Special Thread: Wauza TV aina zote kwa bei nzuri tuuziane hapa


dendizzo

dendizzo

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
633
Likes
749
Points
180
dendizzo

dendizzo

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
633 749 180
Vipo vingi tu Mkuu inategemea Tv yake ina ports zipi na zipi pia swali lako halijaeleweka vizuri tatizo ni Tv imebana ukutuni au vipi hujaeleweka vizuri nyoosha swali.
Tv ipo attached ukutani lakini usb port ipo kwa ndani kidogo so inakua ngumu kuchomeka flash.
 
dendizzo

dendizzo

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
633
Likes
749
Points
180
dendizzo

dendizzo

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
633 749 180
Kwa juu juu Nilichokielewa ni hiki tafuta huu waya unaitwa Usb 2.0 Male to Female hapo kushoto ni Male(Dume) unachomeka Tv kisha hapo Kulia ni Female(Jike) unaweka Flash mtindo umeisha.
View attachment 991568
Exactly mkuu.. Naona umenipa jibu sahihi. Ahsante sana aisee.
 
FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2017
Messages
1,957
Likes
2,896
Points
280
FORTALEZA

FORTALEZA

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2017
1,957 2,896 280
Mtu Kati

Mtu Kati

Member
Joined
Jan 12, 2017
Messages
32
Likes
49
Points
25
Age
28
Mtu Kati

Mtu Kati

Member
Joined Jan 12, 2017
32 49 25
Ilikuwaje mkuu mpka ikawa hivyo?

Tunaomba kufahamu kama hautojali lakini.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ni story ndefu sana ila jamaa ana Tv zangu mbili tangia mwanzoni mwa December tumefanya biashara fresh lakini kupata mzigo wangu imekuwa mtihani...kuna hatua ambazo tayari nishazichukua na ninaamini kupitia haya ninayoyafanya sasa hivi tv zangu nitazipata

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kiwembe 023

kiwembe 023

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2016
Messages
521
Likes
571
Points
180
Age
36
kiwembe 023

kiwembe 023

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2016
521 571 180
Ni story ndefu sana ila jamaa ana Tv zangu mbili tangia mwanzoni mwa December tumefanya biashara fresh lakini kupata mzigo wangu imekuwa mtihani...kuna hatua ambazo tayari nishazichukua na ninaamini kupitia haya ninayoyafanya sasa hivi tv zangu nitazipata

Sent using Jamii Forums mobile app
Nikutakie mafanikio katika hili.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
1,809
Likes
638
Points
280
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
1,809 638 280
Ni story ndefu sana ila jamaa ana Tv zangu mbili tangia mwanzoni mwa December tumefanya biashara fresh lakini kupata mzigo wangu imekuwa mtihani...kuna hatua ambazo tayari nishazichukua na ninaamini kupitia haya ninayoyafanya sasa hivi tv zangu nitazipata

Sent using Jamii Forums mobile app
Jamaa kapotea jukwaani
 
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2013
Messages
4,447
Likes
6,949
Points
280
Age
27
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2013
4,447 6,949 280
Yeah unaipata mkuu ingia ebay ama amazon zipo mkuu! Achana na haya ma TCL ya GoLive wanayouza hawa majamaa ni series 2 na 3 mie pia ninalo 49" inches halinogi zaidi ya youtube na screen mirroring function nyengine ziko kama TV ya kawaida tu! Kama una connection Nairobi pia unapata Roku TV bei poa tu. Sahivi TCL wako Series 6 ni hatari sana hizo mashine!
Hiyo bei poa nairobi ni bei gani?
 
msauziy

msauziy

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2017
Messages
472
Likes
395
Points
80
msauziy

msauziy

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2017
472 395 80
Kuuliza si ujinga.. Hivi kuna kifaa chochote ambacho unaweza kuchomeka kwenye TV halafu ukatumia hicho kifaa kuchomeka flash drive? Nimeuliza hivyo kwa sababu kuna TV hapa nimeweka ukutani lakini inakua ngumu kidogo kufikia usb port.
71qfq9dgucl-jpeg.993565


Sent using Jamii Forums mobile app
 
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2013
Messages
4,447
Likes
6,949
Points
280
Age
27
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2013
4,447 6,949 280
Inategemea unataka inch ngapi, mfano TCL Roku tv nchi 40 ni hardly Tshs.650,000 ila bongo TCL ya GoLive nchi 40 huipati kwa bei hio!
Mkuu bei zao hazina tifauti sana na hapa kwetu nimecheki now inc 43 37k ya kule hebu i-calculate hapa uone utakavyofurahi
 
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2013
Messages
4,447
Likes
6,949
Points
280
Age
27
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2013
4,447 6,949 280
50 ni around 1.3m unapata tena ya Roku tv sio zile Linux za Go live tv tunazouziwa k.koo. Usishangae wakianza kuleta Roku Tv watauza 1.7m kwa 50" screen hapo k.koo!
Wacha nichukue bongo tu sasa ya kawaida mzee baba

Lakini smart si inafanya kazi poa?

I mean nnaweza kupita mzigo wa net kama kawaida magoogle youtube ku-install vi-app
 
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2013
Messages
4,447
Likes
6,949
Points
280
Age
27
jimmyfoxxgongo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2013
4,447 6,949 280
Wakuu kwa mwenye TCL smart tv nahitaji 43 budget ni 750,000/=
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
10,880
Likes
13,177
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
10,880 13,177 280
Hamna app yoyote unaeka mzee kwenye Golive. Youtube ipo freshi na browser ipo slow kimaku.
Wacha nichukue bongo tu sasa ya kawaida mzee baba

Lakini smart si inafanya kazi poa?

I mean nnaweza kupita mzigo wa net kama kawaida magoogle youtube ku-install vi-app
 

Forum statistics

Threads 1,251,870
Members 481,917
Posts 29,788,401