TANZIA Sophia Nyerere, Mjukuu wa Baba wa Taifa afariki Dunia

miss pablo

JF-Expert Member
Jul 9, 2018
4,205
2,000
Hii mzena inaua sana, madaktari wa pale inabidi wachunguzwe kama wana kidhi vigezo vya kuhudumu hapo.
Si kweli.
Huduma zao ni bora sana na madaktari wako njema kabisa.

Mgonjwa akiwa amefikia stage ya kutumia oxygen sote tunajua probabilty ya kupona ikoje. Tena mazingira yake ni masafi mno kuliko ambavyo ufikiriavyo. Mtu ameshahangaika na maradhi yake muda huko ajabu ni nn kusikia kifo. Au kisa ni watu mashuhuri unasikia vifo vyao? Hospitali anayotibiwa mpaka rais wako waweza ibeza kweli? Ni kama tuanzealamika muhimbili mbona wanakufa sana ila hujui ni maradhi gani yanachukua uhai wao
 

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
15,122
2,000
Yakhe ni nani ?

Kina yakhe ndiyo kina sisi
1.tunaolipa kodi na tozo lukuki,
2. tunaojigharamia matibabu yakiwamo ya Corona
3. tunaochagiza uwepo wa katiba na maridhiano.
4.ambao hatuishi kubabikiziwa kesi
5. tuliofanywa kuwa raia daraja la pili ndani ya nchi yetu wenyewe.
6. Nk?

Nyie vigogo na jamaa zenu mnaotibiwa Mzena, kwani hata kodi zinawahusu?

IMG_20210711_205649_038.jpg
 

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
15,122
2,000
Aliianzisha Babu yake huyo huyo kwa ajili ya watu maaalumu

Hawakukosea waliosema "the dead stay dumb." Acheni kumwekea maneno na majukumu marehemu.



Labda Julius mwingine lakini si huyu aliyekuwa msema kweli daima na ambaye fitina na ubaguzi kwake zilikuwa Mwiko.

Acheni kumchanganya JKN na JPM. Tofauti zao zilikuwa kama rocket na bajaji.
 

KITAULO

JF-Expert Member
Apr 27, 2018
1,938
2,000
Usikilize huo Wimbo wa 'Inde Monie' Mkuu kisha lisikilize hilo Solo Gitaa la Fundi Mwenyewe 'Dally Kimoko' lilivyo tamu ambapo linaweza Kukufanya hata ukiwa na Mwanamke / Mwanaume Kitandani ukasahau Kutumia 'Condom' na ukasababisha Maturubai ya Maombolezo yawekwe katika Familia mbalimbali nchini Tanzania.

hiyo inaitwa kusambaza hisia kwa ndugu na majirani
 

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Mar 10, 2008
15,097
2,000
Uongo huo unafanya ndugu walazimishe madaktari kutokuwapa wagonjwa wao oxygen. Eti oxygen inaua... Ni UONGO. Oxygen kwa kiwango anachopewa mgonjwa hospitali hawezi kuua.
I think you got her wrong! Siyo kwamba oxygen ndiyo inaua bali oxygen inaashiria mgonjwa tayari yuko kwenye critical point hivyo kuna uwezekano asipone.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom