Special Thread: Wauza TV aina zote kwa bei nzuri tuuziane hapa


Ngovongo

Ngovongo

Senior Member
Joined
Jan 28, 2018
Messages
192
Likes
215
Points
60
Ngovongo

Ngovongo

Senior Member
Joined Jan 28, 2018
192 215 60
Mda mwingine tunaitaji tu Tv zenye format hio 4k ila kuzitumia atuzitumi coz DStv,Azam,zuku,startimes, n.k Hakuna inayorusha picha yenye format hio UHD na ukisema udownload video ya dakika 3 km vile music ya Ali kiba, daimond unakuta ni MB500 Sasa km video ya dakika 3 ni MB Zaid ya 400 je movei ya 2hours? Smtmz Tv yenye format ya 4k kibongobongo ni Kama pambo tu ndani

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mr. Mobile

Mr. Mobile

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2017
Messages
633
Likes
552
Points
180
Mr. Mobile

Mr. Mobile

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2017
633 552 180
K

korokwincho

Member
Joined
Aug 29, 2014
Messages
72
Likes
30
Points
25
K

korokwincho

Member
Joined Aug 29, 2014
72 30 25
son_of_masia

son_of_masia

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2015
Messages
269
Likes
139
Points
60
son_of_masia

son_of_masia

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2015
269 139 60
son_of_masia

son_of_masia

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2015
Messages
269
Likes
139
Points
60
son_of_masia

son_of_masia

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2015
269 139 60
Mr. Mobile

Mr. Mobile

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2017
Messages
633
Likes
552
Points
180
Mr. Mobile

Mr. Mobile

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2017
633 552 180
Niliagiza anker soundcore pro km $64.5 kwa pre order price,ila kilichonikuta wakat naendw kuchukua hyo speaker nilijuta kwan gharama za kodi+custum duties zilifika 45% ya bei niliyonunulia bidhaa.Wale jamaa pale wako km kutukomoa aisee

Sent using Jamii Forums mobile app
Ulitumia njia gani mkuu? Maana kwa posta kuna tozo za VAT tu, kama mzigo umefikia viwango vya kulipia kodi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
daraja la kigamboni

daraja la kigamboni

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2016
Messages
237
Likes
106
Points
60
daraja la kigamboni

daraja la kigamboni

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2016
237 106 60
Aisee wew Ticha Mimi sikujua km wew ni choko ningekuwa nishakupa stahiki yako mapema Sana japo huwa sifanyi machoko..yanii wew kila sehem ukisikia salum lazima usimamishe matako yako..nilikutumia item sio? Uliposema item ni tofaut na model uliyotaka je ukupata pesa zako? Na mbona uliendelea kuitaji item kwangu? Na hio simu anayotumia mkeo umeitoa wapi? Nilipotuma tv guard na HDMI balance yangu iliyobaki kwenu wew na mwenzio mlinimalizia?ulishawai kuona nalialia Nilishakwambia toka mwaka juzi Tabia za kichoko na za kimpunga acha wengine tumeshastaff kuwaingilia machoko

Sent using Jamii Forums mobile app
TCL,BOSS au EVOLI Smart 32"
Nina laki 4
 
son_of_masia

son_of_masia

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2015
Messages
269
Likes
139
Points
60
son_of_masia

son_of_masia

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2015
269 139 60
Ulitumia njia gani mkuu? Maana kwa posta kuna tozo za VAT tu, kama mzigo umefikia viwango vya kulipia kodi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Posta hyo hyo mkuu,wale mamother pale ni wakuda kweli ukijumuisha na jamaa flan hivi ndo anayedili na hzo.hayo mahesabu niliyopewa nilichoka ikabidi nikalipie tu kwenye account yao nmb ninusuru mzigo wangu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,349
Members 485,558
Posts 30,120,958