Special Thread: Wauza TV aina zote kwa bei nzuri tuuziane hapa


BENNICK

BENNICK

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2013
Messages
201
Likes
180
Points
60
BENNICK

BENNICK

JF-Expert Member
Joined May 2, 2013
201 180 60
Wahenga next week nitakuwa jinini, ni maduka gani hapo Dar naweza pata smart tv genuine kwa bei nzuri. Nimeplani nirudi mkoani na Inch 43 ya boss, Evvoli au Sharp.
 
srinavas

srinavas

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
3,357
Likes
1,813
Points
280
srinavas

srinavas

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2011
3,357 1,813 280
Wahenga next week nitakuwa jinini, ni maduka gani hapo Dar naweza pata smart tv genuine kwa bei nzuri. Nimeplani nirudi mkoani na Inch 43 ya boss, Evvoli au Sharp.
Kama bado unahitaji tv karibu dukani kwetu kariakoo Msimbazi 0717016789

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Enlightenment

Enlightenment

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2018
Messages
723
Likes
2,337
Points
180
Enlightenment

Enlightenment

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2018
723 2,337 180
Wahenga next week nitakuwa jinini, ni maduka gani hapo Dar naweza pata smart tv genuine kwa bei nzuri. Nimeplani nirudi mkoani na Inch 43 ya boss, Evvoli au Sharp.
Mkuu kuna duka lipo posta linaitwa clock tower shop linauza TV genuine kwa bei poa. Wana brand za Hisense na Sharp.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
H

Hatugombani

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
910
Likes
324
Points
80
H

Hatugombani

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2013
910 324 80
Wadau tv ya Led aina ya LG, manufactured June 2016, Inch 32, model no 32LH500D kile kitaa chekundu kinawaka na kujizima, kinawaka na kujizima na hatimaye imezima kabisa, yaani moto hauingii kabisa, shida nini?....kimeanza muda sio mrefu baada ya kuiacha kwa takribani mwezi.
 
Mmakonde Waleo

Mmakonde Waleo

Member
Joined
Dec 31, 2018
Messages
45
Likes
3
Points
15
Mmakonde Waleo

Mmakonde Waleo

Member
Joined Dec 31, 2018
45 3 15
pi
Nami ninayo used sony tv inchi 21 nataka elfu 50 tu fasta kwa picha ni pm

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
Picha weka hapa Mbona kanuni za matangazo jf ziko wazi tafadhali mwenye muongozo aweke link hawa wengine ni wageni
 
K

kasali

Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
46
Likes
11
Points
15
K

kasali

Member
Joined Sep 21, 2011
46 11 15
kiwembe 023

kiwembe 023

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2016
Messages
519
Likes
569
Points
180
Age
36
kiwembe 023

kiwembe 023

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2016
519 569 180
dendizzo

dendizzo

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
633
Likes
749
Points
180
dendizzo

dendizzo

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
633 749 180
Kuuliza si ujinga.. Hivi kuna kifaa chochote ambacho unaweza kuchomeka kwenye TV halafu ukatumia hicho kifaa kuchomeka flash drive? Nimeuliza hivyo kwa sababu kuna TV hapa nimeweka ukutani lakini inakua ngumu kidogo kufikia usb port.
 
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2017
Messages
598
Likes
313
Points
80
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2017
598 313 80
Kuuliza si ujinga.. Hivi kuna kifaa chochote ambacho unaweza kuchomeka kwenye TV halafu ukatumia hicho kifaa kuchomeka flash drive? Nimeuliza hivyo kwa sababu kuna TV hapa nimeweka ukutani lakini inakua ngumu kidogo kufikia usb port.
Vipo vingi tu Mkuu inategemea Tv yake ina ports zipi na zipi pia swali lako halijaeleweka vizuri tatizo ni Tv imebana ukutuni au vipi hujaeleweka vizuri nyoosha swali.
 
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2017
Messages
598
Likes
313
Points
80
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2017
598 313 80
Kuuliza si ujinga.. Hivi kuna kifaa chochote ambacho unaweza kuchomeka kwenye TV halafu ukatumia hicho kifaa kuchomeka flash drive? Nimeuliza hivyo kwa sababu kuna TV hapa nimeweka ukutani lakini inakua ngumu kidogo kufikia usb port.
Kwa juu juu Nilichokielewa ni hiki tafuta huu waya unaitwa Usb 2.0 Male to Female hapo kushoto ni Male(Dume) unachomeka Tv kisha hapo Kulia ni Female(Jike) unaweka Flash mtindo umeisha.
951522378-700204194-jpg.991568
 

Forum statistics

Threads 1,250,501
Members 481,371
Posts 29,735,787