Carlos The Jackal

JF-Expert Member
Feb 6, 2017
16,500
2,000
Katika kufatilia kampen za Mgombea Urais kupitia Chama cha Chadema nimegundua kua Mgombea huyo Hua anapenda kufanya mikutano yake Maeneo yenye Mikusanyiko ya Watu mfano sokon stand na maeneo ya makutano Mengi ya watu

Mfano Dar Mbagala zakiem
Singida sokon karibia na maeneo ya mnada
Mwanza mwalon karibia na Mwanza plaza
Maeneo ni mengi mana sehem zote ambazo amesha fanya Kampen lazima iwe sehem yenye Mikusanyiko ya Watu

Na kwa kufikiria tu kwa haraka ni kwamba Tundulisu anajua wazi Kabisa kua endapo atatenga eneo la mbali na wazi hatoweza kupata watu kama ilivyo tokea Zanzibar mana waliomba kuweka mkutano karibu na soko wakanyimwa na kupewa eneo la nje kidogo ya mji kilicho tokea ni Aibu ya kiwango cha lami


Chadema wanatumia kila mbinu kulaghai watu kua wanakubalika wakat ukwel wanao wao na Wana faham kua Nini kitatokea baada ya io October

Yetu sis Macho tu ila ukwel utabaki kua ukweli


Sent from my JKM-LX1 using JamiiForums mobile app
Matako kweli weee
 

Abou Saydou

JF-Expert Member
Dec 1, 2014
2,823
2,000
Unataka akafanyie mbugani ?

Ukitoa viwanja vya zakheem mbagala kuna viwanja vya wazi kwa ajili ya tukio ambalo ni more public ?
 

TheWiseMan

Member
Nov 17, 2017
37
125
Katika kufatilia kampen za Mgombea Urais kupitia Chama cha Chadema nimegundua kua Mgombea huyo Hua anapenda kufanya mikutano yake Maeneo yenye Mikusanyiko ya Watu mfano sokon stand na maeneo ya makutano Mengi ya watu

Mfano Dar Mbagala zakiem
Singida sokon karibia na maeneo ya mnada
Mwanza mwalon karibia na Mwanza plaza
Maeneo ni mengi mana sehem zote ambazo amesha fanya Kampen lazima iwe sehem yenye Mikusanyiko ya Watu

Na kwa kufikiria tu kwa haraka ni kwamba Tundulisu anajua wazi Kabisa kua endapo atatenga eneo la mbali na wazi hatoweza kupata watu kama ilivyo tokea Zanzibar mana waliomba kuweka mkutano karibu na soko wakanyimwa na kupewa eneo la nje kidogo ya mji kilicho tokea ni Aibu ya kiwango cha lami


Chadema wanatumia kila mbinu kulaghai watu kua wanakubalika wakat ukwel wanao wao na Wana faham kua Nini kitatokea baada ya io October

Yetu sis Macho tu ila ukwel utabaki kua ukweli


Sent from my JKM-LX1 using JamiiForums mobile app
Ukwel mtakua mnao ila mtafanyaje Sasa

Sent from my JKM-LX1 using JamiiForums mobile app
Huu uchafu ndio mmekubaliana kwenye vigroup vyenu vya WhatsApp kuja kupost.

Inasikitisha sana, kuona mwadam wa aina yako, ni wazi uwezo wako wa hoja ni mdogo sana hivo kutumia muda wangu kuzungumza na wewe kwa hoja itakuwa dhambi kubwa sana, maana ntakuwa napiga puch 10000 kwa dakika afu mtu kumbe mgonjwa wa akili. Huna hoja.
 
Sep 8, 2020
67
150
Mwanzo nilidhani ni utani na hoja hii ingalikufa yenyewe lkn kadili siku zinavyokwenda inazidi kukomaa. Ni kama watu wameamua kujichanganya wenyewe bila kujua. Wanataka tumchague rais kwa sababu amenusurika kifo. Come-on guys, urais wa nchi uheshimiwe usirahisishwe namna hiyo!

Watu wa Mungu tusaidieni, Daniel alipoyashinda mauti baada ya kutupwa ktk tundu la Simba hakudai kuwa Mfalme wa Babeli. Daniel aliponusurika ktk hatari ile watu wote ktk Babeli waliamuliwa kumuamini Mungu wa Daniel lkn sio kumfanya Daniel kuwa Mfalme wa Babeli.


Yesu Kristu alikufa msalabani kwa kugongwa misumali, baada ya siku tatu akayashinda mauti, akafufuka. Baada ya kufufuka Yesu akajiendea zake mbinguni hakutaka kuwa mfalme wa Dunia. Ukuu wa Dunia na ukuu wa Mungu ni vitu viwili tofautu. Kuyashinda mauti ni ukuu wa Mungu malipo yake hayapo Duniani yapo huko kwa Mungu.

Wanaomwambia Lissu kuwa anafaa kuwa rais kwa sababu aliyashinda mauti wanamdanganya bure. Kwa ukuu ule wa Mungu, Lissu anapaswa kuwa Mchungaji au Askofu kama Josephat Mwingira ili amshuhudie Mungu ukuu wake.

Watu waache utani na Taifa hili, tuache mzaha katika nafasi ya urais. Kuyashinda mauti sio kibali cha kwenda Ikulu. Ikulu isirahisishwe kiasi hicho, Ikulu ni Maisha ya watu, Ikulu ni ustawi wa Nchi, Ikulu ni uhai wa Taifa. Ikulu haendi mtu kwa kuonewa huruma ama kulipwa fadhira.
Ikulu anakwenda mtu kwa sifa zake.

Mwambieni Baba Askofu Josephat Mwingira kuwa Lissu ni mshindi dhidi ya mauti lakini sio mshindi wa kiti cha uraisi. Mauti na urais ni vitu viwili tofauti, mauti ni jambo la kiroho, kitume ambalo linaweza kupongezwa kanisani au ktk nyumba za ibaada. Urais ni kazi, ni utumishi na majukumu hauwezi kutolewa kama pongezi au fadhira kwa mtu yeyote.

Baba Askofu Josephat Mwingira anaweza kumpongeza Lissu kwa kumfanya kuwa Mtawa katika Kanisa lake, anaweza kumfanya Lissu aokoke awe mfuasi wake ili kuonesha ukuu na utukufu wa Mungu lakini hawezi kumfanya Lissu rais kwa sababu ya kukishinda kifo.

Watu wa Mungu tusaidieni. Mungu humponya mtu ktk roho ya mauti ili kuonesha ukuu wake sio kumfanya kuwa mkuu kwa wenzake. Waambieni waamini wenu kuwa urais na mauti havihusiani hapa Duniani kila kimoja kina nafasi yake. Unaweza kuukosa urais kwa sababu ya mauti lkn hauwezi kuupata urais kwa sababu ya mauti!

Nchi hii ikikosa kiongozi mathubuti leo, hitoria ijayo itaaandika kuwa nchi ilikosa rais bora kwa sababu watu wa Mungu walibeba visasi na risasi.

Ni jambo la bahati mbaya kuwa Maaskofu wameamua kutumia mimbari yao kulipa visasi. Tunamtaka rais anaetambua kuwa Watanzania wanahitaji elimu bora, afya bora zaidi, miundombinu imara na bora kuliko ilivyo sasa. Tunamtaka rais anaeweza kujitoa kwa ajili ya Taifa lake, rais imara, mzalendo asiyeyumbishwa na mtu yeyote. Tunamtaka rais jeuri dhidi ya uharamia wa mali za nchi. Tunamtaka tena John!!

Tanzania inamtaka rais anaeweza kusema hapana katika mambo ya kijinga na watu wakaelewa hivyo, rais anaeweza kusimama peke yake katika dhiki kutetea haki ya nchi yake. Tundu Lissu hana sifa hizo na hakuwahi kuwa nazo.

Tunamtaka rais imara, jasiri, shujaa anaeweza kusimama mbele kama kiongozi wa mapambano kishà wananchi tumfuate. Tunataka kumchagua rais kwa sifa zake sio kwa sababu amenusurika mauti. Tunaomba watu watuelewe kuwa hatuchagui mtu kwenda Ikulu kama pole, faraja ama fadhira. Tunachagua mtu kwenda Ikulu kufanya kazi kwa niaba ya Watanzania. Ikulu ni mzigo mzito, mzigo mzito mpe Msukuma!
Mitano Tena!
 

Bekiri

Member
Jun 30, 2013
14
75
Mwanzo nilidhani ni utani na hoja hii ingalikufa yenyewe lkn kadili siku zinavyokwenda inazidi kukomaa. Ni kama watu wameamua kujichanganya wenyewe bila kujua. Wanataka tumchague rais kwa sababu amenusurika kifo. Come-on guys, urais wa nchi uheshimiwe usirahisishwe namna hiyo!

Watu wa Mungu tusaidieni, Daniel alipoyashinda mauti baada ya kutupwa ktk tundu la Simba hakudai kuwa Mfalme wa Babeli. Daniel aliponusurika ktk hatari ile watu wote ktk Babeli waliamuliwa kumuamini Mungu wa Daniel lkn sio kumfanya Daniel kuwa Mfalme wa Babeli.


Yesu Kristu alikufa msalabani kwa kugongwa misumali, baada ya siku tatu akayashinda mauti, akafufuka. Baada ya kufufuka Yesu akajiendea zake mbinguni hakutaka kuwa mfalme wa Dunia. Ukuu wa Dunia na ukuu wa Mungu ni vitu viwili tofautu. Kuyashinda mauti ni ukuu wa Mungu malipo yake hayapo Duniani yapo huko kwa Mungu.

Wanaomwambia Lissu kuwa anafaa kuwa rais kwa sababu aliyashinda mauti wanamdanganya bure. Kwa ukuu ule wa Mungu, Lissu anapaswa kuwa Mchungaji au Askofu kama Josephat Mwingira ili amshuhudie Mungu ukuu wake.

Watu waache utani na Taifa hili, tuache mzaha katika nafasi ya urais. Kuyashinda mauti sio kibali cha kwenda Ikulu. Ikulu isirahisishwe kiasi hicho, Ikulu ni Maisha ya watu, Ikulu ni ustawi wa Nchi, Ikulu ni uhai wa Taifa. Ikulu haendi mtu kwa kuonewa huruma ama kulipwa fadhira.
Ikulu anakwenda mtu kwa sifa zake.

Mwambieni Baba Askofu Josephat Mwingira kuwa Lissu ni mshindi dhidi ya mauti lakini sio mshindi wa kiti cha uraisi. Mauti na urais ni vitu viwili tofauti, mauti ni jambo la kiroho, kitume ambalo linaweza kupongezwa kanisani au ktk nyumba za ibaada. Urais ni kazi, ni utumishi na majukumu hauwezi kutolewa kama pongezi au fadhira kwa mtu yeyote.

Baba Askofu Josephat Mwingira anaweza kumpongeza Lissu kwa kumfanya kuwa Mtawa katika Kanisa lake, anaweza kumfanya Lissu aokoke awe mfuasi wake ili kuonesha ukuu na utukufu wa Mungu lakini hawezi kumfanya Lissu rais kwa sababu ya kukishinda kifo.

Watu wa Mungu tusaidieni. Mungu humponya mtu ktk roho ya mauti ili kuonesha ukuu wake sio kumfanya kuwa mkuu kwa wenzake. Waambieni waamini wenu kuwa urais na mauti havihusiani hapa Duniani kila kimoja kina nafasi yake. Unaweza kuukosa urais kwa sababu ya mauti lkn hauwezi kuupata urais kwa sababu ya mauti!

Nchi hii ikikosa kiongozi mathubuti leo, hitoria ijayo itaaandika kuwa nchi ilikosa rais bora kwa sababu watu wa Mungu walibeba visasi na risasi.

Ni jambo la bahati mbaya kuwa Maaskofu wameamua kutumia mimbari yao kulipa visasi. Tunamtaka rais anaetambua kuwa Watanzania wanahitaji elimu bora, afya bora zaidi, miundombinu imara na bora kuliko ilivyo sasa. Tunamtaka rais anaeweza kujitoa kwa ajili ya Taifa lake, rais imara, mzalendo asiyeyumbishwa na mtu yeyote. Tunamtaka rais jeuri dhidi ya uharamia wa mali za nchi. Tunamtaka tena John!!

Tanzania inamtaka rais anaeweza kusema hapana katika mambo ya kijinga na watu wakaelewa hivyo, rais anaeweza kusimama peke yake katika dhiki kutetea haki ya nchi yake. Tundu Lissu hana sifa hizo na hakuwahi kuwa nazo.

Tunamtaka rais imara, jasiri, shujaa anaeweza kusimama mbele kama kiongozi wa mapambano kishà wananchi tumfuate. Tunataka kumchagua rais kwa sifa zake sio kwa sababu amenusurika mauti. Tunaomba watu watuelewe kuwa hatuchagui mtu kwenda Ikulu kama pole, faraja ama fadhira. Tunachagua mtu kwenda Ikulu kufanya kazi kwa niaba ya Watanzania. Ikulu ni mzigo mzito, mzigo mzito mpe Msukuma!
Mitano Tena!
 

MEING'ATI

JF-Expert Member
Feb 17, 2014
1,166
2,000
Mwanzo nilidhani ni utani na hoja hii ingalikufa yenyewe lkn kadili siku zinavyokwenda inazidi kukomaa. Ni kama watu wameamua kujichanganya wenyewe bila kujua. Wanataka tumchague rais kwa sababu amenusurika kifo. Come-on guys, urais wa nchi uheshimiwe usirahisishwe namna hiyo!

Watu wa Mungu tusaidieni, Daniel alipoyashinda mauti baada ya kutupwa ktk tundu la Simba hakudai kuwa Mfalme wa Babeli. Daniel aliponusurika ktk hatari ile watu wote ktk Babeli waliamuliwa kumuamini Mungu wa Daniel lkn sio kumfanya Daniel kuwa Mfalme wa Babeli.


Yesu Kristu alikufa msalabani kwa kugongwa misumali, baada ya siku tatu akayashinda mauti, akafufuka. Baada ya kufufuka Yesu akajiendea zake mbinguni hakutaka kuwa mfalme wa Dunia. Ukuu wa Dunia na ukuu wa Mungu ni vitu viwili tofautu. Kuyashinda mauti ni ukuu wa Mungu malipo yake hayapo Duniani yapo huko kwa Mungu.

Wanaomwambia Lissu kuwa anafaa kuwa rais kwa sababu aliyashinda mauti wanamdanganya bure. Kwa ukuu ule wa Mungu, Lissu anapaswa kuwa Mchungaji au Askofu kama Josephat Mwingira ili amshuhudie Mungu ukuu wake.

Watu waache utani na Taifa hili, tuache mzaha katika nafasi ya urais. Kuyashinda mauti sio kibali cha kwenda Ikulu. Ikulu isirahisishwe kiasi hicho, Ikulu ni Maisha ya watu, Ikulu ni ustawi wa Nchi, Ikulu ni uhai wa Taifa. Ikulu haendi mtu kwa kuonewa huruma ama kulipwa fadhira.
Ikulu anakwenda mtu kwa sifa zake.

Mwambieni Baba Askofu Josephat Mwingira kuwa Lissu ni mshindi dhidi ya mauti lakini sio mshindi wa kiti cha uraisi. Mauti na urais ni vitu viwili tofauti, mauti ni jambo la kiroho, kitume ambalo linaweza kupongezwa kanisani au ktk nyumba za ibaada. Urais ni kazi, ni utumishi na majukumu hauwezi kutolewa kama pongezi au fadhira kwa mtu yeyote.

Baba Askofu Josephat Mwingira anaweza kumpongeza Lissu kwa kumfanya kuwa Mtawa katika Kanisa lake, anaweza kumfanya Lissu aokoke awe mfuasi wake ili kuonesha ukuu na utukufu wa Mungu lakini hawezi kumfanya Lissu rais kwa sababu ya kukishinda kifo.

Watu wa Mungu tusaidieni. Mungu humponya mtu ktk roho ya mauti ili kuonesha ukuu wake sio kumfanya kuwa mkuu kwa wenzake. Waambieni waamini wenu kuwa urais na mauti havihusiani hapa Duniani kila kimoja kina nafasi yake. Unaweza kuukosa urais kwa sababu ya mauti lkn hauwezi kuupata urais kwa sababu ya mauti!

Nchi hii ikikosa kiongozi mathubuti leo, hitoria ijayo itaaandika kuwa nchi ilikosa rais bora kwa sababu watu wa Mungu walibeba visasi na risasi.

Ni jambo la bahati mbaya kuwa Maaskofu wameamua kutumia mimbari yao kulipa visasi. Tunamtaka rais anaetambua kuwa Watanzania wanahitaji elimu bora, afya bora zaidi, miundombinu imara na bora kuliko ilivyo sasa. Tunamtaka rais anaeweza kujitoa kwa ajili ya Taifa lake, rais imara, mzalendo asiyeyumbishwa na mtu yeyote. Tunamtaka rais jeuri dhidi ya uharamia wa mali za nchi. Tunamtaka tena John!!

Tanzania inamtaka rais anaeweza kusema hapana katika mambo ya kijinga na watu wakaelewa hivyo, rais anaeweza kusimama peke yake katika dhiki kutetea haki ya nchi yake. Tundu Lissu hana sifa hizo na hakuwahi kuwa nazo.

Tunamtaka rais imara, jasiri, shujaa anaeweza kusimama mbele kama kiongozi wa mapambano kishà wananchi tumfuate. Tunataka kumchagua rais kwa sifa zake sio kwa sababu amenusurika mauti. Tunaomba watu watuelewe kuwa hatuchagui mtu kwenda Ikulu kama pole, faraja ama fadhira. Tunachagua mtu kwenda Ikulu kufanya kazi kwa niaba ya Watanzania. Ikulu ni mzigo mzito, mzigo mzito mpe Msukuma!
Mitano Tena!
Jamani makalio nayo yangetakiwa yafikiri ili mawazo yanayotoka huko yasiwe yanatufikia sisi tunafikori kwa kusikia maana mawazo mengine kama haya yanatakiwa yawe chooni tu
 

TumainiEl

JF-Expert Member
Jan 13, 2010
4,573
2,000
Mwanzo nilidhani ni utani na hoja hii ingalikufa yenyewe lkn kadili siku zinavyokwenda inazidi kukomaa. Ni kama watu wameamua kujichanganya wenyewe bila kujua. Wanataka tumchague rais kwa sababu amenusurika kifo. Come-on guys, urais wa nchi uheshimiwe usirahisishwe namna hiyo!

Watu wa Mungu tusaidieni, Daniel alipoyashinda mauti baada ya kutupwa ktk tundu la Simba hakudai kuwa Mfalme wa Babeli. Daniel aliponusurika ktk hatari ile watu wote ktk Babeli waliamuliwa kumuamini Mungu wa Daniel lkn sio kumfanya Daniel kuwa Mfalme wa Babeli.


Yesu Kristu alikufa msalabani kwa kugongwa misumali, baada ya siku tatu akayashinda mauti, akafufuka. Baada ya kufufuka Yesu akajiendea zake mbinguni hakutaka kuwa mfalme wa Dunia. Ukuu wa Dunia na ukuu wa Mungu ni vitu viwili tofautu. Kuyashinda mauti ni ukuu wa Mungu malipo yake hayapo Duniani yapo huko kwa Mungu.

Wanaomwambia Lissu kuwa anafaa kuwa rais kwa sababu aliyashinda mauti wanamdanganya bure. Kwa ukuu ule wa Mungu, Lissu anapaswa kuwa Mchungaji au Askofu kama Josephat Mwingira ili amshuhudie Mungu ukuu wake.

Watu waache utani na Taifa hili, tuache mzaha katika nafasi ya urais. Kuyashinda mauti sio kibali cha kwenda Ikulu. Ikulu isirahisishwe kiasi hicho, Ikulu ni Maisha ya watu, Ikulu ni ustawi wa Nchi, Ikulu ni uhai wa Taifa. Ikulu haendi mtu kwa kuonewa huruma ama kulipwa fadhira.
Ikulu anakwenda mtu kwa sifa zake.

Mwambieni Baba Askofu Josephat Mwingira kuwa Lissu ni mshindi dhidi ya mauti lakini sio mshindi wa kiti cha uraisi. Mauti na urais ni vitu viwili tofauti, mauti ni jambo la kiroho, kitume ambalo linaweza kupongezwa kanisani au ktk nyumba za ibaada. Urais ni kazi, ni utumishi na majukumu hauwezi kutolewa kama pongezi au fadhira kwa mtu yeyote.

Baba Askofu Josephat Mwingira anaweza kumpongeza Lissu kwa kumfanya kuwa Mtawa katika Kanisa lake, anaweza kumfanya Lissu aokoke awe mfuasi wake ili kuonesha ukuu na utukufu wa Mungu lakini hawezi kumfanya Lissu rais kwa sababu ya kukishinda kifo.

Watu wa Mungu tusaidieni. Mungu humponya mtu ktk roho ya mauti ili kuonesha ukuu wake sio kumfanya kuwa mkuu kwa wenzake. Waambieni waamini wenu kuwa urais na mauti havihusiani hapa Duniani kila kimoja kina nafasi yake. Unaweza kuukosa urais kwa sababu ya mauti lkn hauwezi kuupata urais kwa sababu ya mauti!

Nchi hii ikikosa kiongozi mathubuti leo, hitoria ijayo itaaandika kuwa nchi ilikosa rais bora kwa sababu watu wa Mungu walibeba visasi na risasi.

Ni jambo la bahati mbaya kuwa Maaskofu wameamua kutumia mimbari yao kulipa visasi. Tunamtaka rais anaetambua kuwa Watanzania wanahitaji elimu bora, afya bora zaidi, miundombinu imara na bora kuliko ilivyo sasa. Tunamtaka rais anaeweza kujitoa kwa ajili ya Taifa lake, rais imara, mzalendo asiyeyumbishwa na mtu yeyote. Tunamtaka rais jeuri dhidi ya uharamia wa mali za nchi. Tunamtaka tena John!!

Tanzania inamtaka rais anaeweza kusema hapana katika mambo ya kijinga na watu wakaelewa hivyo, rais anaeweza kusimama peke yake katika dhiki kutetea haki ya nchi yake. Tundu Lissu hana sifa hizo na hakuwahi kuwa nazo.

Tunamtaka rais imara, jasiri, shujaa anaeweza kusimama mbele kama kiongozi wa mapambano kishà wananchi tumfuate. Tunataka kumchagua rais kwa sifa zake sio kwa sababu amenusurika mauti. Tunaomba watu watuelewe kuwa hatuchagui mtu kwenda Ikulu kama pole, faraja ama fadhira. Tunachagua mtu kwenda Ikulu kufanya kazi kwa niaba ya Watanzania. Ikulu ni mzigo mzito, mzigo mzito mpe Msukuma!
Mitano Tena!
Muogope Mungu kama hujuwi Bible funga bakuli lako. Daniel alikuwa Nabii wa Mungu hivyo hakuitaji ufalme wala hakuhuwitaji hata bure. Hivyo usilete mahoka yako hapa eti Lisu same like Daniel. Pambana na hali yako
 

Luthertz

Senior Member
Mar 7, 2018
196
1,000
Kuna msemo usemao “When life gives you lemons, make lemonade”

Kwa wale ambao tunaishi mjini na tuna wazazi, ndugu, jamaa na marafiki waliopo vijijini, tutumie mabango ya CCM kuwahamasisha hao watu wetu waliopo vijijini kuhakikisha hawapigi kura hata moja kwenye picha hizo zilizo zagaa kwenye makazi yao. Badala yake tuwahamasishe wapige kura ya urais kwa Tundu Lissu na zile za wabunge na madiwani ziende kwa Chadema.

Kazi yetu ni imerahisishwa na hayo mabango. Ni kuwaeleza wenzetu kwamba katika sura zilizopo kwenye hayo mabango, wasiweke kura zao.
 

wax

JF-Expert Member
Jun 14, 2015
4,836
2,000
Kuna mtu ameshikwa jugular vein anataka kufa sasa pumzi inaenda kukata anatupatupa miguu

Kamateni hapo hapo msiachie kabsaaaa
 

Tripo9

JF-Expert Member
Sep 9, 2009
3,740
2,000
Kuna msemo usemao “When life gives you lemons, make lemonade”

Kwa wale ambao tunaishi mjini na tuna wazazi, ndugu, jamaa na marafiki waliopo vijijini, tutumie mabango ya CCM kuwahamasisha hao watu wetu waliopo vijijini kuhakikisha hawapigi kura hata moja kwenye picha hizo zilizo zagaa kwenye makazi yao. Badala yake tuwahamasishe wapige kura ya urais kwa Tundu Lissu na zile za wabunge na madiwani ziende kwa Chadema.

Kazi yetu ni imerahisishwa na hayo mabango. Ni kuwaeleza wenzetu kwamba katika sura zilizopo kwenye hayo mabango, wasiweke kura zao.
😂😂😂😂😂😂
,🤭
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
150,268
2,000
Kuna msemo usemao “When life gives you lemons, make lemonade”

Kwa wale ambao tunaishi mjini na tuna wazazi, ndugu, jamaa na marafiki waliopo vijijini, tutumie mabango ya CCM kuwahamasisha hao watu wetu waliopo vijijini kuhakikisha hawapigi kura hata moja kwenye picha hizo zilizo zagaa kwenye makazi yao. Badala yake tuwahamasishe wapige kura ya urais kwa Tundu Lissu na zile za wabunge na madiwani ziende kwa Chadema.

Kazi yetu ni imerahisishwa na hayo mabango. Ni kuwaeleza wenzetu kwamba katika sura zilizopo kwenye hayo mabango, wasiweke kura zao.
Kazi yetu ni imerahisishwa na hayo mabango. Ni kuwaeleza wenzetu kwamba katika sura zilizopo kwenye hayo mabango, wasiweke kura zao.
 

gwankaja

JF-Expert Member
May 16, 2011
6,482
2,000
Kuna msemo usemao “When life gives you lemons, make lemonade”

Kwa wale ambao tunaishi mjini na tuna wazazi, ndugu, jamaa na marafiki waliopo vijijini, tutumie mabango ya CCM kuwahamasisha hao watu wetu waliopo vijijini kuhakikisha hawapigi kura hata moja kwenye picha hizo zilizo zagaa kwenye makazi yao. Badala yake tuwahamasishe wapige kura ya urais kwa Tundu Lissu na zile za wabunge na madiwani ziende kwa Chadema.

Kazi yetu ni imerahisishwa na hayo mabango. Ni kuwaeleza wenzetu kwamba katika sura zilizopo kwenye hayo mabango, wasiweke kura zao.

Mkuu umefanya jpili yangu ianze vizuri point kubwa sana
 

Man Mvua

JF-Expert Member
Apr 12, 2016
1,705
2,000
Safi sana hizo hela za kutengeneza mabango zingeenda kununua madawa hospitalini kusaidia wazee wetu. WATANZANIA WAMEKUWA NA AKILI HAWAANGALII TENA MABANGO.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom