South Sudan kwa kikosi chao wataipa changamoto timu ya Taifa Stars katika CECAFA U20

Cvez

JF-Expert Member
May 19, 2018
1,736
2,000
Screenshot_2020-11-27-18-21-28.png

Hawa jamaa ni hatari na wanawapa watangazaji wetu katika wakati mgumu kutangaza magoli. Hasa hao wafungaji wawili wa mwanzoni.
 

nguvu

JF-Expert Member
Jun 13, 2013
10,974
2,000
Ili tufuzu afcon tunapaswa kufika hatua gani kwenye haya mashindano?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom