28,457,046