Sorry! Mpenzi, Mimba hii si yakwako niya kijana aliepanga kwetu!!!


nelly nashon

nelly nashon

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2015
Messages
241
Likes
495
Points
180
Age
32
nelly nashon

nelly nashon

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2015
241 495 180
Katika mahusiano kuna mengi huwa mnapanga kuyafanya katika maisha yenu!

Moja ya mipango huwa ni kuishi pamoja na kupata familia kama Mungu atajalia.
Ndo hizi wakati mwingine hukoma ghafla kutoka na sababu mbalimbali.
Moja ya sababu ni kati ya mpenzi mmoja kutochukulia mahusiano serious na kukupotezea muda tu na pesa..

Kisa hiki kimemkuta rafiki yangu, baada ya kukaa na mchumba wake kwa zaidi ya mwaka, binti kapata ujauzito lakini kamtamkia mwenzie kuwa si baba wa mtoto anaembeba tumboni!!!

Rafiki kaumia sana na hajui nini chakufanya...

Anaomba ushauri....please.
 
jakitoo

jakitoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2013
Messages
11,032
Likes
53,840
Points
280
jakitoo

jakitoo

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2013
11,032 53,840 280
Pole yake. Maumivu huisha amsamehe tuu huyo binti na aache maisha yaendelee.
 
nelly nashon

nelly nashon

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2015
Messages
241
Likes
495
Points
180
Age
32
nelly nashon

nelly nashon

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2015
241 495 180
Sina mpenzi, nina mke na watoto!! Hiyo hatua nishatoka miaka mitano iliyopita.
 
Tater

Tater

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
4,047
Likes
9,564
Points
280
Tater

Tater

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
4,047 9,564 280
Mwanamke wake kashatundikwa mimba, aamue kati ya kuendelea naye au kusepa!!
 
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2017
Messages
14,268
Likes
18,702
Points
280
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2017
14,268 18,702 280
Daaahhh aiseeee ktk mahusiano ,,mwenzako anapokuletea maumivu ,hupaswi kulia,, hupaswi kulia.... Unapaswa utazame juu angani maana huko ndiko furaha yako ilipoelekea ,kisha shukuru Muumbaji wako kwakupa Nafasi nyingine ya kufanya maisha !!..


Usimpe nafasi MTU kukuumiza.!!!.
 
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2008
Messages
4,079
Likes
2,357
Points
280
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2008
4,079 2,357 280
Sasa hapa unataka ushauriwe nini?,kwamba anganganie kua mimba ni yake au ushauri wa jinsi ya kumpiga chini?
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,090
Likes
14,127
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,090 14,127 280
Mbona wako wengi Sana? Hilo nalo linaumiza kichwa? Aende kwenye nyumba za Ibada akawaone viongozi wa Dini, watampa orodha ndefu ya Marriage Seekers hadi akimbie mwenyewe!!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,090
Likes
14,127
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,090 14,127 280
Wenzio huwa tunaangalia kila siku Kama vile Vyeti vina Expiry Dates, nadhani serikali ilifanya kosa kutokuweka hio kitu kabisa kwenye lile karatasi
 

Forum statistics

Threads 1,213,610
Members 462,215
Posts 28,483,713