South Africa: Julius Malema ataka Kiswahili kiwe lugha moja Afrika nzima

medicine

JF-Expert Member
Feb 28, 2015
217
250
Hbr njema sana,Waingereza na wafaransa walikuza lugha yao ,acha kiswahili kivuke mipaka kitatupatia dili nyingi na vilevile kitaeneza tamaduni zenu,hata kazi za sanaa zitafika mbali
 

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,596
2,000
Wakoloni walioitawala Afrika wakipata hii habari roho zao zinawauma kiasi zipasuke, tukiliweza hili hata mengine yakitushinda hakika tutakuwa tumevuruga sana mipango yao ya kuendelea kuitawala Afrika kupitia lugha zao

Mungu Ibariki Afrika!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom