Soup ya mchanganyiko wa nyama ya ng’ombe, figo na maini

Avriel

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2017
Messages
2,658
Points
2,000

Avriel

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2017
2,658 2,000
Huwa nautumia kulisha Kuku
Tanga uduvi au dagaa kamba ni wakubwa wakubwa ila uduvi Wa ziwa Victoria na mtera ni wadogo wadogo sana.
Harufu ya shombo ya uduvi iliwahi niletea kizaazaa nikiwa kwa bibi Tanga uncle wangu alinisuspect mjazito wakati hata sealed haijafunguliwa aisee, tulizipiga balaa.
Sasa hivi hawanitapishi ila siwali nawalisha Kuku
Kumbe si wengi wanakula uduvi.
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,379,750
Members 525,556
Posts 33,755,818
Top