TANZIA Sophia Nyerere, Mjukuu wa Baba wa Taifa afariki Dunia

Elungata

JF-Expert Member
Jan 28, 2011
38,183
2,000
Apumzike kwa amani. Nakumbuka mwaka jana alipost picha akiwa hospitali akasema amepata changamoto ya upumuaji lakini anaendelea vzr, akapona kabisa. Mwaka huu ameugua tena na kuondoka. Mwenyezi Mungu amrehemu.
Aliegundua huu ugonjwa alituweza hata upone,usijiamini sana,,rejea yule mama wa kilimanjaro
 

Kwameh

JF-Expert Member
Dec 3, 2011
1,567
2,000
Sofia alikuwa kwenye oksijeni, RIP.

ambayo inapatikana Mzena wanakotibiwa VIP wa nchi hii

lakini ni kawaida ya hii familia, babu alikimbilia kutibiwa London, mtoto Rose alipelekwa Mzena na mjukuu nae Mzena

sisi tutafia Sinza Palestina na vituo vingine vya afya tunavyojengewa kwa tozo zetu
 

careenjibebe

JF-Expert Member
May 28, 2020
1,493
2,000
ambayo inapatikana Mzena wanakotibiwa VIP wa nchi hii

lakini ni kawaida ya hii familia, babu alikimbilia kutibiwa London, mtoto Rose alipelekwa Mzena na mjukuu nae Mzena

sisi tutafia Sinza Palestina na vituo vingine vya afya tunavyojengewa kwa tozo zetu
Tatizo nini sasa hapa
 

Kwameh

JF-Expert Member
Dec 3, 2011
1,567
2,000
Tatizo nini sasa hapa

tatizo ni wao na watoto wao na wajukuu zao kujiwekea ventilators kwenye ma hospitali yao ya ma VIP kwa kutumia tozo za miamala yetu sisi

huku Nanyumbu dispensary hatuna oxygen ventilator

Nyerere alikaa madarakani miaka 29 yuko busy kujijengea sifa kwenye medani za kimataifa badala ya kujenga hospitali na kujenga uwezo wa wataalam…..

….siku yamemkuta yeye madhila ya afya eti katuacha kakimbilia London, Mungu akamwambia Weee! Usintanie!
 

careenjibebe

JF-Expert Member
May 28, 2020
1,493
2,000
tatizo ni wao na watoto wao na wajukuu zao kujiwekea ventilators kwenye ma hospitali yao ya ma VIP kwa kutumia tozo za miamala yetu sisi

huku Nanyumbu dispensary hatuna oxygen ventilator

Nyerere alikaa madarakani miaka 29 yuko busy kujijengea sifa kwenye medani za kimataifa badala ya kujenga hospitali na kujenga uwezo wa wataalam…..

….siku yamemkuta yeye madhila ya afya eti katuacha kakimbilia London, Mungu akamwambia weee! usintanie!
Khaaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom