Sophia simba hana hadhi ya kuwa waziri, JK kachemsha saaana!!! Nitachambua hili...


eliesikia

eliesikia

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
444
Likes
69
Points
45
eliesikia

eliesikia

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
444 69 45
Siku ya 18th November 2010 09:56 PM nilitoa post hii kama tetesi... Watu wengi tulikataaa huyu na Meghji kuchaguliwa kwa kigezo cha GENDER ili tuokoe jahazi... Lakini Bahati mbaya Media karibia yote (Ikiwemo 'hata' Mtanzania nao walionahili)
Nimeamua kurudia hii post ili wadau mjue kuwa wakati mwingine ya msingi tuongee lakini ya kipuuzi tuache.. Mwalimu Nyerere aliwahi kusema ya kijinga tuache lakini yalio mema tuendelee nayo.. Lakini hapa hata watu "fulani" pia nao tuwaache kama sehemu ya mambo ya kijinga...
BARAZA limetulia saana "Japo kuna wachache wanachafua" this time haswa swala la sura mpya zenye "woga" na ari mpya lakini tuwape muda watusibitishie tunachoamini......

Kwa sasa Raisi kakosea zaidi kwa kumpeleka Wizara ya Maendeleo ya Jamii, Jinsia na Watoto ambayo kimsingi ni mzigo mkubwa kwa mtu kama Sophia... Hebu tujikumbushie ile post yetu kwanza....

Hoja:
WAZIRI wa zamani Nchi, Ofisi ya Rais (Utawala Bora), Sophia Mnyambi Simba, huko nyuma amewahi pia kutoa kauli zenye ukakasi akimshambulia mfanyabiashara (Mengi kuwa sio mwanaCCM )na mmoja wa wafadhili wa chama tawala kilichomweka waziri huyo madarakani.

Ni huyu huyu Sophia ambaye chama chake kimekanusha matamshi aliyotatoa mbele ya kadamnasi kuwashambulia wabunge wa kuchaguliwa walio mume na mke – John Malecela na Anne Kilango Malecela.

Ni huyu Sophia mwenye dhamana ndani ya wizara nyeti ya Utawala Bora, yenye wajibu wa kusimamia mienendo ya watumishi wa umma, iliyo chini ya Ofisi ya Rais.

Ni huyu Sophia Simba, Habari za uhakika(Nipashe Jumapili) zinadaiwa kuwa zipo tuhuma kuwa Simba, amezuia mradi mkubwa wa ufugaji kuku wa asili kutoka nchini Ubelgiji kwa kuukalia mkataba bila kuusaini. Ilidaiwa kuwa juhudi za kuletwa kwa mradi huo zimefanywa na Katibu Mkuu wa UWT, Husna Mwilima, kwa kushirikiana na Chuo Kikuu cha Liege cha nchini Ubelgiji. Maudhui makubwa ya mradi huo endapo utekelezaji wake utaanza, utasaidia kuwapunguzia umaskini wanawake katika umoja huo hasa wenye kipato cha chini na pia kutunisha mfuko wa UWT.

Ni Sophia ndiye anayewajibika katika kusimamia na kutekeleza kiapo chake cha utii na kumshauri vema Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, katika masuala mbalimbali yenye maslahi kwa taifa, bila migogoro yoyote.

Ni huyu Sophia, ambaye ndani ya chama chake, amekabidhiwa dhamana ya uenyekiti wa Jumuiya ya Wanawake (UWT) - wanaokiamini, kukipenda na kukitumikia chama tawala, yaani CCM.

Ni huyu Sophia aliyedaiwa kumwangushia kipigo, aliyekuwa mwenyekiti wa jumuiya hiyo, Janeth Kahama, wakati wa mchakato na kampeni za kumtafuta mwenyekiti wa wanawake hao kwa njia ya kura.

Ni Sophia huyu huyu, aliyewahi kukaririwa na vyombo vya habari akiwatetea wafanyabiashara wakubwa wanaotuhumiwa kwa ufisadi na kuzua gumzo na kuharibu upepo wa nchi wakati huo.

Sophia Simba, kwangu ni mwanamama anayekurupuka. Ni Waziri asiyejipa muda wa kutafakari na kueleza anachokifahamu. Wakati mwingine nahisi anatumika ama kwa nia ovu au kwa maslahi ya taifa ili kuharibu mwelekeo ama kuwasahaulisha walalahoi kero zinazowakabili.

Ni Sophia, aliyejaribu kucheza ngoma tofauti ya vita dhidi ya ufisadi iliyoanzishwa na viongozi wa vyama vya upinzani kabla ya kupokelewa kwa shangwe wa wakuu wa chama chake, akiwemo rais aliyemteua kushika nafasi ya uwaziri.

Ni Sophia aliyewashangaza wasomi na wasio wasomi, pale alipojiinua na kuishambulia familia ya wanasiasa, akiwemo mkongwe, Mzee Malecela.

Kwenye magazeti ya tarehe 21/06/2010 mwenyekiti wa UWT na pia waziri wa Utawala bora, Sophia Simba, amewashauri wanawake ambao ni wanachama wa CCM kutowapa unyumba waume zao ambao si wanachama wa CCM. .. maanayake: Anaonyesha wazi kuwa Ngono kwake yeye ni jambo muhimu zaidi kuliko kuendelea na misimamo sawia ya kinchi na utaifa.
Sasa siasa na ndoa vinaendana kweli? Mimi nadhani akili ya Sophia inawaza ngono wakati woote sasa na uwaziri wapi na wapi tena??? Aachwe akatoe huo unyumba anaosema kwa atakaemwomba... kweli huyu ni wakupuuza sana..




Ni imani yangu kwamba Sophia anahitaji kubanwa ili aanike tuhuma zote anazozifahamu, pengine atalisaidia taifa na kulirejesha kwenye mstari ili walalahoi waone raha na faida ya kuzaliwa juu ya ardhi ya Tanzania.

Pamoja na yote, nina ushauri kwa mkuu wake wa kazi. Kwanza amfukuze kwa sababu amejidhihirisha kwamba hafai kuwa kiongozi wa wanyonge kwa sababu ameshindwa kusimamia mienendo ya watumishi wa umma.

Sophia aanze kufuatiliwa, ahojiwe na Taasisi ya Kupambana na Kuzuia Rushwa (TAKUKURU), Polisi na Usalama wa Taifa.



Ni Imani yangu kwamba atatenguliwa uwaziri wa Maendeleo ya Jamii, Jinsia na Watoto katika nafasi aliyonayo sasa siku si nyingi, na hapo kutabadili fikira zangu kwamba analipwa fadhila za mema machache aliyoyatenda wakati wa kampeni za uchaguzi mkuu wa mwaka 2005(kumpitisha JK pale CCM). na sasa 2010 akiwa kama mwenyekiti UWT basi kapata zaidi fadhila za mkuu...

nawasilisha
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,349
Likes
428
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,349 428 180
JK kumbakiza uyu mama lazima kuna kitu au kwa sababu ni chairperson wa UWT?
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,305
Likes
6
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,305 6 135
Kama unaweza kuangalia kwa makini ndani ya ccm utagundua kwa sehemu kubwa imejaa makahaba, madalali, wahuni, mashangingi ya micharukoni na wengi wao ni watu ambao hujipatia kipato cha kiujanjaujanja tu.

Mimi sishangai kwa yeye kupewa wizara mbona kuna wabovu kibao wamejishikia uma wanakula kwa raha zao.
 
Kitutu JR

Kitutu JR

Member
Joined
Jul 23, 2010
Messages
26
Likes
0
Points
0
Kitutu JR

Kitutu JR

Member
Joined Jul 23, 2010
26 0 0
Siku ya 18th November 2010 09:56 PM nilitoa post hii kama tetesi... Watu wengi tulikataaa huyu na Meghji kuchaguliwa kwa kigezo cha GENDER ili tuokoe jahazi... Lakini Bahati mbaya Media karibia yote (Ikiwemo 'hata' Mtanzania nao walionahili)
Nimeamua kurudia hii post ili wadau mjue kuwa wakati mwingine ya msingi tuongee lakini ya kipuuzi tuache.. Mwalimu Nyerere aliwahi kusema ya kijinga tuache lakini yalio mema tuendelee nayo.. Lakini hapa hata watu "fulani" pia nao tuwaache kama sehemu ya mambo ya kijinga...
BARAZA limetulia saana "Japo kuna wachache wanachafua" this time haswa swala la sura mpya zenye "woga" na ari mpya lakini tuwape muda watusibitishie tunachoamini......

Kwa sasa Raisi kakosea zaidi kwa kumpeleka Wizara ya Maendeleo ya Jamii, Jinsia na Watoto ambayo kimsingi ni mzigo mkubwa kwa mtu kama Sophia... Hebu tujikumbushie ile post yetu kwanza....

Hoja:
WAZIRI wa zamani Nchi, Ofisi ya Rais (Utawala Bora), Sophia Mnyambi Simba, huko nyuma amewahi pia kutoa kauli zenye ukakasi akimshambulia mfanyabiashara (Mengi kuwa sio mwanaCCM )na mmoja wa wafadhili wa chama tawala kilichomweka waziri huyo madarakani.

Ni huyu huyu Sophia ambaye chama chake kimekanusha matamshi aliyotatoa mbele ya kadamnasi kuwashambulia wabunge wa kuchaguliwa walio mume na mke – John Malecela na Anne Kilango Malecela.

Ni huyu Sophia mwenye dhamana ndani ya wizara nyeti ya Utawala Bora, yenye wajibu wa kusimamia mienendo ya watumishi wa umma, iliyo chini ya Ofisi ya Rais.

Ni huyu Sophia Simba, Habari za uhakika(Nipashe Jumapili) zinadaiwa kuwa zipo tuhuma kuwa Simba, amezuia mradi mkubwa wa ufugaji kuku wa asili kutoka nchini Ubelgiji kwa kuukalia mkataba bila kuusaini. Ilidaiwa kuwa juhudi za kuletwa kwa mradi huo zimefanywa na Katibu Mkuu wa UWT, Husna Mwilima, kwa kushirikiana na Chuo Kikuu cha Liege cha nchini Ubelgiji. Maudhui makubwa ya mradi huo endapo utekelezaji wake utaanza, utasaidia kuwapunguzia umaskini wanawake katika umoja huo hasa wenye kipato cha chini na pia kutunisha mfuko wa UWT.

Ni Sophia ndiye anayewajibika katika kusimamia na kutekeleza kiapo chake cha utii na kumshauri vema Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, katika masuala mbalimbali yenye maslahi kwa taifa, bila migogoro yoyote.

Ni huyu Sophia, ambaye ndani ya chama chake, amekabidhiwa dhamana ya uenyekiti wa Jumuiya ya Wanawake (UWT) - wanaokiamini, kukipenda na kukitumikia chama tawala, yaani CCM.

Ni huyu Sophia aliyedaiwa kumwangushia kipigo, aliyekuwa mwenyekiti wa jumuiya hiyo, Janeth Kahama, wakati wa mchakato na kampeni za kumtafuta mwenyekiti wa wanawake hao kwa njia ya kura.

Ni Sophia huyu huyu, aliyewahi kukaririwa na vyombo vya habari akiwatetea wafanyabiashara wakubwa wanaotuhumiwa kwa ufisadi na kuzua gumzo na kuharibu upepo wa nchi wakati huo.

Sophia Simba, kwangu ni mwanamama anayekurupuka. Ni Waziri asiyejipa muda wa kutafakari na kueleza anachokifahamu. Wakati mwingine nahisi anatumika ama kwa nia ovu au kwa maslahi ya taifa ili kuharibu mwelekeo ama kuwasahaulisha walalahoi kero zinazowakabili.

Ni Sophia, aliyejaribu kucheza ngoma tofauti ya vita dhidi ya ufisadi iliyoanzishwa na viongozi wa vyama vya upinzani kabla ya kupokelewa kwa shangwe wa wakuu wa chama chake, akiwemo rais aliyemteua kushika nafasi ya uwaziri.

Ni Sophia aliyewashangaza wasomi na wasio wasomi, pale alipojiinua na kuishambulia familia ya wanasiasa, akiwemo mkongwe, Mzee Malecela.

Kwenye magazeti ya tarehe 21/06/2010 mwenyekiti wa UWT na pia waziri wa Utawala bora, Sophia Simba, amewashauri wanawake ambao ni wanachama wa CCM kutowapa unyumba waume zao ambao si wanachama wa CCM. .. maanayake: Anaonyesha wazi kuwa Ngono kwake yeye ni jambo muhimu zaidi kuliko kuendelea na misimamo sawia ya kinchi na utaifa.
Sasa siasa na ndoa vinaendana kweli? Mimi nadhani akili ya Sophia inawaza ngono wakati woote sasa na uwaziri wapi na wapi tena??? Aachwe akatoe huo unyumba anaosema kwa atakaemwomba... kweli huyu ni wakupuuza sana..

View attachment 17622


Ni imani yangu kwamba Sophia anahitaji kubanwa ili aanike tuhuma zote anazozifahamu, pengine atalisaidia taifa na kulirejesha kwenye mstari ili walalahoi waone raha na faida ya kuzaliwa juu ya ardhi ya Tanzania.

Pamoja na yote, nina ushauri kwa mkuu wake wa kazi. Kwanza amfukuze kwa sababu amejidhihirisha kwamba hafai kuwa kiongozi wa wanyonge kwa sababu ameshindwa kusimamia mienendo ya watumishi wa umma.

Sophia aanze kufuatiliwa, ahojiwe na Taasisi ya Kupambana na Kuzuia Rushwa (TAKUKURU), Polisi na Usalama wa Taifa.



Ni Imani yangu kwamba atatenguliwa uwaziri wa Maendeleo ya Jamii, Jinsia na Watoto katika nafasi aliyonayo sasa siku si nyingi, na hapo kutabadili fikira zangu kwamba analipwa fadhila za mema machache aliyoyatenda wakati wa kampeni za uchaguzi mkuu wa mwaka 2005(kumpitisha JK pale CCM). na sasa 2010 akiwa kama mwenyekiti UWT basi kapata zaidi fadhila za mkuu...

nawasilisha
Eliesikia.. We mtu ashawahi fungua vizibo sumwhere na elimu yake darasa la saba kamaliza kwa msaada wa mwalimu mkuu unahisi weledi wake wa kufikiria utakuaje?
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Likes
251
Points
180
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 251 180
Eliesikia.. We mtu ashawahi fungua vizibo sumwhere na elimu yake darasa la saba kamaliza kwa msaada wa mwalimu mkuu unahisi weledi wake wa kufikiria utakuaje?
Unataka kuniambia Sophia Simba Alishawahi kuwa BAR MEID??? nipe jina la Bar hiyo. Lazima hayo ni maneno ya WALEVI aliokuwa anawahudumia. Dah!!!!!!!! Nipe jina la Bar nimtafute Maneger wake tafadhali atakuwa na mengi ya kutuambia.
 
StaffordKibona

StaffordKibona

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
671
Likes
6
Points
0
StaffordKibona

StaffordKibona

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
671 6 0
Mkuu Kitutu JR are Serious?
 
Japhari Shabani (RIP)

Japhari Shabani (RIP)

R I P
Joined
Jan 16, 2007
Messages
721
Likes
8
Points
0
Japhari Shabani (RIP)

Japhari Shabani (RIP)

R I P
Joined Jan 16, 2007
721 8 0
Kama vigezo hivyo vyote viko kinyume na yote.Tutafute vigezo vingine may be ni mtamu na huroda anaotoa kwa wakubwa unawachanganya akili kunawatu wanavipaji katika huroda kipaji hiki hakipimwi kwa vigezo vingine bali kitandani.MUNGU IBARIKI TANZANIA
JK kumbakiza uyu mama lazima kuna kitu au kwa sababu ni chairperson wa UWT?
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,570
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,570 280
aliwahi kuuza bar ya baba yake kule ilala bungoni miaka hiyo
 
S

superfisadi

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
553
Likes
2
Points
35
S

superfisadi

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
553 2 35
kuna makala iliandikwa cku za nyuma akielezea maisha yake alisema aliuza bar morogoro karibu na uwanja wa sabasaba walipokuwa wakiishi
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,973
Likes
122
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,973 122 145
Unataka kuniambia Sophia Simba Alishawahi kuwa BAR MEID??? nipe jina la Bar hiyo. Lazima hayo ni maneno ya WALEVI aliokuwa anawahudumia. Dah!!!!!!!! Nipe jina la Bar nimtafute Maneger wake tafadhali atakuwa na mengi ya kutuambia.
Nenda Moro pale karibu na stand ya daladala mjini utakuta wazee wanakunywa kahawa waulize watakuonyesha mpaka eneo lenyewe
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,735
Likes
946
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,735 946 280
Siku ya 18th November 2010 09:56 PM nilitoa post hii kama tetesi... Watu wengi tulikataaa huyu na Meghji kuchaguliwa kwa kigezo cha GENDER ili tuokoe jahazi... Lakini Bahati mbaya Media karibia yote (Ikiwemo 'hata' Mtanzania nao walionahili)
Nimeamua kurudia hii post ili wadau mjue kuwa wakati mwingine ya msingi tuongee lakini ya kipuuzi tuache.. Mwalimu Nyerere aliwahi kusema ya kijinga tuache lakini yalio mema tuendelee nayo.. Lakini hapa hata watu "fulani" pia nao tuwaache kama sehemu ya mambo ya kijinga...
BARAZA limetulia saana "Japo kuna wachache wanachafua" this time haswa swala la sura mpya zenye "woga" na ari mpya lakini tuwape muda watusibitishie tunachoamini......

Kwa sasa Raisi kakosea zaidi kwa kumpeleka Wizara ya Maendeleo ya Jamii, Jinsia na Watoto ambayo kimsingi ni mzigo mkubwa kwa mtu kama Sophia... Hebu tujikumbushie ile post yetu kwanza....

Hoja:
WAZIRI wa zamani Nchi, Ofisi ya Rais (Utawala Bora), Sophia Mnyambi Simba, huko nyuma amewahi pia kutoa kauli zenye ukakasi akimshambulia mfanyabiashara (Mengi kuwa sio mwanaCCM )na mmoja wa wafadhili wa chama tawala kilichomweka waziri huyo madarakani.

Ni huyu huyu Sophia ambaye chama chake kimekanusha matamshi aliyotatoa mbele ya kadamnasi kuwashambulia wabunge wa kuchaguliwa walio mume na mke – John Malecela na Anne Kilango Malecela.

Ni huyu Sophia mwenye dhamana ndani ya wizara nyeti ya Utawala Bora, yenye wajibu wa kusimamia mienendo ya watumishi wa umma, iliyo chini ya Ofisi ya Rais.

Ni huyu Sophia Simba, Habari za uhakika(Nipashe Jumapili) zinadaiwa kuwa zipo tuhuma kuwa Simba, amezuia mradi mkubwa wa ufugaji kuku wa asili kutoka nchini Ubelgiji kwa kuukalia mkataba bila kuusaini. Ilidaiwa kuwa juhudi za kuletwa kwa mradi huo zimefanywa na Katibu Mkuu wa UWT, Husna Mwilima, kwa kushirikiana na Chuo Kikuu cha Liege cha nchini Ubelgiji. Maudhui makubwa ya mradi huo endapo utekelezaji wake utaanza, utasaidia kuwapunguzia umaskini wanawake katika umoja huo hasa wenye kipato cha chini na pia kutunisha mfuko wa UWT.

Ni Sophia ndiye anayewajibika katika kusimamia na kutekeleza kiapo chake cha utii na kumshauri vema Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, katika masuala mbalimbali yenye maslahi kwa taifa, bila migogoro yoyote.

Ni huyu Sophia, ambaye ndani ya chama chake, amekabidhiwa dhamana ya uenyekiti wa Jumuiya ya Wanawake (UWT) - wanaokiamini, kukipenda na kukitumikia chama tawala, yaani CCM.

Ni huyu Sophia aliyedaiwa kumwangushia kipigo, aliyekuwa mwenyekiti wa jumuiya hiyo, Janeth Kahama, wakati wa mchakato na kampeni za kumtafuta mwenyekiti wa wanawake hao kwa njia ya kura.

Ni Sophia huyu huyu, aliyewahi kukaririwa na vyombo vya habari akiwatetea wafanyabiashara wakubwa wanaotuhumiwa kwa ufisadi na kuzua gumzo na kuharibu upepo wa nchi wakati huo.

Sophia Simba, kwangu ni mwanamama anayekurupuka. Ni Waziri asiyejipa muda wa kutafakari na kueleza anachokifahamu. Wakati mwingine nahisi anatumika ama kwa nia ovu au kwa maslahi ya taifa ili kuharibu mwelekeo ama kuwasahaulisha walalahoi kero zinazowakabili.

Ni Sophia, aliyejaribu kucheza ngoma tofauti ya vita dhidi ya ufisadi iliyoanzishwa na viongozi wa vyama vya upinzani kabla ya kupokelewa kwa shangwe wa wakuu wa chama chake, akiwemo rais aliyemteua kushika nafasi ya uwaziri.

Ni Sophia aliyewashangaza wasomi na wasio wasomi, pale alipojiinua na kuishambulia familia ya wanasiasa, akiwemo mkongwe, Mzee Malecela.

Kwenye magazeti ya tarehe 21/06/2010 mwenyekiti wa UWT na pia waziri wa Utawala bora, Sophia Simba, amewashauri wanawake ambao ni wanachama wa CCM kutowapa unyumba waume zao ambao si wanachama wa CCM. .. maanayake: Anaonyesha wazi kuwa Ngono kwake yeye ni jambo muhimu zaidi kuliko kuendelea na misimamo sawia ya kinchi na utaifa.
Sasa siasa na ndoa vinaendana kweli? Mimi nadhani akili ya Sophia inawaza ngono wakati woote sasa na uwaziri wapi na wapi tena??? Aachwe akatoe huo unyumba anaosema kwa atakaemwomba... kweli huyu ni wakupuuza sana..

View attachment 17622


Ni imani yangu kwamba Sophia anahitaji kubanwa ili aanike tuhuma zote anazozifahamu, pengine atalisaidia taifa na kulirejesha kwenye mstari ili walalahoi waone raha na faida ya kuzaliwa juu ya ardhi ya Tanzania.

Pamoja na yote, nina ushauri kwa mkuu wake wa kazi. Kwanza amfukuze kwa sababu amejidhihirisha kwamba hafai kuwa kiongozi wa wanyonge kwa sababu ameshindwa kusimamia mienendo ya watumishi wa umma.

Sophia aanze kufuatiliwa, ahojiwe na Taasisi ya Kupambana na Kuzuia Rushwa (TAKUKURU), Polisi na Usalama wa Taifa.



Ni Imani yangu kwamba atatenguliwa uwaziri wa Maendeleo ya Jamii, Jinsia na Watoto katika nafasi aliyonayo sasa siku si nyingi, na hapo kutabadili fikira zangu kwamba analipwa fadhila za mema machache aliyoyatenda wakati wa kampeni za uchaguzi mkuu wa mwaka 2005(kumpitisha JK pale CCM). na sasa 2010 akiwa kama mwenyekiti UWT basi kapata zaidi fadhila za mkuu...

nawasilisha
Shilingi ina pande mbili. Wewe unaandika kwa mtazamo hasi, unaweza kututhibitishia kwamba hamna mazuri huyu mama aliyofanyia nchi hii? Mtoto wako akipata maswali 4 kati ya kumi utamshambulia kwa kuwa yuko chini ya 50% au utamtia moyo kwa hiyo 40% aliyopata ili aongeze bidii? Mimi binafsi sioni sababu ya mtu kuandika mabaya tuu bila kuweka na yale mazuri kama hana chuki binafsi.
 

Forum statistics

Threads 1,205,264
Members 457,815
Posts 28,187,991