'South Africa Airways' Hatarini, linajiendesha kwa hasara tangu mwaka 201i

TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2014
Messages
9,838
Points
2,000
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2014
9,838 2,000
1881523_1570614508093.png


Wale Magwiji wa Kuponda mwenendo wa Shirika letu la Ndege la Air Tanzania kaeni mkijua kufanya biashara hii siyo lelema na tunatakiwa kulipongeza sana Air Tanzania na Rais wetu Jemadari Dkt. JOHN POMBE MAGUFULI kwa uamuzi wake wa kulifufua na hadi sasa linafanya vizuri.

Shrika la Ndege la Afrika Kusini (South Africa AIRWAYS) lina hali mbaya na kupelekea hata kushindwa kutoa taarifa yake ya fedha ya Mwaka kutokana na hali mbaya ya kifedha inayolikumba.

kufuatia hali hiyo, Shirika la Ndege la Ethiopia (Ethiopia Airlines) linafikiria kuingilia kati ili kuokoa jahazi.

 
N

Nkanini

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
1,638
Points
2,000
N

Nkanini

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
1,638 2,000
Facts zinajibiwa kwa Facts,sio kweli SAA linakaribia kufa au kuwa na hali mbaya kiasi hicho,hizi SOEs zote za SA zilinyonywa na kuvurugwa sana kipindi cha President Zuma kuanzia Eskom,SAA,DENEL,etc etc,na juzi kati hapa SAA wamepata bail out pamoja na SABC,ni vema mkuu unapoelezea kitu read and read ili uwe na story for both sides,na kwa utendaji wa sitting President CR hakuna uwezekano wa SAA kuzama chini,na elewa kuwa uendeshaji wa mashirika ya ndege ni gharama kubwa na yanahitaji ufanisi wa hali ya juu,sasa sisi ni vema tukajipanga vema na kujifunza wa wenzetu(kuna uwezekano wa SAA,MANGO,SA EXPRESS KUUNGANISHWA PAMOJA),pia mkuu usielezee hoja kisiasa yes president wetu anafanya kazi nzuri ila sio all credit ziende kwake.
 
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2014
Messages
9,838
Points
2,000
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2014
9,838 2,000
Facts zinajibiwa kwa Facts,sio kweli SAA linakaribia kufa au kuwa na hali mbaya kiasi hicho,hizi SOEs zote za SA zilinyonywa na kuvurugwa sana kipindi cha President Zuma kuanzia Eskom,SAA,DENEL,etc etc,na juzi kati hapa SAA wamepata bail out pamoja na SABC,ni vema mkuu unapoelezea kitu read and read ili uwe na story for both sides,na kwa utendaji wa sitting President CR hakuna uwezekano wa SAA kuzama chini,na elewa kuwa uendeshaji wa mashirika ya ndege ni gharama kubwa na yanahitaji ufanisi wa hali ya juu,sasa sisi ni vema tukajipanga vema na kujifunza wa wenzetu(kuna uwezekano wa SAA,MANGO,SA EXPRESS KUUNGANISHWA PAMOJA),pia mkuu usielezee hoja kisiasa yes president wetu anafanya kazi nzuri ila sio all credit ziende kwake.
Maneno mengi halafu unazunguka pale pale, kwani issue ni nini kilisababisha wafikie hapo au issue ni wana hali mbaya?
Tatizo lenu mnapokosa hoja mnatapatapa sana.
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
32,688
Points
2,000
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
32,688 2,000
ATCL iko na hali mbaya sana
Uzuri ni kuwa hatuambiwi ukweli
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,863
Points
1,500
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,863 1,500
ATCL iko na hali mbaya sana
Uzuri ni kuwa hatuambiwi ukweli
Ukweli upi unaotaka? JPM alipoingia hawakuwa na ndege, leo wanazo 7 na wamenunua nyingine zipo njiani. Hao SAA ambao ndio chanzo cha kuua Air Tanzania, NBC na Tanesco walipobinafsishwa na Che-nkapa. Kama wangekuwa werevu tungeona maendeleo japo kwenye kimoja walichochukua. SA wale walowezi hawawezi kuipenda Tanzania hata siku moja maana sisi ndio tulinyang'anya keki yao mdomoni. Che-nkapa hesabu zake zilikuwa sifuri.

BTW karibu kwenye safari ya kwanza ya ATC kwenda London mwakani. Kama ukiwahi nitagharimia tiketi.
 
N

Nkanini

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2017
Messages
1,638
Points
2,000
N

Nkanini

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2017
1,638 2,000
Maneno mengi halafu unazunguka pale pale, kwani issue ni nini kilisababisha wafikie hapo au issue ni wana hali mbaya?
Tatizo lenu mnapokosa hoja mnatapatapa sana.
mnukuu Rais wetu wa awamu ya nne,hoja inapingwa na hoja iliyobora zaidi sio kupigwa rungu,nijibu kwa hoja kama nilivyokujibu wewe kwa hoja,SAA HAIPO kwenye hali mbaya kama wewe unavyotaka mimi niamini,nimesoma sana kuhusu issue hii ili nipate upande wa pili wa story,sio wako tu.operations zote za shirika zinaenda vema na tatizo lililotokea ambalo kwa kiasi kikubwa kimechangiwa na rushwa linashughulikiwa na amini usiamini hakuna serikali ya SA ITAKAYORUHUSU hili shirika life including SABC,ESKOM,DENEL,TRANSNET.ni vema tukampongeza rais wetu kwa juhudi ILA SIO yeye tu asiyefanya makosa,yes ndege tunahitaji BUT timing ipo right?je kwa hali yetu ya kiuchumi kwa sasa tunahitaji tuwe na ndege zaidi au barabara bora zaidi?,always sisi middle class tuelewe tu sehemu ya watanzania ,tusijione tupo bora zaidi kwa sababu ALLAH ametupa kidogo cha ziada ukilinganisha na wenzetu.
 

Forum statistics

Threads 1,343,136
Members 514,956
Posts 32,774,818
Top