Special Thread: Kwa waombaji wote wa mikopo kupitia HESLB 2018/2019


Muntu Ya Pori

Muntu Ya Pori

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2013
Messages
218
Likes
26
Points
45
Muntu Ya Pori

Muntu Ya Pori

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2013
218 26 45
jamani kwa wale ambao walipata batch ya kwanza ila allocation board ilisema wasubiri, vip kunawaliopata allocation baada ya batch ya tatu kuachiwa?
 
Lemahdon

Lemahdon

New Member
Joined
Nov 9, 2018
Messages
2
Likes
0
Points
3
Lemahdon

Lemahdon

New Member
Joined Nov 9, 2018
2 0 3
Jaman naomba mnisaidie ndugu zangu kwa wale walioa apply upya na ni mwaka wa pili majina yao yanatoka kam first year
 
I

isdor rashid

Member
Joined
Oct 31, 2018
Messages
17
Likes
0
Points
3
I

isdor rashid

Member
Joined Oct 31, 2018
17 0 3
Wanasema watatoa majina kam elfu nane ivi na ni batch ya mwisho
 
muke ya mtu

muke ya mtu

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2015
Messages
243
Likes
76
Points
45
muke ya mtu

muke ya mtu

JF-Expert Member
Joined May 25, 2015
243 76 45
jamani kwa wale ambao walipata batch ya kwanza ila allocation board ilisema wasubiri, vip kunawaliopata allocation baada ya batch ya tatu kuachiwa?
Tatizo ni nini mpaka allocation hazijatoka?? Wakati baadhi zilitoka????
 
Chidi master

Chidi master

Member
Joined
Nov 5, 2018
Messages
12
Likes
0
Points
3
Chidi master

Chidi master

Member
Joined Nov 5, 2018
12 0 3
Wanafunz walioomba mkopo mwaka Jana wkakosa na mwaka huu wakaomba tena yan wapo mwaka wa pili sasa majina yao yana jumishwa humohumo au kna njia nyngne? Nauliza wadau
 

Forum statistics

Threads 1,263,422
Members 485,913
Posts 30,150,847