Somo toka kwa M7: no more house girls

naiman64

JF-Expert Member
Nov 22, 2013
5,750
2,000
Yaani hapo mmmmh, bora niache kazi nilee mwenyewe, sio kwamba hawezi anaweza sana ila
 

naiman64

JF-Expert Member
Nov 22, 2013
5,750
2,000
Ishu ya house girl wa uganda imekuja pamoja na escoro yani ilikuwa wiki ya burdani kwelikweli
Hii ya eskoro mbona hujaniuliza ina part ngapi?
1. Imeisha
2. Utekelezaji wa maoni ya kamati. Hii usiikose mkuu
3. Wachungaji wa kondoo wameingiaje humo watueleze
4. Hii nadhani itakuwa ya mwisho .utakaso kutoka jumba kuu walipo hao wachungaji kondoo wa bwana
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
145,565
2,000
Hii ya eskoro mbona hujaniuliza ina part ngapi?
1. Imeisha
2. Utekelezaji wa maoni ya kamati. Hii usiikose mkuu
3. Wachungaji wa kondoo wameingiaje humo watueleze
4. Hii nadhani itakuwa ya mwisho .utakaso kutoka jumba kuu walipo hao wachungaji kondoo wa bwana
Itajulikana tuuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom