South Africa yafuta viza kwa nchi ya Ghana, Kenya endeleeni kuvuta subira.

joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2017
Messages
10,054
Points
2,000
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2017
10,054 2,000

Majirani mnavuna mlichopanda, hata baada ya kuomba na kuipigia magoti South Africa ili waondoe visa kwa wakenya, ili kuonyesha heshima kwenu baada ya Kenya kuondoa visa kwa South Africa, hiyo haijatosha kuwasahaulisha kutokana na maovu mliyotenda enzi za ukombozi.

Mwaka huu South Africa imetangaza nchi saba na kuzifutia visa, mbili ni nchi za Africa, Ghana na kisiwa cha Sao Tome, Kenya bado inaendelea kuvuta subira, mkichoka vuteni Shisha.
 
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
3,063
Points
2,000
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
3,063 2,000

Majirani mnavuna mlichopanda, hata baada ya kuomba na kuipigia magoti South Africa ili waondoe visa kwa wakenya, ili kuonyesha heshima kwenu baada ya Kenya kuondoa visa kwa South Africa, hiyo haijatosha kuwasahaulisha kutokana na maovu mliyotenda enzi za ukombozi.

Mwaka huu South Africa imetangaza nchi saba na kuzifutia visa, mbili ni nchi za Africa, Ghana na kisiwa cha Sao Tome, Kenya bado inaendelea kuvuta subira, mkichoka vuteni Shisha.
Nani awafutie Visa matapeli....hahahaha
Sisi tunapaa nakushuka O'Tambo Int Airport kama naenda naenda zangu Mwanza. Ni nauli yako tu hahahahaha

Watasubiri sana
 
game over

game over

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2016
Messages
5,169
Points
2,000
game over

game over

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2016
5,169 2,000
Nani awafutie Visa wezi? Hivi mleta mada wewe unaweza mfungulia Mlango Mwizi na Tapeli?
Kumbuka mwizi akikosa cha kuiba nyumbani Mwako ataiba hata Kijiko tu.
 
J

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
3,277
Points
2,000
J

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
3,277 2,000
Nani awafutie Visa wezi? Hivi mleta mada wewe unaweza mfungulia Mlango Mwizi na Tapeli?
Kumbuka mwizi akikosa cha kuiba nyumbani Mwako ataiba hata Kijiko tu.
Kama wale walioiba betri za bombadia, vitu vya mengi na earrings za diamond?
 
Sherlock

Sherlock

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2018
Messages
425
Points
500
Sherlock

Sherlock

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2018
425 500
Nani awafutie Visa wezi? Hivi mleta mada wewe unaweza mfungulia Mlango Mwizi na Tapeli?
Kumbuka mwizi akikosa cha kuiba nyumbani Mwako ataiba hata Kijiko tu.
Kwani unadhani wakifuta Visa ndio Wakenya wataanza kwenda Africa Kusini?
Kuna zaidi ya wakenya 40,000 wanaoishi south Africa .Wakenya wanaoenda South Africa kwa shughuli za kibiashara na Masomo pia ni wengi Sana .
Wakenya kwa kawaida yao ni watu wakujituma.Nyinyi mko SADC na mnaingia SA Visa free na Bado hamjachangamkia fursa mnazo pata
 
BILLY ISISWE

BILLY ISISWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2014
Messages
1,614
Points
2,000
BILLY ISISWE

BILLY ISISWE

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2014
1,614 2,000

Majirani mnavuna mlichopanda, hata baada ya kuomba na kuipigia magoti South Africa ili waondoe visa kwa wakenya, ili kuonyesha heshima kwenu baada ya Kenya kuondoa visa kwa South Africa, hiyo haijatosha kuwasahaulisha kutokana na maovu mliyotenda enzi za ukombozi.

Mwaka huu South Africa imetangaza nchi saba na kuzifutia visa, mbili ni nchi za Africa, Ghana na kisiwa cha Sao Tome, Kenya bado inaendelea kuvuta subira, mkichoka vuteni Shisha.
Wakati waafrica wanasusia makaburu. Kenya waliendelea kuwakumbatia. Nchi za Africa waliwafungia kufanya biashara na makaburu Kenya waliendelea kufanya nao. Leo wanajiita eti wanaa
 
game over

game over

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2016
Messages
5,169
Points
2,000
game over

game over

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2016
5,169 2,000
Kwani unadhani wakifuta Visa ndio Wakenya wataanza kwenda Africa Kusini?
Kuna zaidi ya wakenya 40,000 wanaoishi south Africa .Wakenya wanaoenda South Africa kwa shughuli za kibiashara na Masomo pia ni wengi Sana .
Wakenya kwa kawaida yao ni watu wakujituma.Nyinyi mko SADC na mnaingia SA Visa free na Bado hamjachangamkia fursa mnazo pata
Unajua ni Watz wangapi wako South Africa?
 
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
2,116
Points
2,000
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
2,116 2,000
Unajua ni Watz wangapi wako South Africa?
Wako wengi tunajua,ungeuliza wanafanya nini huko?,compare wakenya walioko SA,majority wanafanya biashara waalimu kwenye vyuo vyao na pia wengi ni wababa wenye nyumba kule,tofauti na watanzania ambao tunajua na mwenyewe unajua wanachokifanya huko.
 
Kevin85ify

Kevin85ify

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2019
Messages
363
Points
250
Kevin85ify

Kevin85ify

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2019
363 250
Kwani tusipoenda Satafrika tutakufa?
Actually this guy is peddling falsehoods, Kenyans do not need visa for short term stay(Just like Tanzanians 90 days and less), Kenyan students get 10 years multiple entry visa on arrival (I don't know if Tanzania sends students to south africa), business people and expatriates get 5 year multiple entry visas. For Kenyans this is not a big deal, if europe, israel or america ban immigration from Kenya then i would be concerned. The south african companies have tried over years but failed to compete against Kenyan companies, also Kenya is the largest African FDI source for east african countries, with Kenyan companies and businesses moving across the border.
 
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
8,040
Points
2,000
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
8,040 2,000
Actually this guy is peddling falsehoods, Kenyans do not need visa for short term stay(Just like Tanzanians 90 days and less), Kenyan students get 10 years multiple entry visa on arrival (I don't know if Tanzania sends students to south africa), business people and expatriates get 5 year multiple entry visas. For Kenyans this is not a big deal, if europe, israel or america ban immigration from Kenya then i would be concerned. The south african companies have tried over years but failed to compete against Kenyan companies, also Kenya is the largest African FDI source for east african countries, with Kenyan companies and businesses moving across the border.
Aha haaa
Sisi tunachukua residence permit kirahisi tu.
Yaani kule ni sawa na kabati letu tu.
 
Sherlock

Sherlock

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2018
Messages
425
Points
500
Sherlock

Sherlock

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2018
425 500
Actually this guy is peddling falsehoods, Kenyans do not need visa for short term stay(Just like Tanzanians 90 days and less), Kenyan students get 10 years multiple entry visa on arrival (I don't know if Tanzania sends students to south africa), business people and expatriates get 5 year multiple entry visas. For Kenyans this is not a big deal, if europe, israel or america ban immigration from Kenya then i would be concerned. The south african companies have tried over years but failed to compete against Kenyan companies, also Kenya is the largest African FDI source for east african countries, with Kenyan companies and businesses moving across the border.
Actually my local church is sponsoring 10 youth members to South Africa this August for a youth conference .
I just confirmed from one of them that all they are required have is a passport
 
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2017
Messages
10,054
Points
2,000
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2017
10,054 2,000
Actually this guy is peddling falsehoods, Kenyans do not need visa for short term stay(Just like Tanzanians 90 days and less), Kenyan students get 10 years multiple entry visa on arrival (I don't know if Tanzania sends students to south africa), business people and expatriates get 5 year multiple entry visas. For Kenyans this is not a big deal, if europe, israel or america ban immigration from Kenya then i would be concerned. The south african companies have tried over years but failed to compete against Kenyan companies, also Kenya is the largest African FDI source for east african countries, with Kenyan companies and businesses moving across the border.
Dhambi ya usaliti inaendelea kuwatafuna.
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
12,460
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
12,460 2,000
Wako wengi tunajua,ungeuliza wanafanya nini huko?,compare wakenya walioko SA,majority wanafanya biashara waalimu kwenye vyuo vyao na pia wengi ni wababa wenye nyumba kule,tofauti na watanzania ambao tunajua na mwenyewe unajua wanachokifanya huko.
aisee.kweli ukiwa mkenya tayari ni kichaa.
 
Kevin85ify

Kevin85ify

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2019
Messages
363
Points
250
Kevin85ify

Kevin85ify

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2019
363 250
Dhambi ya usaliti inaendelea kuwatafuna.
If betrayal means my economy continues to be the largest in the region and i find diverse markets for my products, then I am sorry i will push the knife deeper in your back to secure my own interests.
 

Forum statistics

Threads 1,316,455
Members 505,652
Posts 31,890,972
Top