SOUJA GIRL...huyu hapa (Domokaya la Kinugu)

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Points
0

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 0
Nyani Ngabu, na ujanja wote kumbe ndo vifaa vyenu hivyo LOL!! How do you reason with a woman like that haaaaaahaaa.

Brazameni, I like part 2 remixed.
 

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,586
Points
0

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,586 0
Hiyo treni ilikuwa inatoka Dec kwenda Bankhead nini?
Sampuli hizi ukienda Prime Time, Poole Palace, The Cave, Crunk ndio unazikuta lol...
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
84,578
Points
2,000

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
84,578 2,000
Hiyo treni ilikuwa inatoka Dec kwenda Bankhead nini?
Sampuli hizi ukienda Prime Time, Poole Palace, The Cave, Crunk ndio unazikuta lol...
Hamna bana....demu ana disorder flani hivi nimeisahau kidogo...
Ndugu zake walipiga simu kwenye kipindi cha Ryan Cameron wakasema ameacha kumeza dawa zake...
 

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,586
Points
0

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,586 0
Hamna bana....demu ana disorder flani hivi nimeisahau kidogo...
Ndugu zake walipiga simu kwenye kipindi cha Ryan Cameron wakasema ameacha kumeza dawa zake...
Ha ha, speaking of Ryan Cameron...nilikuwa naipenda sana show yake...na jinsi alivyokua anamtania Elle....
 

Pezzonovante

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2008
Messages
642
Points
0

Pezzonovante

JF-Expert Member
Joined May 1, 2008
642 0
Brazamen ,any Way May Be You Can Be Of Good Use,kuna Mshikaji Ameowa Juzi Sasa Digi Yake Yuko Single Na Kwani Mother Alikufa, Sasa Wife Wa Jamaa Ana Mother Naye Yuko Single,yani Mshua Alitangulia Kunako Haki Sasa Mshua Wa Jamaa Anataka Aowe Yule Mother Je Ina Wezekana,brozameni Nipe Jibu Hizi Ni Fani Yako Mkuu?
 

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Points
0

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 0
Brazamen ,any Way May Be You Can Be Of Good Use,kuna Mshikaji Ameowa Juzi Sasa Digi Yake Yuko Single Na Kwani Mother Alikufa, Sasa Wife Wa Jamaa Ana Mother Naye Yuko Single,yani Mshua Alitangulia Kunako Haki Sasa Mshua Wa Jamaa Anataka Aowe Yule Mother Je Ina Wezekana,brozameni Nipe Jibu Hizi Ni Fani Yako Mkuu?
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
84,578
Points
2,000

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
84,578 2,000
Hoodrat aka SOULJA GIRL goes crazy...


[media]http://www.youtube.com/watch?v=NZtGz_7WI0[/media]
Hili ndo tatizo la kuishi Sweden....you are almost a year behind......hii imetokea longi kichizi ila wewe unaiona leo....bwahahahaaaaa...no wonder why you are 40yrs old and still playing the green card lottery.......
 

Forum statistics

Threads 1,389,565
Members 527,958
Posts 34,028,294
Top