Special Thread: Wauza TV aina zote kwa bei nzuri tuuziane hapa


G

G Simba

Member
Joined
Nov 19, 2016
Messages
61
Likes
98
Points
25
Age
51
G

G Simba

Member
Joined Nov 19, 2016
61 98 25
Kuuliza si ujinga.. Hivi kuna kifaa chochote ambacho unaweza kuchomeka kwenye TV halafu ukatumia hicho kifaa kuchomeka flash drive? Nimeuliza hivyo kwa sababu kuna TV hapa nimeweka ukutani lakini inakua ngumu kidogo kufikia usb port.
Ndiyo kipo. Kuna kile kitu kimekaa kama flash sio flash kidogo kifupi. Unaweza kuchomela hata kwenye cm pia ukaweka flash

Sent using Jamii Forums mobile app
 
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
1,936
Likes
698
Points
280
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
1,936 698 280
Na mimi nauliza
Wapi naweza kupata hii cable?
 
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2017
Messages
693
Likes
367
Points
80
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2017
693 367 80
Na mimi nauliza
Wapi naweza kupata hii cable?
Kama OTG cable zipo k/koo buku mbili mbili tu mkuu ila ukienda kichwa kichwa unapigwa nenda aggrey na likoma maduka ya ndani ndani ya jumla.
au uliza kwa Mnigeria,Mzungu kama si Mkongo.
 
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
1,936
Likes
698
Points
280
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
1,936 698 280
Kama OTG cable zipo k/koo buku mbili mbili tu mkuu ila ukienda kichwa kichwa unapigwa nenda aggrey na likoma maduka ya ndani ndani ya jumla.
au uliza kwa Mnigeria,Mzungu kama si Mkongo.
Hiyo hapo
 
jerrybanks

jerrybanks

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2017
Messages
752
Likes
902
Points
180
Age
26
jerrybanks

jerrybanks

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2017
752 902 180
nauza samsung tv led inch 32 naiuza kwa shilingi laki nne na nusu tu 450000, namba zngu 0623953036
be300876-d9f4-4823-830b-674ea97257d6-jpg.1013570



Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Dalalimsomi

Dalalimsomi

Member
Joined
Feb 8, 2019
Messages
37
Likes
9
Points
15
Dalalimsomi

Dalalimsomi

Member
Joined Feb 8, 2019
37 9 15
Nina tv star x mpya kwenye box inch 32 bei 330k nlinunu kwa ajili la lodge ikabaki moja hiyo kwa anaetaka nipo sinza nyuma ya tanzanite tower karibia na hospitali ya mama ngoma njoo uonee mzigo tumalizane
Tuwasiliane 0765532858 au 0673540985
Ni mpya kabisa ipo kwenye box lake
Note;bei haipungui
20190209_070204-jpeg.1017331
20190209_070225-jpeg.1017332


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
11,606
Likes
14,273
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
11,606 14,273 280
Aisee mbona na wew unamuita mwenzio mpuuzi? Anachosema dula ni sawa humu Hakuna wateja hata kwa Hizo item wanazojitia kuulizia wengine Awana hata umeme makwako mnaponda item za watu...

Sent using Jamii Forums mobile app
Anakeraa mzee, analeta mihemuko kwenye business hapana shaka hajui marketing. There are soft and hard customers! What he had to do is not trying to chase the hard ones because they might be very strong on facts. Soft customers unawaburuza tu just because the might not be knowledgable enough. Dealing with customers needs balls!!!
 
Rich Ze Best

Rich Ze Best

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
1,567
Likes
1,217
Points
280
Rich Ze Best

Rich Ze Best

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2013
1,567 1,217 280
Aisee wew Ticha Mimi sikujua km wew ni choko ningekuwa nishakupa stahiki yako mapema Sana japo huwa sifanyi machoko..yanii wew kila sehem ukisikia salum lazima usimamishe matako yako..nilikutumia item sio? Uliposema item ni tofaut na model uliyotaka je ukupata pesa zako? Na mbona uliendelea kuitaji item kwangu? Na hio simu anayotumia mkeo umeitoa wapi? Nilipotuma tv guard na HDMI balance yangu iliyobaki kwenu wew na mwenzio mlinimalizia?ulishawai kuona nalialia Nilishakwambia toka mwaka juzi Tabia za kichoko na za kimpunga acha wengine tumeshastaff kuwaingilia machoko

Sent using Jamii Forums mobile app
Hoja hupanguliwa kwa hoja.Mpaka sasa hakuna aliye jibu.Sio vema kuaribiana biashara.Nenden taratibu mtaelewana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
myoyambendi

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
68,934
Likes
331,856
Points
280
myoyambendi

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
68,934 331,856 280
Mda mwingine tunaitaji tu Tv zenye format hio 4k ila kuzitumia atuzitumi coz DStv,Azam,zuku,startimes, n.k Hakuna inayorusha picha yenye format hio UHD na ukisema udownload video ya dakika 3 km vile music ya Ali kiba, daimond unakuta ni MB500 Sasa km video ya dakika 3 ni MB Zaid ya 400 je movei ya 2hours? Smtmz Tv yenye format ya 4k kibongobongo ni Kama pambo tu ndani

Sent using Jamii Forums mobile app
nna movie ya saa moja ina 7gb...
 
tracebongo

tracebongo

Senior Member
Joined
Nov 18, 2018
Messages
180
Likes
162
Points
60
tracebongo

tracebongo

Senior Member
Joined Nov 18, 2018
180 162 60

Forum statistics

Threads 1,262,368
Members 485,562
Posts 30,121,318