Special Thread-Urembo wa nywele


ndakushima

ndakushima

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2015
Messages
216
Likes
72
Points
45
ndakushima

ndakushima

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2015
216 72 45
Nilikuwa natumia radiant toka nmeanza nilivoona zinadhoofika saan nkaamua niache so since hiyo August cjawahi weka dawa
 
Spalulu

Spalulu

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2013
Messages
292
Likes
121
Points
60
Age
35
Spalulu

Spalulu

JF-Expert Member
Joined May 5, 2013
292 121 60
Jaribu kutumia mafuta ya asili kama ulivyoshauriwa hapo juu, mafuta km shea butter, olive, castor, fanya steaming natural ya mchanganyiko wa parachichi, asali mbichi, yai bichi na tangawizi. Mwisho kbs km uko Dar, fika magomeni Morroco duka Shantelle anauza vitu natural na wengi wanatestimony nzuri na products zake. Anaitwa Tahiya
 
JF Member

JF Member

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2014
Messages
2,448
Likes
1,576
Points
280
JF Member

JF Member

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2014
2,448 1,576 280
Jamani. Mi mke wangu akisuka nywele zinakatika usoni. Akiweka wigi zinaisha usoni. Akiachia tu zinaanza kuota.

Afanyeje maana nataka aonekane mrembo
 
Maserati

Maserati

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2014
Messages
11,627
Likes
19,088
Points
280
Maserati

Maserati

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2014
11,627 19,088 280
Jamani. Mi mke wangu akisuka nywele zinakatika usoni. Akiweka wigi zinaisha usoni. Akiachia tu zinaanza kuota.

Afanyeje maana nataka aonekane mrembo
Kama aliziweka dawa mshauri akate aanze upya...na wewe sasa anaglia comment huko ujue atumie mafuta gani
 
Mother Confessor

Mother Confessor

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
12,289
Likes
25,726
Points
280
Mother Confessor

Mother Confessor

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
12,289 25,726 280
Habari Mabibi na Mabwana!!! Natumai muwazima wa afya njema,.kwa ndugu zangu waislam mwenyezi Mungu azidi kuwapa wepesi mmalize salama funga yenu inshaallah..

Jamani warembo wenzangu na watanashati mm kwa sasa nimekuwa mpenzi wa nywele fupi,huwa natumia wave au dawa laini kulainisha nywele zangu na kuzipaka curl activator sio siri napendeza na kuvutia mnoo

Sasa tatizo linakuja nikiwa naweka dawa nywele zangu yaani dawa haikai hata dakika 10 kichwani yaani inauma sana na nikisema nivumilie vumilie naweza ungua so unakuta muda mwingine haishiki vile ninavyotaka,tofauti na wengine anaweza kukaa na dawa kichwani hadi lisaa....hivyo naombeni ushauri nitumie wave/dawa gani ili nisisikie Maumivu upesi au nifanye nn kabla kuepuka Maumivu na kuu gua??? Shukrani.

Mumu.
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,811
Likes
8,654
Points
280
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,811 8,654 280
Usizidishe kiasi, weka kulingana na urefu na wingi wa nywele.

Dawa ikishika kwenye ngozi ndiyo matatizo yake hayo, kuwasha kulikopitiliza.

Hata hivyo, sina utaalamu wowote ila nimehisi tatizo lako ndilo hilo.
 
Perfectz

Perfectz

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2017
Messages
5,253
Likes
10,884
Points
280
Age
30
Perfectz

Perfectz

JF-Expert Member
Joined May 17, 2017
5,253 10,884 280
Labda ngozi yangu ya kichwa laini kama ya mtt mn'gaa
Hahaha mkuu au unazipa dawa nywele ambazo ziko njema kiafya hazina madhara yoyote ya kiafya??Dawa ya nywele.....hahaha
 
Depretty

Depretty

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2013
Messages
243
Likes
80
Points
45
Depretty

Depretty

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2013
243 80 45
ukiwa unapaka jaribu kupaka kwa juu juu yaan wakat unaanza usianzie chin...weka juu juu then massage kwanza kabla ya kuzichana n hata ukichna usikandamize kitana/chanuo hadi kwenye ngozi kwani kuna uwezekano wa kuikwangua ngozi hivyo kuweza upenyaji wa dawa ndani ya ngozi na kukusababishia maumivu.....
 
Lovely mum

Lovely mum

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2017
Messages
7,030
Likes
9,376
Points
280
Lovely mum

Lovely mum

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2017
7,030 9,376 280
Tafuta dawa itakayo endana na wewe mm wenyewe mwanzo nilikuwa naweka dark & lovely nikawa naungua kweli hata kbl sijamaliza kuwekaa, nikabalisha now naweka movit iko pouwa kbs naweza kuvumilia mda mrefuuu na nywele zangu nashukuru mungu mashaalah
 
salim kimosa

salim kimosa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2016
Messages
380
Likes
328
Points
80
salim kimosa

salim kimosa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2016
380 328 80
Salam ndugu
Nna swali,ivi dread zikiwa nene na unataka kuzipunguza inawezekana? je nifanyaj dread zangu zimekuwa nene sana na nataka ziwe size ndogo
 

Forum statistics

Threads 1,250,499
Members 481,371
Posts 29,735,750