• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Special Thread: Kwa waombaji wote wa mikopo kupitia HESLB 2018/2019

Francis3

Francis3

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2016
Messages
492
Points
1,000
Francis3

Francis3

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2016
492 1,000
MAELEKEZO MAALUMU KWA WAHITIMU WA KIDATO CHA SITA NA DIPLOMA WANAOTARAJIA KUOMBA MKOPO MWAKA WA MASOMO 2019/2020

🎓🎓🎓🎓🎓
STEP 1
Swali je una sifa za kuomba mkopo?

Je watu gani wana sifa za kuomba mkopo?

majibu haya hapa
http://bit.ly/heslb-step1
STEP 2
Baada ya kukizi vigezo vya hatua ya kwanza basi unakuja hatua ya pili

swali je natakiwa niwe na vitu gani ili niweze kuomba mkopo

natakiwa kuandaa document gani

majibu haya hapa
http://bit.ly/heslb-step2
STEP 3
Baada ya kukizi vigezo vya hatua ya pili basi unakuja hatua ya tatu

swali vitu gani vinatakiwa kuhakikiwa na vinahakikiwa kwa mfumo gani

majibu haya hapa
http://bit.ly/heslb-step3
STEP 4
Baada ya kukizi vigezo vya hatua ya tatu basi unakuja hatua ya nne

je nawezaje kutumia mfumo wa bodi na kutuma maombi ya mkopo

je nawezaje kulipia form ya mkopo

je nawezaje kujaza form ya mkopo

je nitagundua vipi kuna makosa kwenye form yangu niliyojaza

majibu haya hapa
http://bit.ly/heslb-step4
STEP 5
Baada ya kumaliza hatua ya nne basi unakuja hatua ya 5

hapa utakuwa umeshatuma maombi ya heslb

Swali je nitajua vipi kama nimepata mkopo

je bodi wakipitia form yangu vitu gani wataangalia ili nipate au kunyimwa mkopo

je vitu gani vitaniongezea nafasi ya kupata mkopo

_je kwanini naweza kupata au kukosa mkopo

majibu haya hapa
http://bit.ly/heslb-step5
STEP 6
Baada ya kumaliza hatua ya tano basi unakuja hatua ya 6

kama utakuwa umepata mkopo basi hapa utaangalia kiwango cha mkopo ulichopata

Je kwa ujumla mkopo una cover vitu gani

Majibu haya hapa
http://bit.ly/heslb-step6
kama utakosa mkopo nini cha kufanya

(i)bodi ya mkopo hutoa majina ya waliopangiwa mkopo kwa awamu zaidi ya moja hivyo ukikosa awamu ya kwanza subiri awamu zinazofuata mpaka pale bodi itakapotangaza haipangii tena wanafunzi mkopo

(ii)baada ya bodi kutangaza imefikia mwisho wa kupanga mkopo basi kutafunguliwa dirisha lingine la ku apeal (kukata rufaa) hivyo utakata rufaa either kulalamika kuhusu kukosa mkopo au kupata kiwango kidogo cha mkopo

Our motto
Elimu ni mwanga wa jamii

_UKIPATA TAARIFA HIZI SHARE NA MWENZAKO IWAFIKIE WAOMBAJI MKOPO WOTE _
 
B

bieberchoculate

Member
Joined
Jan 7, 2019
Messages
6
Points
45
B

bieberchoculate

Member
Joined Jan 7, 2019
6 45
Hivi kwa mwanafunzi alietoka diploma anatakiwa awe na g.p.a ya ngapi ili kupata mkopo wa kujiunga na ngazi ya degree???
 
M

Mabrungutu

Member
Joined
Feb 17, 2017
Messages
82
Points
125
M

Mabrungutu

Member
Joined Feb 17, 2017
82 125
walimu bana anaanza kukopa benki
akimaliza ana top up
akimaliza anahamia saccos
anahamia vikoba
anahamia salary advance
anahamia m power
anahamia tala
anahamia m kopa

baada ya hapo anahamia dukani kwa mangi

hapoo sasa ndo paleee anapoamua ku bet ili maisha yaendeleee
Daa Mungu saidia
 
usy

usy

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2019
Messages
220
Points
250
usy

usy

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2019
220 250
Wadau naomba mwenye helsb guidelines book ya 2019/2020 aiweke hapa,, please, nimeitafuta mtandaoni naona kila link inagoma kufunguka
 
Mu Taji

Mu Taji

Member
Joined
Jul 14, 2019
Messages
9
Points
45
Mu Taji

Mu Taji

Member
Joined Jul 14, 2019
9 45
Hivi kwa Sisi ambao tulisomeshwa na bodi diploma kutoka form four kupata huo mkopo inawezekana kma nimeshindwa kulipia iyo asilimia 25 na nimefaulu vzr kuendelea degree
 
Naomy Gordon

Naomy Gordon

Member
Joined
Dec 16, 2018
Messages
6
Points
20
Naomy Gordon

Naomy Gordon

Member
Joined Dec 16, 2018
6 20
Hello,, habari,,, ninashida kidogo kwenye application za mkopo,,, hivi kwa mtu anayetokea diploma na anataka kuomba mkopo ili kuendeoea na degree,,, ataambatanisha Nini ikiwa cheti chake bado hakijatoka na application za mkopo zinakaribia deadline,,, naomba mnisaidie hapo
 
Mu Taji

Mu Taji

Member
Joined
Jul 14, 2019
Messages
9
Points
45
Mu Taji

Mu Taji

Member
Joined Jul 14, 2019
9 45
Hello,, habari,,, ninashida kidogo kwenye application za mkopo,,, hivi kwa mtu anayetokea diploma na anataka kuomba mkopo ili kuendeoea na degree,,, ataambatanisha Nini ikiwa cheti chake bado hakijatoka na application za mkopo zinakaribia deadline,,, naomba mnisaidie hapo
Q Ndgu achaa mm pia nimekwama hapo ukienda nacte matokeo bado hayajatoka kazi tupu
 
nyangemed

nyangemed

Member
Joined
Jan 12, 2017
Messages
60
Points
125
nyangemed

nyangemed

Member
Joined Jan 12, 2017
60 125
Wakuu Hivi Kwenye Kuatach National ID Pale Ni Lazima??? Nawaza Kwa Sisi Ambao Bado Hatuna.
 

Forum statistics

Threads 1,404,963
Members 531,857
Posts 34,473,084
Top