Special Thread-Urembo wa nywele | Page 7 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Special Thread-Urembo wa nywele

Discussion in 'Urembo, Mitindo na Utanashati' started by Zinduna, Sep 23, 2014.

  1. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2014
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,376
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Wapendwa,
    Nimeona nifungue uzi huu maalum kwa wadada wanaopenda mitindo ya nywele. Katika uzi huu nitakuwa nikiweka mitindo mbalimbali ya nywele kila nitakapopata nafasi, lakini pia kwa wale wenye kupenda mitindo ya nywele mnaweza kutupia picha mbalimbali za mitindo ya nywele ili kuweza kupeana uzoefu.


    Karibuni sana wapendwa.

    Naomba MODs waiweke thread hii sticky ili iwe ni mahali pa kupakulia mitindo ya nywele kwa wadada.


    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]



    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #121
    Sep 4, 2015
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,755
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Shemegi yako hataki hata kuskia habari za kunyoa nywele nlikua nakata ncha tu kila baada ya six weeks alikua ananisema
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. charty

    charty JF-Expert Member

    #122
    Sep 4, 2015
    Joined: Oct 28, 2013
    Messages: 5,751
    Likes Received: 845
    Trophy Points: 280
    Angel Nylon raha inakua raha sana wakati wa kuoga coz unaanzia kichwan hadi miguuni..una feel fresh!!!msaprizz hubby wako kwa kunyoa au atakutimua kwenu hadi ziote teh teh..
     
  4. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #123
    Sep 4, 2015
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,755
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha weee unamtaftia balaa mwenzio lol
     
  5. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #124
    Sep 4, 2015
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,375
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Ha ha haaaaa, Lol. Hatonitimua Ila atanuna huyo hlf ntakosa zawadi. Lol
     
  6. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #125
    Sep 4, 2015
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,755
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Hahahaha unaona sasa utakosa mambo mazuri
     
  7. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #126
    Feb 5, 2016
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,746
    Likes Received: 1,227
    Trophy Points: 280
    Haramu kwa mwanamke kuachia nywele zaki wazi mbele ya wanamme ambao si halal yake.

    Amri hii imeandikwa kwenye Quran na Biblia.

    Mwanamke anapo kuwa hadharani anatakiwa avae veli.
     
  8. MUDUKU

    MUDUKU Senior Member

    #127
    Feb 14, 2016
    Joined: Jan 29, 2016
    Messages: 189
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 60
    huyu nimempenda sana
     
  9. MUDUKU

    MUDUKU Senior Member

    #128
    Feb 14, 2016
    Joined: Jan 29, 2016
    Messages: 189
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 60
    i really love this!
     
  10. MUDUKU

    MUDUKU Senior Member

    #129
    Feb 14, 2016
    Joined: Jan 29, 2016
    Messages: 189
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 60
    very fantastic!
     
  11. HARUFU

    HARUFU Platinum Member

    #130
    Feb 15, 2016
    Joined: Jan 21, 2014
    Messages: 17,933
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    Hata mimi huwa napenda sana mrembo awe na nywele ndogo ndogo kama hizo za Flaviana pichani, hata upara sio kesi kwangu.

    Kifupi napenda mrembo mwenye nywele fupi, kama zikiwa ndefu basi ziwe zake za asili, sio zile za kuunga unga/za kubandika.

    Labda hizo za kuunga unga/za kubandika itokee tu, sina tatizo.

    Lakini za asili hata ziwe fupi wakiweka zile dawa zao, sijui ndio wanaita Weave wanapendeza sana.

    Huwa napenda sana kumuona mlimbwende kwenye nywele fupi
     
  12. Rahabu

    Rahabu JF-Expert Member

    #131
    Feb 21, 2016
    Joined: Jan 21, 2014
    Messages: 4,435
    Likes Received: 1,200
    Trophy Points: 280
    Sasa sisi wenye vipilipilimbona hamtupi dawa
     
  13. G

    Guasa Amboni JF-Expert Member

    #132
    Mar 28, 2016
    Joined: Aug 13, 2015
    Messages: 6,329
    Likes Received: 6,040
    Trophy Points: 280
    Huu wa kuwa kama kajitwika kinu?duh wanawake mna kazi.
     
  14. M

    Mjasiriamali1 JF-Expert Member

    #133
    Apr 18, 2016
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,303
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Nauliza swali moja tuu. Nataka nitoe kipilipili, nywele ziwe nyeusi na laini. Nitumie nini? Nywele zangu kavu. Nywele zangu ni fupi. Za kitana.
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #134
    Apr 22, 2016
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    safi sana
     
  16. Last emperor

    Last emperor JF-Expert Member

    #135
    Apr 26, 2016
    Joined: Mar 22, 2015
    Messages: 4,804
    Likes Received: 1,571
    Trophy Points: 280
    Salute kwa wadau,
    Ninaomba tushirikishane mafuta ya nywele kwa nywele za aina mbalimbali hapa,mafuta ya dreadlocks,nywele ndefu,wale wa kuset nk.Kwa sisi ambao tunapenda kunyoa nywele fupi,maarufu kama low cut..nawaomba mtafute mafuta yanaitwa BLUE MAGIC-INDIAN HEMP.Kwa kweli mafuta haya ni mazuri sana na ya kijanja kwa nywele za aina zote.Na yanauzwa kwa bei poa sana.Kwa wale waliokuwa hawajaamua watumie mafuta gani kwa nywele zao za aina yoyote, hebu jaribuni haya,na mtakuja kuniambia hapa.
     
  17. NYIRO

    NYIRO JF-Expert Member

    #136
    Apr 26, 2016
    Joined: Nov 12, 2014
    Messages: 249
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    MELIPIA TANGAZO KAKA.... LA SIVYO PELEKA JUKWAA LA ATANGAZO
     
  18. Last emperor

    Last emperor JF-Expert Member

    #137
    Apr 26, 2016
    Joined: Mar 22, 2015
    Messages: 4,804
    Likes Received: 1,571
    Trophy Points: 280
    Mkuu mimi sina kiwanda cha mafuta wala vipodozi.Hili ni jukwaa la kushauriana na kuhabarishana vitu vizuri vinavyosaidia utanashati
     
  19. s

    shabaan Dogo Senior Member

    #138
    Apr 28, 2016
    Joined: Apr 27, 2014
    Messages: 139
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Yanakuza au vp?

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  20. s

    shabaan Dogo Senior Member

    #139
    Apr 28, 2016
    Joined: Apr 27, 2014
    Messages: 139
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Habari za humu wakuu

    Ni fanye nini ili nywele zangu ziwe za kupendeza na kuvutia?

    Huwa napenda kuwa na nwele ndefu zinapo kua ndogo na saizi ya kati huziona ni nzuri na zakuvutia sana hata watu husifia lkn zinapo kua ndefu zaidi zinapoteza mvuto hata ninapo paka mafuta hazioneshi kama zime pakwa mafuta

    Nimejaribu mafuta aina mbali mbali lkn sija fanikiwa

    Huwa naona wivu ninapo waona wenzangu wana nywele ndefu na zime pendeza

    Naimbeni msaada wenu

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  21. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #140
    Apr 29, 2016
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,392
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Mie nina nywele natural sijawahi kuweka dawa huwa natumail Black Castol Oil zilikuwa zinapendeza sana ukifata procedure zote na matumizi ya mafuta ,
    Ila sasa sijui uzee .....
     
Loading...